Các bác cho lời nhận xét thằng não ngắn về anhhungvole !!

Status
Not open for further replies.
- Đạng cạp nghỉ tay thấy vài lời của thằng điên, tâm thần phân liệt mà k nhịn nổi ( sry mình bức xúc k làm thế k được )
Load khá hơn rồi 25 id sp30
Kai tó lai quay về box captcha hả ;)) Chào nhé
(June 2013 ;)) khổ thân Tó bị ban hoài phải clone liên tục ;)) )
link : http://mmo4me.com/showthread.php?11...h-Load-cua-PIX-19062013&p=2507308#post2507308
Mọi người nhìn thêm cái chữ ký nữa nhé : cờ hó Kai tái xuất : songlo*gtt (chính xác 100%)
- Và đây nữa :
đây là newbie của forum chúng ta =)) Anh ấy ko cần kiếm tiền mà vào đây vì nghĩ đây là voz , ngày anh ấy xuất hiện là ngày nhiều scammer của forum bị ra đảo.
rinny6789, taditimem12, tó Kai

Và giờ anh ấy quay trở lại làm chủ box chat giống Kai tó khi xưa ;))

Vâng chào mừng anh quay trở lại =))
link : http://mmo4me.com/showthread.php?11...g-tu-13-eo-muon-thi-nua&p=2506937#post2506937

- Mình nói thẳng lun thằng này mình k chỉ ghét mà rất ghét nữa là đằng khác . Từ khi thấy nick mình thì theo đâm chọt nói clone scam này scam nọ trong khi chả đưa ra được cái gì là bằng chứng .
- Còn cái chữ ký đừng nói để ** mà lách luật ai nhìn vào chả biết là mình .
- Đây không phải lần đầu sự việc này xảy ra vài topic trước cũng nói về việc này rồi, mong mod xử lý nghiêm việc xúc phạm này dùm mình .
- Mod nào đi ngang cho lời nhận xét và phán quyết công bằng dùm cái . Thanks.

emvatoive

Banned
Reactions
27
MR
0.000
sao toàn clone 2013 thế, ko còn thêm 2012 ,2011 nào nữa à ;) nghe nói còn có 2010 nữa cơ mà ;))
mày giám chơi 1 trò với tao không show info tất cả, yahoo, gmail facebook, SDT, điạ chỉ, tài khoản ngân hàng =)) nếu con *** như mày ko chứng minh được tao là nick clone thì tự kêu mod bane nick và kút cmm đê ra khỏi mắt tao và đừng lảm nhảm như 1 con *** thèm shit xuât ngày qưaquaanr mà cắn linh tinh, dek me con *** mày bảo người khác là clone thế con *** mày chứng minh tao là clone đi, show hết info ra con cờ hó, bố mày show ra mà mày ko chứng minh dc thì ngậm cmm cái mồm ăn shit lại, còn có MOD nào bênh con cờ hó này thì cứ bênh, vừa thấy bên trên có mod bênh nó mà, làm MOD kiểu nhìn kái 2012, 2013 =)) ơi zời vãi MOD

và xin đừng xóa cái cmt này đi để thăng cờ hó anhhungvole vào đối chứng, không phải muốn nói gì thì nói hạ thấp người khác, loại cờ hó chuyên đi ngửi shit rồi phán như thánh

Upvote 0

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
Đồng chí này nick sao người vậy mà, 'anh hùng vô lễ'. Nhớ có lần thread nào đó mình bật lại ý kiến của đồng chí này, thế là cũng vơ luôn cho mình là clone thằng nào đó bỏ quên giờ đem vào cắn nó. Join date mới thì kêu clone, join date cũ hơn tí thì là clone bỏ quên. Thế là đủ biết độ bá rồi, cho vào list ignore ;))

cho vào thì biến đi :))

Nghi vấn thì ai khả nghi là anh nói luôn, còn qua thời gian mà ko có gì thì anh loại bỏ. Anh giờ cũng chả nhớ chú là ai, còn nếu chú có nghi vấn thì anh sẽ nhớ rõ lắm đấy ;))
Cho vào ignore đi , anh càng mừng ;))

Upvote 0

mrzz55

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Sau đây em xin thưa về cái thằng bại nảo uytinlagi .... mài đừng nghĩ mài có tài mà tìm ra đc tao =)) mài tìm ra đc thì chỉ nhờ xem nick nào mới reg rồi vào post captcha topic của pix để phán dính đc thì dính éo đc thì thôi @@....
những lần kia tao clone là có mục địch để đợi con MeoU rf ko thì reporf trước sau gì ng ta cũng biết tao là ai nên việc gì phải dấu cả...đừng tưởng mình có tài @@
mài tìm ra tao đến thằng chủ thread này là ng thứ 3 mày sai @@ đâu tiên là thằng HYIPGroup ... tiếp theo là con Miki gì đó...và giờ là thằng này @@......
Thằng HYIPGROUP chắc cũng là 1 scam clone nên khi bị ban éo phản ứng gì....còn Miki thì éo bik cả thằng thread này cũng éo wen...nó chết sống gì cũng kệ mọa nó @@ éo liên wan đến tao
nhưng tao muốn nói mài bik những lần trc clone mục đích của tao rất rỏ là đợi con MeoU sau rồi reporf nó nên tao mới bt mà nc nhận đại nhận thýe chơi cho vui :D...chứ ai pm yahoo tao tao vẫn nói tao cầm nick nào mà @@........
Vụ scam đâu tiên cũng là cuối cùng đáng lý là ko clone 1 acc nào nữa vào 4rum @@ nhưng tại con mèou lằng nhằng nên phải clone reporf nó @@ từ cái ngày acc Mrzzzz gì quên cmnr vào cmt thread sau khi mèo ú bị ban thì tao đã ko clone acc nữa đơn giản éo có gì cần làm nữa mà clone...4rum tao vẫn vào đều nhưng chỉ vào web ko ko ko dùng acc @@
Đừng nghĩ mình tài :( mà làm conan....
Tặng mài 1 câu của thánh Kid nè :X Scam là 1 kẻ bik tạo nên phong cách =)) cho những vụ scam đó HOT mãi trong lòng mọi ng....éo như những thằng Gato làm éo đc tối ngày cay cú rồi đi làm thám tử =)) chỉ hử đít cho scam thôi =))
Trong fim thánh Kid nói khác =))

Upvote 0
Các *** cứ sủa đi =)) Anh ko làm gì đc là tạm thời thôi ;)) Đợi khi có proof thì các chú ra đi nhé ;) Với lại các chú yên con mèo nó tâm là anh đã để ý thì đừng mơ scam đc ai

Bọn cặn bã =))

Upvote 0
lập ****** nó topic report luôn và ngay đi lũ cờ hó SCAM

Có vẻ sau những vụ gần đây 3 con *** bị mình gô cổ là : taditimem12 + rinny6789 + Kai tó có vẻ cay cú lên quyết tâm tạo nhiều nick để cắn bố à =))

Lũ ĐẦU ĐẤT ÓC SH!T , Lập con mèo chúng mày topic . Bố tiếp ngay và lun ;)

Upvote 0
mày giám chơi 1 trò với tao không show info tất cả, yahoo, gmail facebook, SDT, điạ chỉ, tài khoản ngân hàng =)) nếu con *** như mày ko chứng minh được tao là nick clone thì tự kêu mod bane nick và kút cmm đê ra khỏi mắt tao và đừng lảm nhảm như 1 con *** thèm shit xuât ngày qưaquaanr mà cắn linh tinh, dek me con *** mày bảo người khác là clone thế con *** mày chứng minh tao là clone đi, show hết info ra con cờ hó, bố mày show ra mà mày ko chứng minh dc thì ngậm cmm cái mồm ăn shit lại, còn có MOD nào bênh con cờ hó này thì cứ bênh, vừa thấy bên trên có mod bênh nó mà, làm MOD kiểu nhìn kái 2012, 2013 =)) ơi zời vãi MOD

và xin đừng xóa cái cmt này đi để thăng cờ hó anhhungvole vào đối chứng, không phải muốn nói gì thì nói hạ thấp người khác, loại cờ hó chuyên đi ngửi shit rồi phán như thánh
MOD nào vào giải quyết

Upvote 0
cũng xin thưa luôn ko hiểu thread này và thằng gì đó đang nhận là mình có quen biết nhau hay ko @@ mình nghĩ 2 ng là 1 quá.....nếu ko phải thì thôi sr baby nhé....chúc cậu kiện cáo vui vẻ.......

Nảo Phẳng cố tìm ra tao nhé =)) tao đợi mài =]]

Upvote 0

songlongtt

Hero
Reactions
285
MR
2.180
cũng xin thưa luôn ko hiểu thread này và thằng gì đó đang nhận là mình có quen biết nhau hay ko @@ mình nghĩ 2 ng là 1 quá.....nếu ko phải thì thôi sr baby nhé....chúc cậu kiện cáo vui vẻ.......

Nảo Phẳng cố tìm ra tao nhé =)) tao đợi mài =]]
có bệnh k ba ai rảnh làm mấy chuyện tàu lao đó .

Upvote 0
lập ****** nó topic report luôn và ngay đi lũ cờ hó SCAM

Có vẻ sau những vụ gần đây 3 con *** bị mình gô cổ là : taditimem12 + rinny6789 + Kai tó có vẻ cay cú lên quyết tâm tạo nhiều nick để cắn bố à =))

Lũ ĐẦU ĐẤT ÓC SH!T , Lập con mèo chúng mày topic . Bố tiếp ngay và lun ;)

tao nói thật :! onl éo có gì mà phải cay cú cả....có hay ko thì tao nghĩ chỉ có mài thôi :!.....việc gì tao phải cay mài @@......
Thằng Rinnny tao chưa từng nc còn thằng tadi thì tao còn đang muốn thịt nó @@ nên éo gì phải wen 2 thằng đó @@......
trong từ điên onl của tao éo có những từ như " cay cú, ức chế, Gato...hay cắn " đâu :Z có hay ko thì xem lại 1 ai đó đó ấy @@.....thằng thread này có Số tk vcb kìa nhớ cách thánh check địa chỉ mà đến tìm nó =))......
Gato với tao thì tao cũng hiểu =)) nhưng đừng vì tao để rồi để thiên hạ chửi @@ tao cũng bùn giùm cho mài =]]

Upvote 0
Nói rồi , mấy nick cắn em thì 90% là scam clone nên em cứ khoanh vùng, còn khi nào các đầy đủ bằng chứng thì các bác sẽ đc vinh dự vào sign của em hoặc có topic em report ;)

Còn ko thì các bác ko cần phải xoắn , vì scammer nó clone nhiều quá em cũng phải mất thời gian thì mới xác định 100% đc.

Còn bác emvatoive thì sao thời gian xác định quá trình hoạt động (vừa làm) thì cho thấy bác tỉ lệ bác là clone của scammer em vạch mặt gần đây là Kai tó, rinny6789 , taditimem12 là thấp nên có thể tạm thời xác định bác ko phải clone của scammer gần đây (còn bác là ai, clone hay nick thật thì ko bàn đến)

Còn bác thích lập topic thì cứ lập, thoải mái con gà mái ;)

Upvote 0
có bệnh k ba ai rảnh làm mấy chuyện tàu lao đó .

làm éo gì mà bệnh hay ko @@....nếu bác éo phải thằng đó or ko phải thằng scam nào khác thì bác pub mẹ cái info bác lên đi :Z rồi làm lớn cái vụ này ra cho thằng nảo phẳng nó ra cmn đảo đi =)) thằng miki còn hiền chứ gặp ai khác là nó phắn cmnr =))
cmt cuối cùng @@ đi ngủ mai vào 100% nick bị gạch =))
G9........................Say Bye =))

Upvote 0
=)) sao phải xoắn chuyện người khác ;)
Mày đâu phải là thằng đi lo chuyện bao đồng Kai nhỉ ?? ;) xoắn à =))

Thôi ngủ mẹ mày đi, tốt nhất đừng dậy nữa ;)

Upvote 0

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
Dù không ưa gì anhhungvole nhưng t sẽ về đội m lần này!
THỚT ko clone ko scam thì mặc kệ ngta nói, mình làm việc từ từ mọi người sẽ thấy được con người của mình là thế nào thôi cần gì phải quan tâm đến lời "vu oan", còn nếu bác là gì đó mà thì..... :D
Thím emvatoive chửi người khác thì nên xem lại bản thân mình đi, bác cũng vvh không kém gì ai đâu.

Upvote 0
làm éo gì mà bệnh hay ko @@....nếu bác éo phải thằng đó or ko phải thằng scam nào khác thì bác pub mẹ cái info bác lên đi :Z rồi làm lớn cái vụ này ra cho thằng nảo phẳng nó ra cmn đảo đi =)) thằng miki còn hiền chứ gặp ai khác là nó phắn cmnr =))
cmt cuối cùng @@ đi ngủ mai vào 100% nick bị gạch =))
G9........................Say Bye =))
Nó nói tao là mày đó :)) . thôi tiễn vong chú. cái thớt này chỉ để cho nó nhận ra nó đét có tinh tường như nó tưởng , để coi chuyện này rôi xử lý tới đâu rồi làm tiếp .

- - - Updated - - -

THỚT ko clone ko scam thì mặc kệ ngta nói, mình làm việc từ từ mọi người sẽ thấy được con người của mình là thế nào thôi cần gì phải quan tâm đến lời "vu oan", còn nếu bác là gì đó mà thì..... :D
Thím emvatoive chửi người khác thì nên xem lại bản thân mình đi, bác cũng vvh không kém gì ai đâu.
mày đi ra đường người ta chỉ vào mặt mày nói mày ăn trộm là ăn cướp xong mày thế nào . Ở đó mà tỏ ta đây *** quan tâm sự đời.

Upvote 0

KendyBMT

Banned
Reactions
139
MR
0.000
Nó nói tao là mày đó :)) . thôi tiễn vong chú. cái thớt này chỉ để cho nó nhận ra nó đét có tinh tường như nó tưởng , để coi chuyện này rôi xử lý tới đâu rồi làm tiếp .

- - - Updated - - -

mày đi ra đường người ta chỉ vào mặt mày nói mày ăn trộm là ăn cướp xong mày thế nào . Ở đó mà tỏ ta đây *** quan tâm sự đời.
Ko cần phải xử lí nữa đâu.trưa mai a nhớ ghé vào xem report nha?giờ mệt quá rồi.

Upvote 0
vâng nhưng tao *** bao h bảo đứa nào là clone nhé, chủi chán, bảo clone chán rồi bay h bảo là vừa điều tra tỉ lệ thấp hả, ôi vl

- - - Updated - - -

mày đã thick thì tao cũng theo mày luôn thế bây h nó bảo mày là scam, clone nick thì mày ngồi im cho nó bảo hả, ko biết gì thì ngậm mẹ nó mồm lại cái

Upvote 0
Chú thích làm thám tử thì cứ làm đi đừng như cái tên anh hùng vô lổ ấy là được rồi . Làm những gì chú thích a có quyền gì ngăn chú . Ku Ken :))
a thừa biết tính e mà.vả lại.nếu có đầy đủ chứng cứ thì e report ngay lập tức.ko riêng gì a mà còn rất nhiều mem trên mmo4me này e đang theo dõi đấy ;).Còn riêng về anhhungvole.cậu ấy giống e ở điểm ghét scammer.nhưng cách làm hoàn toàn khác e :)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,738
177,301
Latest member
Swaponix

Most discussed of week

Most discussed of week