• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

các bác cho e hỏi cái sao ga của e toàn không đc đồng nào nhỉ

kakayamaha

Junior
Reactions
27
MR
0.000
các bác cho e hỏi cái sao ga của e toàn không đc đồng nào nhỉ

Attachments

• Ảnh chụp màn hình_2015-08-28_220120.png
    Ảnh chụp màn hình_2015-08-28_220120.png
    37.5 KB · Views: 152
Ngày 12 đến 15 cập nhật thì tiền mới đổ về GA
thế hả bác,thế nêu 12 den 15 e dủ 10 do thi no gui ma pin mình thế nào thế bác,e mơi chơi chưa hiểu lắm
cám on bac

thế hả bác,thế nêu 12 den 15 e dủ 10 do thi no gui ma pin mình thế nào thế bác,e mơi chơi chưa hiểu lắm
cám on bac
Nó gửi theo địa chỉ trong GA. Sau 3 lần không nhận được pin thì sẽ có chỗ up hình chứ minh để xác minh.

Nó gửi theo địa chỉ trong GA. Sau 3 lần không nhận được pin thì sẽ có chỗ up hình chứ minh để xác minh.
không phải nó gửi về gmail hả bạn,nếu mình muốn làm 1 con ga nữa thì mình phải bảo người khác làm hộ phải không bạn,cám ơn bạn nhiều nha

không phải nó gửi về gmail hả bạn,nếu mình muốn làm 1 con ga nữa thì mình phải bảo người khác làm hộ phải không bạn,cám ơn bạn nhiều nha
Nó chỉ gửi mail thông báo là nó đã gửi pin về địa chỉ nhà bạn thôi. Nhiều Ga khác nhau log cùng 1 máy cũng nguy hiểm lắm.

Nó chỉ gửi mail thông báo là nó đã gửi pin về địa chỉ nhà bạn thôi. Nhiều Ga khác nhau log cùng 1 máy cũng nguy hiểm lắm.
y mình là,minh có 1 cái may tính khác.muốn làm thêm 1 tai khoản nữa,thì mình phải lấy tên người khác phải ko bạn

Chết đâu mà chết, cứ dọa người ta. Ko sao đâu.
là sao bạn,thế 2 máy tính 1 ip vào ga ko chết hả bạn,chỉ 1 máy tính vào 2 ga mới chết phải không bạn

Ko chết, thậm chí 1 máy tính vào 2 ga cũng ko sao
thật hả bạn,cám ơn bạn nha,thế mình muốn lập 1 con ga nữa mang tên mình thì llà sao bạn

Không đc, nhờ tên có bé hàng xóm
nhờ e hàng xóm ko đc rồi,vì dạo trước lỡ sờ chộm tý nó,nên giờ ko nhờ đc,thế bác cho e hỏi cái,1 ip 1 may tinh đăng nhập 2 con ga có sao ko bác
thank

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,170
171,256
Latest member
ghcreation

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week