BuxL4S

Mình chậm tiến bộ sợ ăn được thằng này ko nếu solo:binhsua50:

Mình chậm tiến bộ sợ ăn được thằng này ko nếu solo:binhsua50:

Mình cũng thế, để thử thằng này xem sao.
Mà thằng này ref 4 tầng, mấy bạn bảo ref cho mình nhưng nó lại báo tầng 2, rồi lúc Sponsor, lúc Upline tùm lum, để tìm hiểu xem sao. ;)

Đấy, chẳng hiểu, hình như ai dưới cấp 1 của mình thì có thể nhận ref từ link của mình, lúc đó mình là Sponsor, còn cấp 1 của mình là Upline. Chẳng hiểu, bây giờ cấp 1 nó không tăng nữa rồi. Hix.

Standard members earn from every personally referred (direct) referral click (can be in level 1-4) + Level 1 indirect referral click (if any).

Question: How can I have any indirect referral in my level 1?

Answer: For example, You can be in Your Sponsor's level 1 and Your Sponsor can reach own level 1 limit, so the next person Your sponsor refers can go to Your level 1.
À, cái này gọi là "Brand New 8x4 Forced PTC Matrix" gì đó, cấp 1 tối đa được 8 thôi, cấp 2 là 64...
Ai dưới mình cũng có quyền lợi đấy nhé. Tham gia vào...

Last edited by a moderator:
Đấy, chẳng hiểu, hình như ai dưới cấp 1 của mình thì có thể nhận ref từ link của mình, lúc đó mình là Sponsor, còn cấp 1 của mình là Upline. Chẳng hiểu, bây giờ cấp 1 nó không tăng nữa rồi. Hix.
bọn này hành động nghĩa hiệp quá, lấy của người giàu chia cho người nghèo, tớ ủng hộ :))

Bux4share đang đc đánh giá là site tốt , đã pay 6 tháng , nhưng hiện tại chia lãi hơi thấp , 15k poin khoảng 2,7 $

sáng nay lại nhận được mail thông báo có ref, và đây là lý do nó lấy của mmo84 chia cho tớ :because every member of BuxLevels can maximum have 8 referrals in level 1. :))
dù sao thì nó cũng nhắc mình: So it cannot receive such emails more than 8 times, chắc cùng lắm được 5 ref nữa là cùng :D

Vậy à, mình không có may mắn nhận mail của nó nên không biết. :D

Mình cũng đang thử nó thôi, nghe giang hồ đồn rằng nó cũng good. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week