các bác tránh xa tool của thằng gmailservice

Status
Not open for further replies.
@emyeusss7, tao post sơ sơ lên đây, còn mày rãnh thì post hết, vì tao không có nhiều thời gian, đừng có ảo tưởng sức mạnh và nói láo nữa nhé, chuyên lừa tình newbie quen rồi hả
post thì post cho hết chứ m, post gì có 1 khúc vậy :D
có thằng nào ăn cháo đá bát như mày mà đi post khúc tao cho mày tô cháo ko =]]

lớn hơn ai :rolleyes:
lớn hơn mày đc rồi :D
có ngon thì lên đây chơi với anh nè, chứ đòi số dt tao làm gì :D

post thì post cho hết chứ m, post gì có 1 khúc vậy :D
có thằng nào ăn cháo đá bát như mày mà đi post khúc tao cho mày tô cháo ko =]]

lớn hơn mày đc rồi :D
có ngon thì lên đây chơi với anh nè, chứ đòi số dt tao làm gì :D
Mày không đọc chữ hả, mày cứ khăng khăng tao ăn cháo của mày => OK !!!!. Thằng nào nói láo thì nhà nó ra đường xe cán chết hết, chứ ngồi đôi co với mấy cái loại hay đi lừa người khác như vậy cũng không ra tiền được :)

chuẩn bữa mình cũng down về thử và ra đi ổ D: fomat kiểu ghì đè hay eraser sao mà chả khôi phục lại dc ! lỡ chơi dại tự trách mình chứ biết trách ai =)) có nếu quy tội có thể là phát tán virus rồi đó ! =)) dữ liệu mình nằm ổ rời nên cũng chẳng sao =)) được bữa cài lại win chứ 2 năm rồi chưa chạy lại cho em nó ! =)) mà mất mát to lớn vẫn là mấy bộ phim ... khà khà

Mày không đọc chữ hả, mày cứ khăng khăng tao ăn cháo của mày => OK !!!!. Thằng nào nói láo thì nhà nó ra đường xe cán chết hết, chứ ngồi đôi co với mấy cái loại hay đi lừa người khác như vậy cũng không ra tiền được :)
sao lạc cmnr đề rồi, bảo sang cắt lưởi tao cơ mà, sao giờ bảo ra đường xe cán rồi mày =]]

thấy sao sao ý :) mình đã dùng tool của quang vũ, hiện tại vẫn còn tôol trong máy :) tool ổn, support tốt, tool mua có key đàng hoàng chạy phà phà chả sao cả :) đang định hết tháng riêng mua 1 loạt về làm off đây :)

sao lạc cmnr đề rồi, bảo sang cắt lưởi tao cơ mà, sao giờ bảo ra đường xe cán rồi mày =]]
Mày đọc lại hết mấy cmt của tao mày sẽ thấy con người mày lắt léo ra sao đấy :rolleyes:

Mày đọc lại hết mấy cmt của tao mày sẽ thấy con người mày lắt léo ra sao đấy :rolleyes:
tao lắt léo hay ko thì kệ tao đi, mày bảo sang cắt lưởi tao mà, muốn thì lên đây, cho mày địa chỉ nhà đàng hoàng :D

Đời cũng buồn cười, nhiều người bị vả vào mặt mà vẫn khen hay o_O

Tui post là post lên cho thầng nào ưng thì mang về crack, đã nói rõ trên topic mà tại mọi người không đọc, còn thằng muốn crack thì có dính formart thì kệ nó, các bạn đã download file về thì đồng nghĩa với việc các bạn muốn crack nó và hậu quả các bạn phải chịu. Nếu các bạn nói không biết thì tại các bạn không đọc kỹ. @danhmay24h @hungtai1900 => các bác vào xem xét rồi vào làm việc đi => ai sai đến đâu, xử đến đó thôi :).

Tui post là post lên cho thầng nào ưng thì mang về crack, đã nói rõ trên topic mà tại mọi người không đọc, còn thằng muốn crack thì có dính formart thì kệ nó, các bạn đã download file về thì đồng nghĩa với việc các bạn muốn crack nó và hậu quả các bạn phải chịu. Nếu các bạn nói không biết thì tại các bạn không đọc kỹ. @danhmay24h @hungtai1900 => các bác vào xem xét rồi vào làm việc đi => ai sai đến đâu, xử đến đó thôi :).

Bác đưa 1 phần mềm phá hoại lên cho dù mục đích thì nên bị xử.

Nếu không xử sau này sẽ có nhiều thằng up virut lên cũng vịn cái ai thích crack thì crack.

Cái bác đưa còn nguy hiểm hiểm cả virut nữa vì phá hoại data của người ta, nhiều data có giá trị, thời gian hoàn thành lâu...

Banned cảnh cáo @gmailservice 7 ngày về hành vi phát tán virus. BQT đang thảo luận và có thể sẽ nâng mức hình phạt lên cao hơn khi thấy cần thiết.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week