Các bác cho lởi khuyên về cách chóng say sỉn

vothu

Banned
Reactions
47
MR
0.000
kêu thêm bình trà đá uống nhìu vào nhé, cho nó loãng ra bớt ,đỡ lầy! bữa hổm đi lại quán cháo vịt nhậu phải kêu thêm mấy tô cháo bự chảng để húp cho nó đỡ! haizzzz

huylonely

Senior
Reactions
331
MR
0.050
Chat with me via Skype
Nếu uống nước vào mà ói ra thì ngồi chờ 1 xí khi nào uống đc nước thì cố gắng uống thật nhìu zô cho nó thải rượu còn tồn đọng ra hết lun.
Good luck :binhsua06::binhsua06:

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hix hix ! e uống nước và là nôn ra ngay. không vào được nữa. hệ thống báo "System full" rùi

vãi thầy @@, đọc comment thấy còn teen hơn cả tui nữa, bọn học sinh của thớt chắc sướng lắm nhể :binhsua07:

nó quậy dzữ lắm, bây giờ chủ trương mới, học sinh là thần thánh, giáo viên là nô bọc.

- - - Updated - - -

Bac o dau nhau voj e 1 pua coj thay gjao bj em noc ao nhjeu lam roj nhung e thay bac cung ranh lam post baj nay

bộ không thấy info của mình àh. Bến Tre thắng tiến, ai về bến tre thì pm tớ. support over night.

- - - Updated - - -

Uống 1 ly dầu ăn rồi ăn 1 quả chuối nhé

xong rồi ra hầm cầu ngồi ấm ức, tức thằng hướng dẫn xúi dại. :binhsua08:

nó quậy dzữ lắm, bây giờ chủ trương mới, học sinh là thần thánh, giáo viên là nô bọc.

- - - Updated - - -

bộ không thấy info của mình àh. Bến Tre thắng tiến, ai về bến tre thì pm tớ. support over night.
Bến Tre @@ haizz, quá xa cho đội bán đôla:m095:. Mà thớt say nhưng nói chuyện tỉnh táo phết nhỉ, chứ iem thì 1 khi đã phê chỉ có "níu hết cả nưỡi."

Bến Tre @@ haizz, quá xa cho đội bán đôla:m095:. Mà thớt say nhưng nói chuyện tỉnh táo phết nhỉ, chứ iem thì 1 khi đã phê chỉ có "níu hết cả nưỡi."

vì em say cũng nhiều nên quen rùi. với lại sáng hôm sau mới mệt, chứ không mệt liền.

me too, iem thì chỉ có rượu ta chưng cất cẩn thận mới không sao, chứ rượu ngoại vs rượu ta dỏm là sáng ngày hôm sau bao giờ cũng liệt đất :binhsua16:

chính xác, nhậu rượu dỏm biết liền, uống vào như uống nước lả, bao nhiu cũng không biết sỉn, nhưng cắm đầu hồi nào k hay.

link88

Senior
Reactions
448
MR
0.000
Chanh muối chừng 2 trái pha với 2 cốc nước(loại cốc uống bia) nhiều đường, Dằm chanh với đường trước rồi pha nước lọc vào, Tỉnh ngay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom