Help [Buxify-v2] Cách Chiến, Cập nhập Tỉ Lệ Chia Lãi

Nói mới để ý, từ ngày 1/6 đến H nó chưa Paid nhỉ ? nguy hiểm @@

scam chắc ko đâu. nhưng ghét cái kiểu support và vô trách nhiệm của nó (bị làm sao không thèm thông báo cho mem 1 câu, khác hẳn JSS, MBC và Zeek). mà cũng may chỉ đem ít tiền uống trà đá đầu tư vào nó, chứ đem hết gia sản đầu tư vào nó chắc bây giờ khóc hận

Đang phân vân có nên lấy tiền này đầu tư vào thằng khác ko ta ? với 800$ đã dep vào thằng này nếu dep vào JSS thì bây H cũng lãi gấp đôi rồi :(

Đang phân vân có nên lấy tiền này đầu tư vào thằng khác ko ta ? với 800$ đã dep vào thằng này nếu dep vào JSS thì bây H cũng lãi gấp đôi rồi :(

đep mạnh đi :binhsua36:

chỉ dis số $ đã up mà ko trả trong acc thôi. chứ dis hết số $ đã dep vào nó thì số tiền nó đã pay nó cũng dis. lúc đó tài khoản rất dễ limit. còn về limit PP gỡ như thế nào thì khỏi nói nhé;))

AP unver có dispute được không bác, được thì chắc làm phát giải tán luôn, hết hy vọng rồi

AP unver có dispute được không bác, được thì chắc làm phát giải tán luôn, hết hy vọng rồi

giải tán là sao . nó đang paid bình thường mà, sao dis nó được . nó dis lại cái chết à ;)))

giải tán là sao . nó đang paid bình thường mà, sao dis nó được . nó dis lại cái chết à ;)))

Có nghĩa là nghỉ chơi đó :m020:, từ lần trước còn hy vọng, mà giờ nó ccứ thế này chắc thành adaily thứ 2 quá :m003 ..... ai cũng rút, ai dep bây giờ :((

Có nghĩa là nghỉ chơi đó :m020:, từ lần trước còn hy vọng, mà giờ nó ccứ thế này chắc thành adaily thứ 2 quá :m003 ..... ai cũng rút, ai dep bây giờ :((

Chắc ai cũng sợ và rút rút rút.... và rút thế là nó cũng sợ --> not paid giờ :))

Dep thì vẫn dep chứ rút sao mà rút ? nhưng đợi hết 30 ngày ăn lãi rồi dep lại cho nó an toàn

cái đấy bạn hỏi pro bên box Internet Payments nhé. mình ko rõ cái này. trường hợp mình là up buxify nhưng acc vẫn là mem free, nên mình dis. còn bạn up thành công rồi thì nên nhận lãi, xong muốn nghỉ hay chơi tiếp thì tùy bạn:D

Proof mới nhận vào lúc 8h47' tối đây bà con

Có ai còn tuyển ref không, chuẩn bị dep tiếp nè.......
Dep mạnh vào đi :) vẫn BN 1$ cho ref khi up :))

Móa nó, lại có thằng rút hơn 1k và 1 thằng khác rút hơn 900$.. Trong khi proof của mình chỉ lèo tèo vài chục $

cuối cùng nó cũng support cho mình cái acc. vậy cố chơi hòa vốn với thằng này rồi ta ra đi:))

Cứ từ từ rồi khoai sẽ nhừ.. Bác lấy vốn xong còn phải nán lại lấy thêm ít lãi nữa chứ, sao chưa chi đã vội đòi ra đi?

mà chiến thằng này.Dập $ zô có làm j k bác :D

6h sáng, mới ngủ dậy, nó lại down , thằng này hài ghê :))

bác có thể hướng dẫn chi tiét cho newbie đc k ah :D

Newbie kiếm site khác chơi đi bạn, site này không thích hợp với newbie nữa đâu, Chơi jss, Univest or BB , muốn tìm hiểu thì pm mình :)

Newbie kiếm site khác chơi đi bạn, site này không thích hợp với newbie nữa đâu, Chơi jss, Univest or BB , muốn tìm hiểu thì pm mình :)

sắp lên Pro rồi kìa , newbie đâu mà newbie :binhsua33:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week