Các bác tư vấn giúp em về paypal bị limit

hanhsl

Senior
Reactions
185
MR
0.008
Tình hình em có 1 tk paypal từ khá lâu rồi, trước thử up mấy cái gỡ mà ko được. Em thấy bảo paypal lâu năm dùng an toàn hơn paypal mới tạo.
Các bác tư vấn giúp em nên gỡ paypal này hay đăng ký paypal mới ạ.
NẾu gỡ thì trường hợp của em có khó không?

Step thì giống nhưng gỡ step thì tùy giao dịch, quan trọng là từng số tiền bạn nhận thế nào thôi

Step thì giống nhưng gỡ step thì tùy giao dịch, quan trọng là từng số tiền bạn nhận thế nào thôi
cái này em cũng bi từ lâu rồi, nên ko rõ giao dịch thế nào, nếu khó quá chắc em đăng ký acc mới

cái này em cũng bi từ lâu rồi, nên ko rõ giao dịch thế nào, nếu khó quá chắc em đăng ký acc mới
Em thử kiểm tra email xem, vì khi nhận tiền chắc chắn PP sẽ gởi thông tin giao dịch về email em.

Hoặc có thể vào History tìm đến tháng 11 năm 2010 để xem nhận tiền gì.

Tùy giao dịch PP mà cách gỡ limit cũng khác nhau, nói chung giờ Provide InvoicesProvide Proof of Delivery cũng khá phổ biến.

Em thử kiểm tra email xem, vì khi nhận tiền chắc chắn PP sẽ gởi thông tin giao dịch về email em.

Hoặc có thể vào History tìm đến tháng 11 năm 2010 để xem nhận tiền gì.

Tùy giao dịch PP mà cách gỡ limit cũng khác nhau, nói chung giờ Provide InvoicesProvide Proof of Delivery cũng khá phổ biến.
cái này limit là do em tạo acc paypal từ tháng 10, đến tháng 4 /2011 em vừa add visa vào thì bị limit luôn chưa kịp làm gì, mới cả trước đó em cũng hay nhận những khoản tiền nhỏ (làm ref ptc).

Cụ thể cần những gì vậy bác, em vào confirm bank, với visa thì ko đc, hay phải add visa, bank mới ạ
làm 3 cái dưới thôi, cái 1 không cần nếu bạn đã ver

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week