SCAM Các bác có thể tìm hộ em địa chỉ thằng hacker này không

acquydianguc

Banned
Reactions
184
MR
0.245
Facebook
Follow me on Facebook
hôm nay thằng hacker nào nó vào acc gmail đổi acc gmail rùi vào trong acc quiz đổi acc lun, may mà lấy lại dc acc quiz, đang chờ lấy lại acc gmail nữa ,các bác xem nó add Payment method nó là Z291898658177 các bác xem biết nó là ai không

Last edited:
ác quỹ địa ngục, thực sự gặp đối thủ rồi ... củng mai là phát hiện sớm + chưa nhạn pay nên thiệt hại = 0 :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

hôm này thằng hacker nào nó vào acc gmail đổi tên gmail rùi vào trong acc quiz đổi acc lun, may mà lấy lại dc acc quiz, đang chờ lấy lại acc gmail nữa ,các bác xem nó add Payment method nó là Z291898658177 các bác xem biết nó là ai không

fb héc cơ của bạn https://www.facebook.com/thao.nguyenvan

mới hét được từng này cho bạn đi hỏi thăm

ác quỹ địa ngục, thực sự gặp đối thủ rồi ... củng mai là phát hiện sớm + chưa nhạn pay nên thiệt hại = 0 :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

nhưng đang chờ lấy acc quiz, có mấy kênh chưa pub video nó cũng đổi hix chán thật

hôm nay thằng hacker nào nó vào acc gmail đổi acc gmail rùi vào trong acc quiz đổi acc lun, may mà lấy lại dc acc quiz, đang chờ lấy lại acc gmail nữa ,các bác xem nó add Payment method nó là Z291898658177 các bác xem biết nó là ai không
Sao ăn no dính hack quigroup hoài zậy ba . Clean máy đi hic hic

bác kiếm đâu hay thế :D đúng là pro :D

biết gì đâu, có ông chú con ông bác bạn anh bạn hàng xóm làm cùng với vợ a hàng xóm nhà mình nghe nói làm bên cục sỡ hữu thông tin nên đọc bài thì hỏi thăm giùm bạn ấy mà,không nhầm thì bạn đã nc với mình rồi đó Tử Vương nhỉ còn mượn ảnh chỉnh sửa mà chưa xin phép bản quyền tác giả là mình:D

biết gì đâu, có ông chú con ông bác bạn anh bạn hàng xóm làm cùng với vợ a hàng xóm nhà mình nghe nói làm bên cục sỡ hữu thông tin nên đọc bài thì hỏi thăm giùm bạn ấy mà,không nhầm thì bạn đã nc với mình rồi đó Tử Vương nhỉ còn mượn ảnh chỉnh sửa mà chưa xin phép bản quyền tác giả là mình:D

ak bạn bán vps ấy hả :p

Chắc phải fỏrmat xong cài window lại từ đầu mới hy vọng.

Sao ăn no dính hack quigroup hoài zậy ba . Clean máy đi hic hic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom