các bác giúp em phát..!!!

Noood1

Banned
Reactions
43
MR
0.000
- chả hiểu sao,từ khi cài lại WIN, máy mình cứ chạy cái gì mà nó hiện ra cái bảng như kiểu muốn hỏi là có chắc chắn không ý,khó chịu lắm.. :binhsua166: ai biết cách nào khắc phục không..!!! em sài WIn 7.. :binhsua48:
- nó không cho phép chụp anh nữa các bác..!!! ai giúp mình với :binhsua53:

Last edited by a moderator:
cái gì mà ko cho phép chụp ảnh :binhsua53::binhsua53:

thế mới khó đó bác..!!!:binhsua48:
- nó kiểu như là khi mình bật 1 ứng dụng lên nó muón hỏi là có chắc chắc muốn thực hiện không ấy.. :binhsua166:
-------- up cho ai vào giúp mình ------------- :binhsua168:

mở ứng dụng lên nó báo vậy là do ko có quyền admin hay sao đó..phải click ok nó mới run

đại loại nó như này các bác ạ..: Capture.jpg cái biểu tuơngj mà có dấu khiên đó..!!

con đường tơ tằm, nhớ lại 6 năm trước mình mê trò này lắm
bác này lạc đề rồi..!!! em hỏi vè con PC của em mà.. có hỏi sro đâu..!!! SRo đứng TOP mãi cũng chán nên chơi vui vui qua ngày thôi.. :binhsua50:

- - - Updated - - -

Mình đoán nó là UAC (User Access Control).
Bạn tắt nó đi là được, bạn theo hướng dẫn ở đây nhé: http://vnsupports.com/showthread.php?647-C%E1ch-b%26%237853%3Bt-t%26%237855%3Bt-User-Account-Control(UAC)-trong-Win-7
ok bác..! em làm được rồi.. thank bác lắm lắm..!!! nếu có 5-10 cái thank em thank cho bác luôn.! tiếc quá,có mỗi 1 cái..!
em mất ăn mất ngủ cái này 5 hôm nay rồi.!!! chẳng biết mò nó ở đâu.!!! muốn chụp ảnh tham khảo AE cũng không được..!!! iu bác..3:binhsua172:.. tiện thể mod nào đi qua close TOPIC cái nhé.

bác này lạc đề rồi..!!! em hỏi vè con PC của em mà.. có hỏi sro đâu..!!! SRo đứng TOP mãi cũng chán nên chơi vui vui qua ngày thôi.. :binhsua50:

- - - Updated - - -

ok bác..! em làm được rồi.. thank bác lắm lắm..!!! nếu có 5-10 cái thank em thank cho bác luôn.! tiếc quá,có mỗi 1 cái..!
em mất ăn mất ngủ cái này 5 hôm nay rồi.!!! chẳng biết mò nó ở đâu.!!! muốn chụp ảnh tham khảo AE cũng không được..!!! iu bác..3:binhsua172:.. tiện thể mod nào đi qua close TOPIC cái nhé.
:) , có gì đâu bạn. Nếu chụp được ảnh thì dễ hình dung thôi.
Mod nào qua closed Topic giúp bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week

Back