Ask Các bác rành về Yllix cho em hỏi

MinhSang

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Em mới đăng kí NET này, site có traffic nhưng sao eCPM = 0 vậy các bác ?

[/IMG]
[/IMG]

thằng này tính theo CPA, tức click vào ads thì phải cài đặt app hay gì đó nó mới pay, giống offer vậy đó cậu

chắc acc có vấn đề hoặc traffic có vấn đề nên nó không tính bình thường mình có ít traffic nó vẫn tính như thường ecpm vẫn lên

Dễ thôi, trafic của bác phải trên 700 thì eCPM mới bắt đầu nhảy, khuyên bác cắm hitleap 1 2 bữa đi

Bác cho em hỏi ngu, cái chỗ ECPM của bác là 13.54 có nghĩa là mình được 13.54 đúng ko ạ, em vừa gia nhập mà sao em có eCPM đuoc vài đô mà nó thống kê thu nhập có 0.02 bùn quá/

Chơi real ko sợ đòi nhé
eCPM ngày hôm qua

Bác cho em hỏi ngu, cái chỗ ECPM của bác là 13.54 có nghĩa là mình được 13.54 đúng ko ạ, em vừa gia nhập mà sao em có eCPM đuoc vài đô mà nó thống kê thu nhập có 0.02 bùn quá/

Chơi real ko sợ đòi nhé
eCPM ngày hôm qua

Xem cái cột Earning ấy, đó mới chính là thu nhập của bạn.

mình vừa đặt lên thì có rate luôn. nhưng hình như hơi thấp , site mình đạt 1 ip/1 lần ngày.
xin ý kiến như thế có thấp ko ak

Site này muốn ăn ngon thì đặt ads là redirect mobie, kiếm token các nước thailand, indo, malay mà spam kiếm traffic vào, sau một thời gian trafic ổn định thì nói bọn nó cấp cho cái link vip, trở thành premium thì ăn CPA còn ngon hơn ăn gà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week