Buxsecure - BN $0.04 + RB 700% - Cần vô số Ref - Thanh toán hằng tuần!

Tin tức mới nhất cho 2 sites mình đang tuyen ref:
Do tình hình hiện giờ (theo thông báo từ MOD của họ) thì hệ thống Payout qua LR đang có vấn đề. Do đó mình chưa Payout về được & cũng đang có chút xíu băn khoăn.. Vì vậy, với tình hình hiện thời mình thông báo với các bạn đang là ref của mình như sau:
1. Đối với site Infinitybux: Tạm ngừng nhận ref mới & RB4 sẽ trì hoãn lại cho đến khi nào vấn đề bên LR của họ fix xong.
2.
Đối với site Buxsecure: Chủ nhật (4/12) sẽ RB1 & Bn cho các bạn đã reg trong tháng 11. Sau đó cũng tạm ngừng nhận ref mới cho đến khi nào vấn đề bên LR của họ fix xong.

**Các bạn lưu ý: ở đây chỉ là vấn đề Payout, chứ không phải nghỉ chiến 2 sites trên. Do đó trong thời gian đợi fix LR, các bạn vẫn click bình thường nhé. Khi có proof tiếp theo mình vẫn tính Rb theo đúng 700% từ số click của các bạn.

Đây là sự cố ngoài ý muốn. Mong mọi người và các ref thông cảm!!

Thông báo cho các ref Infinitybux và Buxsecure của congvt06: Vừa nhận được proof mới. Chuẩn bị thanh toán cho mọi người.
Nhưng có một thay đổi quan trọng:
Ngưng Rb cũng như Bn qua LR, các bạn nào đã từng cung cấp LR để nhận $ thì báo lại sang PP hoặc AP giùm mình nhé!

Mỗi ngày click đều tiếp nhé mọi người!!

---------- Post added at 11:54 PM ---------- Previous post was at 10:35 PM ----------

ban ui co rb chua nhi?
iamme30
check dum minh^^
Bạn cung cấp PP/ AP để mình Rb nhé!

ủa sao lại ko rb qua lr nữa thế,LR:U1904351->AP:[email protected]
Vì hệ thống nó hiện giờ không pay LR nữa nên mình cũng hok có nguồn để pay đó bạn :)

---------- Post added at 09:31 AM ---------- Previous post was at 09:31 AM ----------

ko wa LR zay thoi ko chơi :|
Sao vậy bạn? AP hoặc PP cũng tương tự thôi mà. Bạn có thể ex sang LR mà :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom