• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Các anh em nào bị dụ dỗ mua site thì xem pic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Thôi kết thúc được rồi. Mắc lòng nhau thế là đủ rồi. còn thèn nào thích nguy hiểm cứ buzz yh dưới post addr vào, mai dậy sớm check YH rủ uống cf!

Thôi kết thúc được rồi. Mắc lòng nhau thế là đủ rồi. còn thèn nào thích nguy hiểm cứ buzz yh dưới post addr vào, mai dậy sớm check YH rủ uống cf!

=)) :binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Thôi không dọa em nó nữa, đái ra máu rồi kìa :-ss

Thôi không dọa em nó nữa, đái ra máu rồi kìa :-ss

Ui sợ quá sợ quá :binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

anh chỉ tiếc là tiếc cái nisk mmo a spam lên tới chừng này thôi :binhsua79:

:)) thôi hòa đi mấy bác...để ai muốn tìm e thì tìm.....ai cần tìm em pm yahoo e đưa địa chỉ...có gan thì xuống

ngủ có tí dậy mà lên ~20 page, spam vcl :m020:

topic này vui nhỉ ko phải dân off ko cũng tham gia rồi :"> :hihi:

Dm toi' wa co' bao ma minh ko tham gia vkl that , cm dat gach trc cai da , gio ngoi doc lai :))

Chúc các bác ra đảo mạnh giỏi:binhsua07:

Chào các bạn!
Lâu rồi hôm nay mình ghé lại box offers, xem hết topic này cũng muốn nói vài điều:
- Mình nhớ Đức Phật có dạy hễ mình nói người khác là "ngu" thì tạo tội nghiệp. Với lại mỗi người có sở trường sở đoản riêng làm sao có thế so sánh với nhau được.
- Có câu châm ngôn rất là đúng: giận quá mất khôn . Người ngoài cuộc như mình xem các bạn nỗi lửa với nhau thấy kỳ lắm.
- Bản thân mình ban đầu đến với offers với vốn kiến thức zê rô. Nhưng với sự đam mê và kiên trì giờ mình đã trang bị cho mình đủ kỹ năng để kiếm ít nhất là 50 triệu mỗi tháng. Nhưng suy cho cùng đó cũng chỉ là cheat, những đồng tiền kiếm được thực ra là rút ruột nhà quảng cáo, nó khác xa bản chất thật sự của Offers. Do đó mình vẫn đang âm thầm học hỏi và xây dựng hệ thống CPA đúng nghĩa. Trong quá trình học tập nghiên cứu mình mới nhận ra đúng là nó có quá nhiều khó khăn, và kiếm được đồng tiền đúng nghĩa không phải đơn giản. Mình nói ra để nhắn nhủ các bạn là chúng ta nên biết mình đang ở đâu, đang làm gì và hãy dành thời gian để học hỏi và phát triển niềm đam mê của mình theo một hướng đúng đắn và chân chính hơn. Sự tài giỏi của bạn là điều được người ta cảm nhận qua những gì bạn đã làm chứ không phải bạn tự phong cho mình. Người tự xem mình là giỏi thì chính bản thân họ đã chặn đứng sự tiến bộ của họ rồi...
- Cuối cùng mình muốn gửi đến các bạn đang có xích mích: tha thứ là chía khóa của hạnh phúc. Hãy tha thứ cho nhau đi các bạn nhé!

Thân mến!

Mọi chuyện cũng do Radium chưa pay hoặc hok pay. Chắc bác Shin và các mod cũng thông cảm mà :)

Không ngoan đá đáp người ngoài, chiến cùng 1 Net chớ hoài đá nhau :binhsua79:

Dĩ Hòa Vi Quý
Sao mọi người cứ đôi co qua lại như vậy nhỉ.
Ví dụ cái thế hệ 8x 9x mà không có MMO thì cho mình hỏi các bạn tí: Bây giờ các bạn làm gì để kiếm tiền, hay là học ra trường rồi đi phụ hồ, bưng bê quán cafe kiếm tiền, hay ngồi máy tính chơi game, tại sao các bạn không biết đoàn tụ lại, chung tay để xây dựng nó, tham khảo chia sẽ với nhau.
Chẵng lẻ các bạn chỉ biết đâm chọt lẫn nhau thôi sao?

Dĩ Hòa Vi Quý
Sao mọi người cứ đôi co qua lại như vậy nhỉ.
Ví dụ cái thế hệ 8x 9x mà không có MMO thì cho mình hỏi các bạn tí: Bây giờ các bạn làm gì để kiếm tiền, hay là học ra trường rồi đi phụ hồ, bưng bê quán cafe kiếm tiền, hay ngồi máy tính chơi game, tại sao các bạn không biết đoàn tụ lại, chung tay để xây dựng nó, tham khảo chia sẽ với nhau.
Chẵng lẻ các bạn chỉ biết đâm chọt lẫn nhau thôi sao?

thằng nào củng nói chuyện như chú đây thì không có chuyện gì để nói rồi

Đã đến lúc close topic rồi. Để tránh spam mọi ng lên post vù vù
Ai nghe lời khuyên của thớt thì nhấn tks
Ai thấy ko đồng tình với thớt thì cứ im im mà làm ăn, ko việc gì phải cãi nhau
Offers giờ hot quá thấy mọi ng đấu đá, cãi nhau, chứng tỏ pro là chính :m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992