• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Các bác giúp em reply câu hỏi của AM đc ko ạ :( Helppp

fchn131

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Chả là e reg cũng khá lâu hôm nay mới nhận được mail của AM gửi. Giờ họ hỏi em 6 câu và có thể hỏi tiếp trên skype. Em đang khó khăn khi reply những câu trả lời này. Em reg info CA. Mong các bác giúp em :(

1 Do you have any experience with mobile affiliate marketing? And how long? ( If no, what other similiar experience do you have?)

2 What kind of offers do you want to promote?

3 What mobile tracking tools do you use for optimization?

4 What other networks do you work with (AM’s name, telephone, email, IM)?

5 Where or what forum do you get information about affiliate marketing?

6 When is the best time to reach you by phone? ( if you always on line in skype, please contact me)

cũng đang có email tương tự từ net này :D
đang suy nghĩ ko biết tl thế nào đây, rose hay angel thế c

1. No, I am Cheater
2. Yes, I am Cheater
3. I Am Cheater
4. My name Cheater
5. Cheater.com
6. Sure,I am Cheater

:D:D:D:D

Cái nay là reg net nó có sẵn trên web đại loại như further - chứ có phải AM hỏi đâu nhỉ , mà ba cái này là bí quyết cmnr

Rose bác ạ :(
Nhưng vẫn chưa reply. Mới qua có 24h :)
angel gửi mail tương tự, mình bỏ ko rep, nửa tháng sau tới rose hỏi, và giờ đã đc 2 ngày :D 24h có là gì :D

Cái nay là reg net nó có sẵn trên web đại loại như further - chứ có phải AM hỏi đâu nhỉ , mà ba cái này là bí quyết cmnr
Nó gửi mail hỏi đấy, ko phải form để nhập đâu

angel gửi mail tương tự, mình bỏ ko rep, nửa tháng sau tới rose hỏi, và giờ đã đc 2 ngày :D 24h có là gì :D

Nó gửi mail hỏi đấy, ko phải form để nhập đâu
mấy câu này thường trả lời dc nhưng =)) cái này ko nói dc :D

mấy câu này thường trả lời dc nhưng =)) cái này ko nói dc :D
chỉ có câu 3 là khó thôi chứ mấy câu con lại thằng nào reg acc đi bán nhìu mà chả thấy dễ

bạn nên đi lòng vòng diễn đàn tìm nhé .rất nhiều cách reg cho new .khó quá thì mới hỏi thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom