Các bác cho mình hỏi về STP

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,634
MR
0.073
Facebook
Follow me on Facebook
Mình có acc STP very bằng card, nhưng không biết giới hạn nhận tiền là bao nhiu. Dạo này giá PZ rớt thê thảm, nên tính nhận tiền qua STP. vậy mình nhận khoảng 1k tiền duoc ko các bác với acc STP very bằng card
thank anh em giúp dỡ

mình chỉ nghe limit with và sent thôi, chứ chưa nghe limit nhận

cám on bác, nãy vào chuyển tiền thì thấy nó ghi dòng, mem very thì nhận dc 9999$/day. Mà ko biet cái này là very card hay very ID.
Tính nhận tiền từ BB, ko biet nó limit nhận ko. Còn chút tiền lẻ từ BB tính nhận qua STP nhờ các bác tư vấn hộ dùm mình. PZ thì ko bác nào mua để mốc lên chán quá.

Last edited by a moderator:
nhận về STP dưới 500 thi ko sao nhưng mà trên 500 hay bị baned lắm nhé...cẩn thận

bạn dùng lâu dài thì upgrade STANDARD VERIFIED luôn đi cho thoải mái :). Còn nhận trên 500 hay bị lock hay suspend thì ko đúng đâu, vì tính ra acc mình tổng sent-received phải tới 20K rồi, trong đó có nhiều lần send đi >500.

bạn dùng lâu dài thì upgrade STANDARD VERIFIED luôn đi cho thoải mái :). Còn nhận trên 500 hay bị lock hay suspend thì ko đúng đâu, vì tính ra acc mình tổng sent-received phải tới 20K rồi, trong đó có nhiều lần send đi >500.

veri card dạo này bị sao thế nhể ? sao nó không cho add tiền từ visa vào nhể?

veri card dạo này bị sao thế nhể ? sao nó không cho add tiền từ visa vào nhể?
chắc nó chặn VN thôi, các nước khác vẫn đc bạn ạ. Hình như acc VN đến bước nhập amout nó ko hiện option để chọn Card nữa

cái này mình cũng mới đk nhưng trong ruler nó ghi rõ ràng là nếu chưa very thì gd một ngày tối đa 500$ bạn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week