Got Paid Các anh em thử nhặt tiền lẻ nhé: 1000 VND/ lần

inet

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Dear all,
Hôm nay tình cờ KC nhận được một link bài viết khá hay. Vậy là cái chủ để làm thể nào để tăng thu nhập cho nghề nhân sự lại thêm được 1 bài viết nữa. ACE có ai rảnh thì thử làm xem sao nhé. Bỏ chút thời gian thư giãn luôn. Chúc tất cả chúng ta sớm có được những khoản thu nhập vừa ý.

KC,

Bảo kim đang có chương trình tặng tiền cho khách hàng của mình nếu khách hàng đó giới thiệu được bạn bè cùng đăng ký dịch vụ của Bảo kim.

Các lấy tiền của họ như sau:

Trước tiên bạn phải có 1 tài khoản Bảo Kim, để đăng ký tài khoản bạn vào đây:

https://www.baokim.vn/dangkydailynhantien

Bạn hãy điền cách thông tin cần thiết, lưu ý 2 thông tin quan trọng là email và số điện thoại của bạn.

Sau khi bạn chọn tạo tài khoản mới, Bảo kim sẽ gửi mã xác nhận đến bạn theo cả email và điện thoại, bạn cần lấy cả 2 mã này để xác nhận

Sau khi xác nhận là bạn đã có 1 tài khoản Bảo Kim.

Nếu bạn không nhập được mã xác nhận thì bạn vào mail của họ gửi rồi click vào link họ gửi cho. Thành công là lúc tài khoản có báo dòng chữ: Bạn đã đăng ký thành công tài khoản

Và bây giờ là bước quan trọng, bước để bạn kiếm được tiền. Bạn đăng nhập tài khoản, vào mục Tài khoản/vào mục Thông tin đại lý/ đến mục “Link giới thiệu đăng ký: bạn có thể tự tạo link của riêng bạn ở đó, copy link này để mời bạn bè tham gia.

Mỗi người đăng ký thành công theo link của bạn, bạn sẽ nhận được 1000đ.

Mình vừa rút về bank, tk còn 0 đồng xong bạn nào đã đăng ký theo link của mình, giờ đã có 1k rồi đấy

Còn chờ gì nữa đăng ký ngay thôi:
https://www.baokim.vn/dangkydailynhantien
Nên share link càng nhiều càng tốt
Chúc các bạn thành công.

Copyright bác Kinhcan, sorry & thanks bác nhé trích nguồn kinhcan24'Blog

cái này bác BN may ra ae mới reg cho bác ^^

Cái này cũng hay đấy.

cái này có lâu rồi mà , không hiểu vẫn post làm gì nhỉ ^^

vãi ai nhặt kìa...................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics