• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Các bác nào từng trade ở VN thì cho e hỏi cái

độ tin cậy thì em ........ không biết:binhsua112:

nhưng bác hãy nói lý do vì sao bác lại chòn sàn việt nam mà không phải là sàn nước ngoài

độ tin cậy thì em ........ không biết:binhsua112:

nhưng bác hãy nói lý do vì sao bác lại chòn sàn việt nam mà không phải là sàn nước ngoài
vì ở VN khi nó scam còn biết đg mà tới chửi :)). Nói vậy thôi vì mình có quen 1 chuyên viên, hỗ trợ mình phân tích và dạy mình trade. chứ chơi sàn nước ngoài. ko có. hoặc upline thì cũng ko nhiệt tình :)

vì ở VN khi nó scam còn biết đg mà tới chửi :)). Nói vậy thôi vì mình có quen 1 chuyên viên, hỗ trợ mình phân tích và dạy mình trade. chứ chơi sàn nước ngoài. ko có. hoặc upline thì cũng ko nhiệt tình :)

Trong room mình có ông tô sáng tô chói chi đó cũng trade sàn cậu đề cập đó mà ông này thất thường ko biết khi nào lên. Nói chung thì sàn nào cũng vậy thôi nó mà chạy chúng ta cũng ko có làm chi được nhưng mà mình khuyên thế này tụi nước ngoài làm việc lợi hại hơn VIE mình nhiều cho dù nó chết nhưng chúng ta vẫn còn hy vọng nó trả lại còn nếu sàn của vie chết coi như là hết lý do đơn giản chơi fx ở vie nằm ngoài vòng pháp luật lưu ý là nằm ngoài và trái khác biệt nhau nghen! Quan điểm và ý kiến của mình là như vậy. Từ khi bước chan vào fx chưa bao giờ mình nghĩ đến việc trade ở một sàn của vie.

sàn việt nam có 2 loại chính bác này:
1. sàn chui<bựa lắm>:vốn điều lệ khoảng 3 tỷ VND, tự tạo thị trường cho khách hàng, bác bán thì sàn mua , bác mua thì sàn bán, nếu bác thắng đậm thì sàn tìm cách ăn chặn của bác< ví dụ như disconect, xóa lịch sử giao dịch rồi thông báo phần mềm có vấn đề>ôi thôi, chẳng ai bảo hộ cho bác cả:binhsua156:

2.sàn môi giới là chi nhánh của các sàn nước ngoài: thuộc dạng trung gian giúp khách hàng mở tài khoản và tư vấn cho khách hàng khi trade: cái này thì tùy loại, lại phải xem sàn nước ngoài đó có tin cậy hay không< thông thường loại này thì khi bác trade ở đây sẽ có chênh lệch khá cao với tài khoản nhỏ, hoặc chênh lệch ít nhưng yêu cầu vốn của bác lớn và đòn bẩy thấp, các sàn kiểu này thì tiền nó kiếm được dựa trên số tiền mà bác nạp vào*(% hoa hồng mà sàn nước ngoài quy đình cho các sàn chi nhánh đó), ở đây thì sẽ có vài em chuyên viên ngày ngày gửi các lệnh tham khảo cho bác, tin tức, và vài cái nữa, thắng bác hưởng, thua bác chửi mấy em nó thôi<ôi mẹ ơi, giọng ngọt như mía lùi:binhsua78:

No comment, mệt rồi. Ai thông thái thì chọn sàn tốt, ko thì ngược lại. Mà bị luộc TK đừng có trách ai, do mình hết

thanks all. em chọn IFX rồi

Chúc bác may mắn, sàn ko bị sập. Nhưng tỉ lệ % may mắn của bác ko cao nên chúc cũng bằng thừa @@
Cái này là bác tự quyết định thì mốt bị gì đừng có vào đây bù lu bù loa lên nha
Peace

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom