buxmoneyrain - free 5000 member free ultimate - đăng ký để nhận 0.1$ bonus

wolverxm

Newbie
Reactions
37
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Site mới ra nhưng rất hot với chủ trương Upgrade free ultimate ( cao nhất) cho 5000 members tham gia đầu tiên
Mình sẽ bonus 0.1$ nếu sau khi bạn được Upgrade free ( chấp nhận cả PP-LR)
Ai đăng ký xong phải nói giờ đăng ký theo giờ của site để mình bonus ( site không hiện tên ref) hoặc chụp hình phần accound Sumarry
Minh RB 200% Forever đến khi site scam for 50 clicks

để được upgrade vô đây điền user name: http://www.buxmoneyrain.com/forum/viewtopic.php?f=2&t=3
Đăng ký
rất mong anh em ủng hộ

Last edited by a moderator:

zingzing

Banned
Reactions
274
MR
0.000
đã ref bonus nhé bác
id:shaynewardqn
LR:U6205638

---------- Post added at 04:54 PM ---------- Previous post was at 03:20 PM ----------

bonus đi bác ơi,bác này mình nhớ ko lầm lần trước cái site relaxbux bác này làm ăn cũng lôi thôi lắm đấy nha,bác nên xem lại cách tuyển ref đi để sau này còn hợp tác lâu dài và bền vững nữa,bác cứ học hỏi anh tranhieu,uy tín và nhanh thì ai phàn nàn làm gì.mình đóng góp ý kiến như thế

đã ref bonus nhé bác
id:shaynewardqn
LR:U6205638

---------- Post added at 04:54 PM ---------- Previous post was at 03:20 PM ----------

bonus đi bác ơi,bác này mình nhớ ko lầm lần trước cái site relaxbux bác này làm ăn cũng lôi thôi lắm đấy nha,bác nên xem lại cách tuyển ref đi để sau này còn hợp tác lâu dài và bền vững nữa,bác cứ học hỏi anh tranhieu,uy tín và nhanh thì ai phàn nàn làm gì.mình đóng góp ý kiến như thế

Hồi trước là do việc cá nhận nên mình mới RB chậm. Đã bonus bác

---------- Post added at 08:06 PM ---------- Previous post was at 08:01 PM ----------

đã upgrade free thành Ultimate :-bd

đã bonus cho bác, click đều nha

---------- Post added at 08:10 PM ---------- Previous post was at 08:06 PM ----------

reg ung ho id binh6699 pp [email protected]

Bác thử chụp hình phần accound sumary xem

Đã nhận đc bonus

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week