SCAM BuxShare Reviews : SCAM or LEGIT ?

SealTemSix

Hero
Reactions
3,492
MR
0.000
Chào mừng các bạn đến với Buxshare, đây là chương trình PTC mới nhất (Chúng tôi không giống như các chương trình PTC đơn thuần khác). Đến với chúng tôi bạn sẽ nhận được một nguồn thu nhập ổn định và bền vững.

Admin của site là: Thomas Sullivan. Người đã thanh toán hàng chục ngàn USD cho các thanh viên của UTS PROFITADS.

Mình mới tham gia, nên các pro gạch đá nhẹ tay với nhé! Xin nhận mọi góp ý bằng tất cả sự tôn trọng.

BẠN NÀO CHƯA ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN THÌ QUA TOPIC NÀY ỦNG HỘ MÌNH VỚI NHÉ!

https://mmo4me.com/threads/buxshare-www-buxshare-net-cach-kiem-tien-hoan-toan-moi-supper-hot.213041/

Thống kê chi tiết về Buxshare sau 2 ngày hoạt động:

Sau 24 giờ chúng tôi đã thu về 70.000 USD tiền hoa hồng. Chúng tôi đặt mục tiêu sẽ thu về 100.000 USD tiền hoa hồng trong vài ngày tới và sẽ tặng 300$ cho những người mua hết các gói quảng cáo từ ngày 07 tháng 12 cho đến khi chúng tôi đạt 100.000 USD tiền hoa hồng!

LÂU RỒI MỚI VÀO LẠI THẤY ĐỦ MINPAY VÀ RÚT THỬ, KHÔNG NGỜ VẪN NHẬN ĐƯỢC TIỀN.

BuxShare là gì?

BuxShare là một chương trình PTC (Paid to Click) kết hợp RevShare (Chia sẻ doanh thu). Đây là hình thức rất mới lạ, không giống như các PTC, RevShare đơn thuần khác, với Buxshare các bạn có thể kiếm được tiền bằng cách xem quảng cáo (Có thể chơi free mà vẫn rút được tiền) + một phần tiền từ hình thức chia sẻ lợi nhuận mà Admin của Buxshare kiếm được. Cụ thể như sau:

Thành viên miễn phí - Bạn có thể kiếm được từ hai cách với chúng tôi .

• Xem quảng cáo - Bạn có thể đăng nhập hàng ngày và "Xem quảng cáo". Với 10s xem quảng cáo các bạn sẽ được trả 0.01$
  • Tiền thưởng - Chúng tôi trả cho bạn 20% cho mỗi Advertising Pack mà cấp dưới của các bạn mua.
Các nhà quảng cáo:
  • Bạn cũng có thể kiếm được từ 'Xem quảng cáo'. Và cũng nhận được tiền thưởng khi bạn mua Advertising Pack...
  • Chia sẻ lợi nhuận – Một gói Advertising Pack chi phí 5$ sẽ bảo gồm 100 PTC credits và 1.000 Banner Credits, cộng với một vị trí ưu tiên để nhận được lợi nhuận từ chúng tôi, tôi đa các bạn có thể nhận được 7.5$.
Nguyên lý hoạt động chung của dạng này là dựa trên sự Mua và Bán các gói quảng cáo (Advertising Packs), có giá nhỏ nhất là 5$, 10$.... Tức là admin sẽ lấy doanh thu từ các hoạt động của website, từ việc bán các Advertising Packs cho các Mmebers, từ việc bán các Banner, Text quảng cáo cho các Promoter, để chia sẻ lợi nhuận cho chính các bạn. Hình thức này không có lãi cố định hàng ngày mà chia lãi dựa theo số lượng Advertising Packs mua mới, càng nhiều Advertising Packs mua mới thì những Advertising Packs mua trước đó sẽ càng nhanh hết hạn tức nhanh thu hồi vốn và sinh ra lãi.
  • Ai cũng có thể tham gia chương trình Free (1 Ngày các bạn có thể kiếm được 1.82$)
  • Các gói Advertising Packs có giá bắt đầu từ 5$;
  • Chia sẻ lợi nhuận 150% theo doanh thu;
  • Nhận ngay 20% hoa hồng từ Ref (Khi Ref mua gói quảng cáo 5$);
  • Bạn chỉ tốn $5 để mua 1 gói quảng cáo. Để thu về lợi nhuận cuối kỳ là7.5$, hoặc nhiều hơn nữa nếu các bạn có nhiều vốn để đầu tư;
  • $0.01 được trả cho 1 lần xem Website của thành viên trên Buxshare (thời gian xem là 10s);
  • Thanh toán và Dep qua các cổng sau: Payza | Solid Trust Pay | EgoPay | Bitcoin | PerfectMoney. (Lưu ý Paypal chỉ dùng để đầu thư chứ không rút được tiền nhé);
  • Số tiền tối thiếu mà các bạn có thể rút được là 5$ (Không cần đầu tư vấn rút được tiền).
CÁCH CHƠI & CHIẾN THUẬT ( CHUNG CHO CÁC SITE REVSHARE)

Mỗi gói adpack có giá 5$ và thu về cuối kỳ lãi suất 150% là7.5$. Ở mỗi site đều có luật Re-purchase tức tái mua. Cụ thể là re-purchase có tỷ lệ 50/50, thì 5$ sẽ chỉ có 2.5$ vào Main balance còn 2.5$ ở tài khỏan Re-purchase và bạn chỉ được rút tiền ra từ Main balance.

Để thu nhập cao thì ngoài chuyện bạn đầu tư nhiều thì ngay khi tài khỏan bạn đủ tiền một gói Advertising Pack hãy mua ngay gói khác đập vào, nhiều khi không cần chờ gói cũ hết hạn vì lãi chia mỗi 30 phút trên tổng số Advertising Packs của bạn đang hoạt động. Với lãi suất kép như vậy thì rất nhanh hồi vốn và kiếm lời cao.

Nguyên tắc site Revshare là đầu tư mua Advertising Packs ngay thời điểm nó Launching là hot nhất, lãi cao và hồi vốn nhanh. Đó là lý do site Revshare bao giờ cũng có giai đoạn Pre-launch để thành viên chuẩn bị dep tiền, tuyển Ref và chờ đến giờ vàng để mua Advertising Packs. Sau đó vài giờ hay vài ngày mức lãi Revshare hạ nhiệt và ổn định dần. Một site Revshare một vài giờ sau thời điểm Launching thường mức lãi tầm 30-50% nhiều lúc có khi hơn.

Vậy thì bạn phải làm gì? Nếu đã có chút vốn thì hãy ngay lập tức đầu tư và kiếm lợi nhuận.
Mình sẽ post phần hướng dẫn chơi lên đây cho các bạn đóng góp ý kiến.

Last edited:
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN:

Click (1)
Register để đăng ký 1 tài khoản mới.
Điền đầy đủ thông tin ở bước (2) để hoàn thành công việc đăng nhập. Bước này rất đơn giản, chắc là ai cũng biết nên mình không nói nhiều nữa.

Sau khi đăng ký xong, các bạn hãy vào mail để xác nhận tài khoản đã tạo nhé!

BÂY GIỜ HÃY ĐĂNG NHẬP VÀO TÀI KHOẢN VÀ BẮT ĐẦU KIẾM TIỀN NÀO.
1. Kiếm tiền bằng hình thức xem quảng cáo.

• Trong bảng điều khiển trang cá nhân Click View Ads;

• Xuất hiện bảng sau, các bạn click vào Click Here To Start Viewing Paid Ads để tiếp tục;

• Xuất hiện cửa sổ xem quảng cáo, nếu các bạn thấy nó Load lâu có thể chọn vào Click here để tiếp tục;

• Đợi 10s để xuất hiện bảng nhập ký tự, bây giờ các bạn nhập vào ô trắng các ký tự bên trái và click Submit để hoàn thành công việc xem 1 quảng cáo.

• Sau đó các bạn sẽ nhận được thông báo tài khoản đã được cộng tiền xem quảng cáo. Để tiếp tục xem các quảng cáo còn lại các bạn chọn Click Here to view next Ad; Lặp lại các bước như thế đối với 182 ads/1 ngày => các bạn có thể kiếm được 1.82$ / 1 ngày.

Và đây là tài khoản của mình khi mới click được 21ads.

2. Hướng dẫn mua gói Advertising Pack để nhận được 150% lợi nhuận từ Buxshare và quảng cáo các site mà bạn muốn tuyển direct referrals.

• Đầu tiên các bạn chuyển tiền vào tài khoản trên Buxshare đã nhé! Ở bảng điều khiển trang cá nhân, các bạn click vào Add Funds, để chuyển tiền từ các tài khoản như Payza, STP, PM, BITCOIN, EGOPAY vào tài khoản đầu tư trên Buxshare.

• Xuất hiện cửa sổ chuyển tiền. Amount To Deposit: Chọn số tiền mà các bạn muốn đầu tư. Tối thiểu là 1$ và lệ phí là 5%.
  • Chọn cổng thanh toán mà bạn có (Payment Mode: ví dụ Payza). Payment ID: Điền tài khoản Payza. Click vào Deposit Amount để hoàn thành nạp tiền vào Buxshare.

• Sau khi nạp tiền thành công bây giờ các bạn có thể mua gói Advertising pack. Các bạn click vào CLICK HERE TO PURCHASE BUXSHARE ADVERTISING PACKS để mua gói AdPack với giá 5$.

• Sau khi chọn gói cần mua các bạn sẽ thấy xuất hiện cửa sổ đặt mua, click vào PURCHASE để hoàn thành.

SAU KHI MUA GÓI ADPACK 5$ CÁC BẠN SẼ ĐƯỢC CHIA LỢI NHUẬN 150% VÀ CUỐI KỲ SẼ THU VỀ 7.5$.
NGOÀI RA BẠN NHẬN ĐƯỢC 100 PTC CREDITS + 1000 BANNER AD CREDITS.
3. Với 100 PTC Credits + 1000 Baner Ad Credits. ( Bạn có thể làm gì với những thứ này? ). Bạn có thể dùng nó để quảng cáo cho website của các bạn. Dùng nó để tuyển Direct referrals cho các site PTC mà bạn đang tham gia.

• Ở đây mình ví dụ sử dụng 100 PTC Credits, để tuyển DR cho site PTC mình đang tham gia.

• Sau khi bạn mua gói 5$ thì ở PTC Ad Credits Available: 100.
  • Tại khung Text for ad: Ví dụ The best PTC 2014
  • Website Url: http://www.crebux.com/?ref=Seal6
  • Assign Credits: 100
  • Click Prevew để hoàn thành.

ĐÂY LÀ PROOF CỦA CÁC THÀNH VIÊN

TRÊN ĐÂY MÌNH ĐÃ HƯỚNG DẪN SƠ LƯỢC VỀ CÁCH THỨC CHƠI BUXSHARE, CÓ ĐÔI CHỖ CÒN SƠ SÀI, RẤT MONG CÁC BẠN GÓP Ý NHIỆT TÌNH. CHÂN THÀNH CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ ỦNG HỘ MÌNH. CHÚC CÁC BẠN MAY MẮN ĐỂ THÀNH CÔNG NHÉ!

hoạt động có 1 ngày mà 70k$ nhiều dữ vậy. thấy phát sợ.

Ngày đầu mình hơn 60 quảng cáo, ngày thứ 2 lại còn có hơn 20 cái.
Còn xa mới đến mốc 182 ads quá nhỉ???

Ngày đầu mình hơn 60 quảng cáo, ngày thứ 2 lại còn có hơn 20 cái.
Còn xa mới đến mốc 182 ads quá nhỉ???
182 là ngày đầu tiên thôi, giờ nhiều member tham gia click rồi nên quảng cáo sẽ dừng lại ở 1 con số nhất định chứ không cao. Chỉ có dep vào thì mới nhanh kiếm thôi ah

site ngon quá :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,119
Latest member
minhtuandz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week