ca sĩ nổi tiếng việt nam sỉ nhục dân tộc _ hãy cũng xem thằng đó là thằng nào

Reactions
74
MR
0.000
Nó nói hơi quá chứ nếu dùng từ khác thì là sự thật cmnr, ví dụ nó thay bằng dân nước nó mỗi người chạy sang hết việt nam hay gì đó thì đỡ phản cảm hơn ~

Thế nhưng bây giờ nói thẳng ra nước mình có đánh nổi nước nó ko? Mà cứ mở mồm ra là đánh với giết? Kẻ yếu thì ko có quyền nói chuyện, mấy ngàn năm nay vẫn là người mạnh có quyền phát ngôn ~ Thay vì ngồi đây soi mói và chửi trung quốc trên mạng, bạn để tay lên ngực và tự hỏi bạn đã làm đc cái gì cho đất nước? Nói thật, tôi rất ghét mấy thằng chưa làm được cái đíu cho đất nước, nhưng cứ tỏ vẻ ta yêu nước lắm hô hào khắp nơi?

Hô hào thì đánh thằng được nó à? Hay chỉ để thỏa mãn hư vinh của bạn?

noobmmo

Newbie
Reactions
29
MR
0.000
=)) lại 1 bạn não ngắn , bạn có đọc cả POST của hắn ko , hay bạn chỉ đọc mỗi phần khoanh đỏ . Bạn là người việt có học đầy đủ qua hệ bậc tiểu học hay ko hay nhảy cóc lên đại học =))

Bạn cố ý ko hiểu hay ngu thật sự nên ko hiểu câu nói trong POST facebook của hắn =))

Tôi bênh người Việt . Đơn giản thế thôi .

Còn các bố trẻ , vì đọc ko kỹ nhưng cũng máu lửa chống đối Trung Quốc 1 cách nửa mùa , hời hợt và theo phong trào như thế này thì muôn đời ngồi đấy mà nhìn bọn Khựa hút dầu mỏ ngoài biển Đông , đứng trên bờ mà chửi chúng nó =))

Đến là hài hước
Thế ý mày là nó làm gì thì làm mình ko làm gì đc chứ gì, học lịch sử chưa mà ngu thế

Reactions
479
MR
0.000
Nó nói hơi quá chứ nếu dùng từ khác thì là sự thật cmnr, ví dụ nó thay bằng dân nước nó mỗi người chạy sang hết việt nam hay gì đó thì đỡ phản cảm hơn ~

Thế nhưng bây giờ nói thẳng ra nước mình có đánh nổi nước nó ko? Mà cứ mở mồm ra là đánh với giết? Kẻ yếu thì ko có quyền nói chuyện, mấy ngàn năm nay vẫn là người mạnh có quyền phát ngôn ~ Thay vì ngồi đây soi mói và chửi trung quốc trên mạng, bạn để tay lên ngực và tự hỏi bạn đã làm đc cái gì cho đất nước? Nói thật, tôi rất ghét mấy thằng chưa làm được cái đíu cho đất nước, nhưng cứ tỏ vẻ ta yêu nước lắm hô hào khắp nơi?

xem lại kĩ post là gì nhé,chủ đề là gì trong topic không hô hào đánh nhau,mà chỉ cho mọi người thấy bộ mặt bán nước của thằng kia thôi,giơ bênh nó ah

nó chửi cả hang hốc nhà bạn mà vẫn bênh nó ah =)) =)) =))

Reactions
64
MR
0.000
Thế ý mày là nó làm gì thì làm mình ko làm gì đc chứ gì, học lịch sử chưa mà ngu thế

Suột 4000 năm lịch sử đất nước , chưa 1 ngày nào Trung quốc ko muốn chiếm Việt nam , Muốn chống lại Trung quốc ko phải là chuyện 1 lần 2 lần =))
Bạn nhắc đến lịch sử , vậy bạn nghĩ đến tương lai chưa =))

Cứ cho là vụ tranh chấp biển Đông lần này xong xuôi , và cứ cho là tên ca sĩ ở trong topic này bị xỉ nhục đến chết , liệu bạn có chắc người Trung Khựa sẽ từ bỏ ý định chiếm lãnh thổ VN một ( nhiều ) lần nữa =)) . Gõ bàn phím chửi bới dân ta chỉ vì 1 câu nói hoàn toàn không có ý định phản quốc liệu khá hơn à .

Bạn đã từng đọc " Người Trung Hoa xấu xí " chưa ??

mà đơn giản hơn , bạn đọc lại bài post của conandoyle1912

xem lại kĩ post là gì nhé,chủ đề là gì trong topic không hô hào đánh nhau,mà chỉ cho mọi người thấy bộ mặt bán nước của thằng kia thôi,giơ bênh nó ah

nó chửi cả hang hốc nhà bạn mà vẫn bênh nó ah =)) =)) =))

Tôi thấy trong câu chữ đấy trả có từ nào xúc phạm đến người khác cả . Hoàn toàn là sự thật . Thế bạn nghĩ ở dân Trung Hoa ko tắm rửa , vệ sinh cá nhân từ nguồn nước sông Hoàng Hà à ?

Còn bạn bảo nghĩa bóng là chửi ?? chửi chỗ nào , bạn có biết trận chiến năm 1987 Trung Quốc chỉ mất 1 ngày 1 đêm là đánh từ biên giới vào đến Hà Nội chỉ bằng dân Thường Trung quốc sống ở Biên Giới Việt Trung không ? hay trong sách lịch sử ko có nên bạn coi như là ko biết ??

Chúng nó dùng súng bắn giết chính người Trung Quốc , bắt chạy tỵ nạn mà dồn hơn 1 vạn dân từ Lạng Sơn chạy vào tới tận Thanh Hóa . Đấy mới gọi là nhục nhã .

Tôi thấy trong câu chữ đấy trả có từ nào xúc phạm đến người khác cả . Hoàn toàn là sự thật . Thế bạn nghĩ ở dân Trung Hoa ko tắm rửa , vệ sinh cá nhân từ nguồn nước sông Hoàng Hà à ?

Còn bạn bảo nghĩa bóng là chửi ?? chửi chỗ nào , bạn có biết trận chiến năm 1987 Trung Quốc chỉ mất 1 ngày 1 đêm là đánh từ biên giới vào đến Hà Nội chỉ bằng dân Thường Trung quốc sống ở Biên Giới Việt Trung không ? hay trong sách lịch sử ko có nên bạn coi như là ko biết ??

Chúng nó dùng súng bắn giết chính người Trung Quốc , bắt chạy tỵ nạn mà dồn hơn 1 vạn dân từ Lạng Sơn chạy vào tới tận Thanh Hóa . Đấy mới gọi là nhục nhã .

ax đấy là bác nghĩ thê thôi,nó bảo đái tức là cả dân nó làm một phát đã đủ sông nhấn chìm dân mình trông nứoc đó của bọn nó rồi

Thôi dẹp sĩ diện của các bạn lại mà suy nghĩ đơn giản thôi =)) Giả dụ khựa nó làm như thằng ca sĩ đó nói thật thì có đúng sự thật ko =)) Các bạn ko chấp nhận sự thật vì nó quá sỉ nhục mà thôi =))

Mình đã nói rồi đấy =)) Nếu dân mình đủ mạnh để đến mức dân nó phải phát ngôn câu như của thằng ca sĩ thì VN đã đủ tự hào rồi =))

Mấy ngàn năm nay, dân ta chống trung quốc, bằng trí tuệ, bằng xương máu, bằng mồ hôi nước mắt, bằng ngoại giao nhún nhường nhưng ko nhượng bộ, chứ ko phải bằng lời nói hô hào ném gạch! Đơn giản thế thôi!

Thay vì ngồi bàn luận mấy cái vô nghĩa, nghĩ xem nên làm gì cho đất nước, để sau này dân Khựa phải lên mạng bàn nhau "Bây giờ mỗi thằng VN chạy ra nhổ một bãi nước bọt là...." thì hơn là úp rổ nhau mấy cái vớ vẩn để đề cao mình yêu nước.

Yêu nước không bằng lời nói, mà bằng hành động, bằng nhiệt huyết trong tim!

Còn hành động của các bạn, bây giờ đơn giản là, nói dễ nghe một chút thì xem vui, xem náo nhiệt. Nói khó nghe là đang bầy đàn (bầy đàn nhé chứ đừng nhầm đoàn kết, đừng làm nhục từ này), thấy một người chửi thì cả bọn xúm vào chửi chứng minh mình yêu nước lắm, còn thằng kia là thằng phản động!

Tôi thấy bên nào đúng thì nói. Chứ xưa nay chả nghe nhạc bao giờ nên cũng đếch biết thằng uno rắm chó gì đó là ai đâu. Nên đừng bảo tôi bênh!

Thôi dẹp sĩ diện của các bạn lại mà suy nghĩ đơn giản thôi =)) Giả dụ khựa nó làm như thằng ca sĩ đó nói thật thì có đúng sự thật ko =)) Các bạn ko chấp nhận sự thật vì nó quá sỉ nhục mà thôi =))

Mình đã nói rồi đấy =)) Nếu dân mình đủ mạnh để đến mức dân nó phải phát ngôn câu như của thằng ca sĩ thì VN đã đủ tự hào rồi =))

Mấy ngàn năm nay, dân ta chống trung quốc, bằng trí tuệ, bằng xương máu, bằng mồ hôi nước mắt, bằng ngoại giao nhún nhường nhưng ko nhượng bộ, chứ ko phải bằng lời nói hô hào ném gạch! Đơn giản thế thôi!

Thay vì ngồi bàn luận mấy cái vô nghĩa, nghĩ xem nên làm gì cho đất nước, để sau này dân Khựa phải lên mạng bàn nhau "Bây giờ mỗi thằng VN chạy ra nhổ một bãi nước bọt là...." thì hơn là úp rổ nhau mấy cái vớ vẩn để đề cao mình yêu nước.

Yêu nước không bằng lời nói, mà bằng hành động, bằng nhiệt huyết trong tim!

Còn hành động của các bạn, bây giờ đơn giản là, nói dễ nghe một chút thì xem vui, xem náo nhiệt. Nói khó nghe là đang bầy đàn (bầy đàn nhé chứ đừng nhầm đoàn kết, đừng làm nhục từ này), thấy một người chửi thì cả bọn xúm vào chửi chứng minh mình yêu nước lắm, còn thằng kia là thằng phản động!

Tôi thấy bên nào đúng thì nói. Chứ xưa nay chả nghe nhạc bao giờ nên cũng đếch biết thằng uno rắm chó gì đó là ai đâu. Nên đừng bảo tôi bênh!
nhưng phải triệt ngay mầm họa này thì mới đồng lòng được chứ,còn cái kiểu tư tưởng này thì mất nước cũng nên

leo2610

Junior
Reactions
107
MR
0.008

Cậu này nói chuyện buồn cười nhỉ, người ta yêu nước thì mới hô hào chứ. Sao cậu *** nghĩ cho rộng thêm là nhờ cái hô hào đó, mà ông cha ta năm xưa mới trên dưới 1 lòng, mới chiến thắng dc tàu khựa. Đúng là thanh niên chỉ dc cái nói nhảm

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001

Không cứ là to sẽ thắng :m131: con kiến vs con voi nghe chuyện đó chưa :m131:

Sự thật là thua nó về mọi mặt !!!! Nhưng anh Tàu cứ qua VN rồi sẽ biết ngừ Việt Nam ra sao !!! ABC mấy anh Tàu bấm biến !!!

Nếu chỉ thua về mọi mặt đã tốt :D . giờ ta còn phụ thuộc mọi mặt .

Nước thượng nguồn china , điện thiếu mua từ china , đồ điện tử , điện dân dụng made in china , thực phẩm Tàu , quần áo Tàu .

:D Muốn bem nhau với nó , trước hết phải loại bỏ phụ thuộc vào nó , rồi mới bem nhau đc , ko nhỡ nó lại cấm vận VN giống như Mỹ cấm vận Cuba thì khổ lắm :D

Nước thượng nguồn china , điện thiếu mua từ china , đồ điện tử , điện dân dụng made in china , thực phẩm Tàu , quần áo Tàu .

:D Muốn bem nhau với nó , trước hết phải loại bỏ phụ thuộc vào nó , rồi mới bem nhau đc , ko nhỡ nó lại cấm vận VN giống như Mỹ cấm vận Cuba thì khổ lắm :D

đang nói bem thằng kia,lại lôi bem china à bác ^ ^

martinpro

Banned
Reactions
445
MR
0.000

chuẩn cmnr :) suy nghĩ 1 tý rồi hãy phát biểu. ông cứ đòi kill nó=)) ăn làm sao đc trung quốc =))

ko phải nói phét nó chấp 20 thằng việt nam =))

đã kinh tế và khoa học thụt lùi so với nó 30-50 năm. giờ mà để nó ốp cho vài năm nữa thì mọt kiếp ko tiến hóa hết đc.

Thằng nào đáp đá tao . tao xin nhận hết

luôn hết mình ủng hộ phương pháp đàm phán và kêu gọi các nước trên thế giới .

chuẩn cmnr :) suy nghĩ 1 tý rồi hãy phát biểu. ông cứ đòi kill nó=)) ăn làm sao đc trung quốc =))

ko phải nói phét nó chấp 20 thằng việt nam =))

đã kinh tế và khoa học thụt lùi so với nó 30-50 năm. giờ mà để nó ốp cho vài năm nữa thì mọt kiếp ko tiến hóa hết đc.

Thằng nào đáp đá tao . tao xin nhận hết

luôn hết mình ủng hộ phương pháp đàm phán và kêu gọi các nước trên thế giới .

nếu không loại bỏ con sâu làm giàu nồi canh như thàng ca sĩ kia thì biết bao giờ mình đủ sức cạnh tranh với trung quôc

thằng nhât nó tái thiết nước nó hình như chỉ mất 20 năm thôi,nhưng dân Nhật nó đồng lòng,có tinh thân dân tộc cao

nếu không loại bỏ cái kiểu ung nhọt kia thì mình chỉ dựa và phụ thuôc Trung quốc thôi

các bác cứ bảo nước mình là nước nhỏ nên nhịn nhưng Nhật nó cũng lớn hơn mình là bao đâu

cần loại bỏ cái hệ tư tưởng giống thằng ca sĩ kia thì nước mình mới sánh ngang với cường quốc được chứ

không để bọn trung quốc nó chèn ép

nếu không loại bỏ con sâu làm giàu nồi canh như thàng ca sĩ kia thì biết bao giờ mình đủ sức cạnh tranh với trung quôc

thằng nhât nó tái thiết nước nó hình như chỉ mất 20 năm thôi,nhưng dân Nhật nó đồng lòng,có tinh thân dân tộc cao

nếu không loại bỏ cái kiểu ung nhọt kia thì mình chỉ dựa và phụ thuôc Trung quốc thôi

các bác cứ bảo nước mình là nước nhỏ nên nhịn nhưng Nhật nó cũng lớn hơn mình là bao đâu

cần loại bỏ cái hệ tư tưởng giống thằng ca sĩ kia thì nước mình mới sánh ngang với cường quốc được chứ

không để bọn trung quốc nó chèn ép

đừng so sánh việt nam với nhật khập khiễng quá bạn ơi. nó còn fang cả thế giới. =)) đứng so sánh với nhật bản làm j quá khập khiễng bạn à, nhìn vào thực tế đc j và mất j khi đối đầu với TrungQuoc.

Điện còn mua của nó. Nước thì đầu nguồn của nó. cái j cũng của nó. fang lại nó ????? ăn đc thì Đảng mình đã ăn rồi

đừng so sánh việt nam với nhật khập khiễng quá bạn ơi. nó còn fang cả thế giới. =)) đứng so sánh với nhật bản làm j quá khập khiễng bạn à, nhìn vào thực tế đc j và mất j khi đối đầu với TrungQuoc.

Điện còn mua của nó. Nước thì đầu nguồn của nó. cái j cũng của nó. fang lại nó ????? ăn đc thì Đảng mình đã ăn rồi

đúng giờ em thừa nhận việt nam mình kém bon Khựa,nhung nếu không co tinh thần thì làm sao việt nam có thể khá lên được

Viêt Nam mình rất giỏi cơ mà đâu thiếu những người tài tiến si Ngô Bảo Châu chẳng hạn

dân Nhật cũng là người,Việt Nam cũng là người sao lại không thể so sánh đựoc

tài nguyên thằng Nhật còn kếm mình rất xa là đằng khác nữa chứ

vì thế cần phải loại bỏ tư tưởng như thàng ca sĩ kia

Last edited by a moderator:
đúng giờ em thừa nhận việt nam mình kém bon Khựa,nhung nếu không co tinh thần thì làm sao việt nam có thể khá lên được

Viêt Nam mình rất giỏi cơ mà đâu thiếu những người tài tiến si Ngô Bảo Châu chẳng hạn

dân Nhật cũng là người,Việt Nam cũng là người sao lại không thể so sánh đựoc

tài nguyên thằng Nhật còn kếm mình rất xa là đằng khác nữa chứ

vì thế cần phải loại bỏ tư tưởng như thàng ca sĩ kia

thôi anh ko tranh cãi với em nữa. ai cũng có lòng yêu nước, và thể hiện theo mỗi cách riêng.

anh thì luôn ủng hộ ngoại giao và đàm phán. hãy nhìn lại vn mình đi. nếu giờ có đánh nhau.

1 thanh niên đứng dậy cầm súng hi sinh vì đất nước

2 bọn có tý tiền thì cà pháo sang các nước khác lánh nạn

3 dan nghèo thì lại càng khổ, đã nghèo nay còn đói vì giá cả leo thang rất nhiều lần.

4 vớ vẩn nó mượn cớ chiếm luôn như thằng mỹ fang irac. rồi vẫn cho bầu cử như bt, nhưng toàn là người của mỹ hết

5,

6

7

8 ai biết thì viết thêm vào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam