• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Các bác cho hỏi ?

Status
Not open for further replies.

bientrieu

Junior
Reactions
132
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Với 10usd nên chơi trang nào bây giờ? Liệu 10 usd có nên đầu tư hay không? Thanks các bác.

10$ thì ko chơi được PTC đâu . bạn nghĩ vs 10$ 1 ngày mất 1 tiếng click . mà lãi được có 0.2-0.5$ thì có đáng ko :3 . digadz + paidverts đều giảm lãi hết rồi

Thanks các bác. Vậy thì em để ngâm tôm, khi nào có trang hay em mới đầu tư.

nhiều bạn tham PTC lắm ( có cả mình ) . nhưng tham gia rồi thì thấy ko ăn thua bạn ạ . ng ta ít cũng vốn 300$ trở lên ng ta chơi mới ra tiền được, mới bõ công click . Mà bạn acc 2011 :) mà lại đi hỏi thế này . pro trá hình à :3

nhiều bạn tham PTC lắm ( có cả mình ) . nhưng tham gia rồi thì thấy ko ăn thua bạn ạ . ng ta ít cũng vốn 300$ trở lên ng ta chơi mới ra tiền được, mới bõ công click . Mà bạn acc 2011 :) mà lại đi hỏi thế này . pro trá hình à :3
Không bạn ạ. trước chơi Zekk bị quả cam quýt mất $ nhiều nên bỏ mmo, giờ chơi lại thôi. @@

mình thấy vốn ít ko ăn được PTC ( mình vốn 100$ vẫn còn ngồi nhăn răng đây ) , sinh viên mà 100$ là lớn lắm oy đó . giờ mới chuyển sang làm CPM thấy ngày cũng đủ ăn mà vốn lại ít hơn nhiều :) . mà hôm nay tool bảo trì chả thu được đồng nào :(

Hỏi cách đây 2 tuần là có dig chơi rồi, giờ chờ thời thôi, k thì đầu tư dig 8$ lãi cũng đc 0.5$ 1 ngày

Không bạn ạ. trước chơi Zekk bị quả cam quýt mất $ nhiều nên bỏ mmo, giờ chơi lại thôi. @@
làm liều quât HYIP 1 mất 1 còn đi bạn :)
1 là 1 ngày lên tiên 2 là tiền đi :p :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back