SCAM Buyamzsll -> Scam thủ đoạn mới tinh vi. AE nên đọc để tránh

Cứ tưởng nội dụng sẽ giống của bác gì đó giật tít trăm chai.

Nhưng nội dung lại rất khác! Rất hay! Thank tấm lòng của thớt! :cool:

bọn scam này không có lương tâm nhỉ , NB đã không biết nên mới theo học kiếm cơm mà còn lửa nửa mới chịu :oops:

phù suýt nữa 50$ của mình ra đi. cảm ơn bác tonghaonhi cảm ơn

có bác nào ở hà nội không, hẹn nó cái nhỉ, đau quá
Bạn nên lập topic report scam cũng là giúp anh em sau tránh được bị scam cũng là làm 1 việc tốt giúp ích cho mọi người
MMO4VN ngày càng chả ra cái đ éo gì

Hiện nay toàn thấy mấy topic vớ vẩn và vô cùng nhảm nhí từ thằng mod đế thằng kinh doanh, và đặt biệt hôm nay tự sướng mở 2 topic với tiêu đề lừa tình scam 200 triệu và scam 50 triệu, tuy nói là giúp mem đề phòng nhưng thực chất để pr tên tuổi của mình lên forum và đặt biệt là pr dịch vụ kinh doanh của mình, thật vớ vẫn và nhảm nhí, đĩ mẹ chúng mày
Hình như nói đúng đến bạn nên bạn vào clone và dựng lông lên với mọi người, mình vừa tiễn bạn ra đảo rồi ;))

MMO4VN ngày càng chả ra cái đ éo gì

Hiện nay toàn thấy mấy topic vớ vẩn và vô cùng nhảm nhí từ thằng mod đế thằng kinh doanh, và đặt biệt hôm nay tự sướng mở 2 topic với tiêu đề lừa tình scam 200 triệu và scam 50 triệu, tuy nói là giúp mem đề phòng nhưng thực chất để pr tên tuổi của mình lên forum và đặt biệt là pr dịch vụ kinh doanh của mình, thật vớ vẫn và nhảm nhí, đĩ mẹ chúng mày
dech......thag nay la no' chac an 100%:p

Haiz, rãnh rỗi sinh nông nổi nên pm hắn chọc thử, và rất vui là vì gặp lại người quen, thằng này chính là dog Trần Nguyễn Hoàn Mỹ đó mấy bạn ạ, nó là 1 scam nguy hiểm, tồn tại ở mmo từ năm này qua tháng nọ mà mình k hiểu sao nó vẫn còn sống đến giờ, ai chưa biết gì về thằng dog này thì vui lòng seach info nó trước nhé :)

Last edited:
Thấy mấy topic này, thì cứ đặt vấn đề là tui có sock rồi, mấy thằng scam thường hay ko dạy mấy người ko chịu đóng tiền cho nó.

Và mấy bạn cần nhờ 1 boss offer nào đó giả nick kiểm tra trình độ của mấy thằng scam ngu này !!!

Mình vừa pm ông yahoo này: pro_offer_hn87 cũng đòi có 50$ và 1000 gmail. Rồi ông dạy cho làm PPD nek. Ko biết có scam gì đây không.

Gửi anh em 1 đoạn chát giữa 1 người và người đó

pro_offer_hn87: bạn mua acc sock vip 72 là 30$
pro_offer_hn87: và 1000 gmail là 20$ nữa
pro_offer_hn87: xong rồi mình bắt đầu dạy qua teamview
pro_offer_hn87: 0108347423 tk đông á mình nha
pro_offer_hn87: memo send bạn ghi nick yahoo bạn vào
pro_offer_hn87: để mình biết ai với ai đóng học phí
pro_offer_hn87: ko sáng giờ nhiều người
pro_offer_hn87: lại nhầm

Như vậy, 30$ là phí sock và 20$ là mua 1000 gmail. Anh em nghĩ đi, mình không biết việc này thế nào cả.

Haiz, rãnh rỗi sinh nông nổi nên pm hắn chọc thử, và rất vui là vì gặp lại người quen, thằng này chính là dog Trần Nguyễn Hoàn Mỹ đó mấy bạn ạ, nó có rất nhiều chiêu trò, mọi người cẩn thận nhé :D

cho mình xin thêm cái proof về nick yahoo chính của tuan cuong nhé pro offer hn87 đồng thời tonghaonhi sớm đưa cái proof chứng minh fake nick trunggian để mình xử lý sớm nhé mới search thêm vài bài nick này post ,đọc đến cái này là bực rồi ,lợi dụng event để scam ah ,event liên quan gì đến uy tín đâu ,nhưng hiện tại chưa có đủ chứng cớ để xử lý,topic không vi phạm rule nên mình ko xử lý được ,hy vọng sớm có proof để mình cho em này ra đảo dài hạn ,mai mốt anh em thấy topic hay bài post nào mà dùng event làm uy tín thì cứ report nhé ,đồng thời post bên report scam luôn nếu có bằng chứng nick này từng là scammer,rồi tag mình vào cũng được để mình xử lý cho xong mấy cái vụ này
tran nguyen hoang my.jpg

cho mình xin thêm cái proof về nick yahoo chính của tuan cuong nhé pro offer hn87 đồng thời tonghaonhi sớm đưa cái proof chứng minh fake nick trunggian để mình xử lý sớm nhé mới search thêm vài bài nick này post ,đọc đến cái này là bực rồi ,lợi dụng event để scam ah ,event liên quan gì đến uy tín đâu ,nhưng hiện tại chưa có đủ chứng cớ để xử lý,topic không vi phạm rule nên mình ko xử lý được ,hy vọng sớm có proof để mình cho em này ra đảo dài hạn ,mai mốt anh em thấy topic hay bài post nào mà dùng event làm uy tín thì cứ report nhé ,đồng thời post bên report scam luôn nếu có bằng chứng nick này từng là scammer,rồi tag mình vào cũng được để mình xử lý cho xong mấy cái vụ này
View attachment 27117
Nó đây:

Topic của mình từng bị nó scam: http://mmo4me.com/threads/scam-aldr...ck1406-chuyen-gia-scam-o-moi-dien-dan.128552/

Thằng này có ý định scam là rõ ràng 100% rồi.

Còn cái bank của Tran Nguyen Hoan My chẳng qua là tung đòn hỏa mù vì topic này của mình đã được lập nên nó đọc được nên bắt đầu tung hỏa mù

Chứ info về nó mình cũng nắm sơ bộ rồi, đang chờ xác minh rồi pub lên cho ae giải quyết :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,800
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week