• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Các bác cho em hỏi em có tầm 100 vps như này thì làm gì dc ạ

Reactions
162
MR
0.000
Bác nào có cao kiến gì thì giúp em với , hoặc ai cần hợp tác gì cũng dc ạ :)

Skype em : chauvanquynh
Thanks cả nhà

có nhiều cách kiếm tiền inbox đi bác

cho cái xài thử đi bác :D:D:D:D:D

Ng mà reg đc 100vps thì đừng nên hỏi sẽ làm gì, ko hiểu mục tiêu là sell hay có ý tìm kênh làm việc.

1 kiểu ad jobs

Ng mà reg đc 100vps thì đừng nên hỏi sẽ làm gì, ko hiểu mục tiêu là sell hay có ý tìm kênh làm việc.

1 kiểu ad jobs
Em tìm cái gì đó chạy treo bác à , vì do em còn làm cái khác nên ko có time sell , support này kia dc nên em chỉ cần kiếm gì đó treo , ít quản lý , hợp tác cũng dc , kiểu như hitleap ý bác .
Có phải ai reg dc cái gì đó cũng biết là dùng nó để làm gì đâu , có nhiều người reg dc net nhưng họ đem bán , Ga cũng vậy , gmail .... Tùy mà bác , nói tội em quá :(

Em tìm cái gì đó chạy treo bác à , vì do em còn làm cái khác nên ko có time sell , support này kia dc nên em chỉ cần kiếm gì đó treo , ít quản lý , hợp tác cũng dc , kiểu như hitleap ý bác .
Có phải ai reg dc cái gì đó cũng biết là dùng nó để làm gì đâu , có nhiều người reg dc net nhưng họ đem bán , Ga cũng vậy , gmail .... Tùy mà bác , nói tội em quá :(
cho xin 1 con xài thử bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back