• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Buxify V2 - Không thể bỏ qua!!!

Status
Not open for further replies.

mmo2112

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
### Buxify V2 ###

Buxify
-
một tên tuổi đã từng làm sóng gió trong làng MMO (Thậm chí hơn Neobux), chắc hẳn ai cũng đã nghe qua về trang này nhưng vì một số điều kiện khách quan, nhiều Newbie đã không thành công mấy vì đi vào quá trễ so với thời hoàng kim của nó (Trong đó có cả mình nhưng may mắn mình huề vốn)... Và bay giờ, Buxify V2 - phiên bản mới của Buxify đã ra mắt, các bạn còn đợi chờ gì nữa mà không tranh thủ tạo một Account mới và chiến luôn?

Khỏi cần lôi thôi, vào lề luôn. Các bạn đã từng chơi Buxify, đã nhận được lời hứa từ Buxify, v
à hôm nay mình xin chính thức giới thiệu với các bạn một thời kì mới của Buxify đó là Buxify V2:
URL đăng kí ngay nào: http://BuxifY-V2.com/?r=mmo2112
*/ Mình khuyên các bạn nên đăng kí một Account mới thay vì dùng Account cũ của Buxify Log vào Buxify V2. Một khởi đầu mới luôn luôn là một khởi đầu đẹp phải không? Sự lựa chọn là của bạn!
**/ Mình sẽ tính RB và hoàn trả Upgrade Commission cho bạn sau khi có Proof!

Bạn nào mới chơi muốn hiểu rõ hơn về cách chơi thì PM YM hoangphihong0506 hoặc Tel 01218363750. Mình sẽ giải đáp cụ thể và đầy đủ nhất! Cám ơn các bạn đã ủng hộ!

Last edited by a moderator:
không thể hiểu nỗi ông này đang nói gì nữa

Buxify V2 chắc nó nâng cấp ko thì 1 site Buxify V2 mới hoặc là sao đấy , đã tìm hiểu chỉ nháy cho ông thui còn ông gọi lại chứ nhỉ

Site nao da the ,hieu chet lien

Khi nào bán Ref thì mình sẽ PM trên Ym, bạn Register Account mới và Add YM mình đi bạn.

choi cái này thua sặc gạch lun, đầu tư để lỗ vốn.

Chưa chắc, đầu tư vào thời lạm phát thì lỗ thôi...

thằng này khó hiểu quá, xóa dữ liệu cũ..bao nhiêu công sức đầu tư vào đó giờ là con số không!

Thằng này nó cuỗm sạch tiền cái cũ rồi tạo ra cái mới, có khác gì cái cũ scam rồi lập site mới để scam tiếp. Sao nhiều người cứ lao đầu vào ủng hộ cho nó.

Thằng này nó cuỗm sạch tiền cái cũ rồi tạo ra cái mới, có khác gì cái cũ scam rồi lập site mới để scam tiếp. Sao nhiều người cứ lao đầu vào ủng hộ cho nó.
chín xác luôn nó xóa sạch $buxif đồng thời xóa luôn tất cả các ref ren gởi ticket hỏi thì nó chẳng trả lời gì cả!!! đúng là khác nào scam!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week