SCAM Buxify Reivews : SCAM or LEGIT ?

mrthinh

Banned
Reactions
86
MR
0.000
Buxify vốn là 1 kênh đầu tư , mà nếu có chiến lược rõ ràng , bạn có thể đạt lợi nhuận 130% mỗi gói đầu tư .
1 số bạn nói rằng chỉ cần up đến gói thứ 8 hay thứ 10 thì sẽ đạt đc con số lợi này , nhưng thực tế ko phải như thế . Bạn đó ko tính đến độ phình to của Account Balance .
Nếu Mức đầu tư của người chơi ko tăng hoặc tăng ít , ==> mức độ lợi nhuận của site tăng tương đương với độ tăng của mức đầu tư của người chơi . Còn Account Balance sẽ tăng nhanh hơn mức lợi nhuận của site . ==> tỉ lệ chia lãi mỗi ngày mỗi giảm . nếu Account Balance ko tăng tương ứng thì khó kiếm đc lợi nhuận tối đa. Chứ đừng nói đến sau 8 hay 10 gói sẽ đạt max ROI là 130% .
Khi Account Balance tăng đến 1 con số khổng lồ thì độ chia lãi sẽ còn rất thấp , nếu mình nhớ ko lầm thì trước khi phiên bản 1 khai tử , tỉ lệ chia lãi mỗi ngày chỉ còn 0,00055%.

Từ trên có thể thấy rằng muốn kiếm tiền từ thằng này thì phải kiếm Account Balance trước đã .

Sang phiên bản 2 đã có 1 số đổi mới đáng mừng như sau :
-Số lượng ads nói chung hạn chế hơn nhằm kích thích đầu tư và đăng ads của cá nhân.
-Cash out được phần referral commission (5%), kể cả khi ở trạng thái free.
-Chấp nhận thanh toán bằng Paypal.
-Mỗi khi upgrade có Ads credits dùng để quảng cáo cho cá nhân.
-Refs thuê chỉnh lại thành 1 năm thay vì trọn đời, và sẽ bị thay tự động nếu không active.
-Được đổi sponsor cứ mỗi 3 tháng.

Các thay đổi này ko ảnh hưởng gì nhiều đến chiến lược khi chơi buxify.
Nhưng các bạn nên để ý đến dòng mình bôi đỏ . đó chính là điểm nổi bật nhất .
Khi ref upgraded , 5% từ gói upgraded của ref sẽ ko còn cộng vào Account Balance nữa . điều này sẽ giúp Account Balance tăng lên chậm hơn nhiều so với phiên bản 1 . è buxify-v2 sẽ sống lâu hơn buxify . Vậy 5% đó đi đâu , xin thưa với các bạn . 5% đó chui vào túi của người đã giới thiệu bạn . Hay nhỉ , họ chẳng phải làm gì mà lại đc hưởng số tiền đó , số tiền mà đáng ra là của các bạn . Họ, upline của các bạn sẽ nói , “có chứ, tôi BN + RB cho ref của tôi mà !” . Đúng , họ có làm , nhưng là rất ít và ko thỏa đáng , và họ kiếm tiền trên xương máu của các bạn .
Với cách chơi của tớ , tớ đảm bảo các bạn sẽ ko bao giờ cảm thấy mình bị thiệt thòi với những người đồng bào của mình đâu .

Mình chia ref làm 2 trường hợp : upgraded và chưa upgraded !
Với các bạn Upgraded , mình sẽ RB + BN 100% mỗi gói Upgraded . Cụ thể như sau :
Với gói 10$ : BN + RB = 1$ (5% của 10$ là 0.5$ , và 0,5$ cho 200 click)
Với gói 20$ : BN + RB = 1.5$ (5% của 20$ là 1$ , và 0,5$ cho 200 click)
Với gói 50$ : BN = 2.5$ (Không RB cho 200 click)
Với gói 100$ : BN = 5$ (Không RB cho 200 click)
Với gói 200$ : BN = 10$ (Không RB cho 200 click)
Với gói 500$ : BN = 25$ (Không RB cho 200 click)
Với gói 1000$ : BN = 50$ (Không RB cho 200 click)
Với gói 2000$ : BN = 100$ (Không RB cho 200 click)
Với gói 5000$ : BN = 250$ (Không RB cho 200 click)
Chú ý : RB khi up gói tiếp theo hoặc cuối gói khi muốn chuyển Upline khác !

Với các bạn free : Nếu các bạn mới bắt đầu : Account Balacen còn thấp.mình RB theo tháng !
Mỗi tháng có trên 300 click : RB = 0.3$
Dưới 300 click : RB = 0.2$
Dưới 200 click Không RB.

Với các bạn free : Account Balance các bạn đạt tầm 15 – 20$ (thay đổi tùy theo tỉ lệ chia lãi )
Mình sẽ cho các bạn vay 10$ để Upgraded . Trong quá trình vay , mình sẽ ko RB và BN cho các bạn .
Khi nào các bạn trả đủ mình số tiền đã vay thì các bạn sẽ đc hưởng chế độ của mem Upgraded .

Trước tiên , mình cũng nói luôn là số tiền mình cho các bạn vay để Upgraded ko phải tiền của mình . Mà là tiền của các Mem đã Upgraded dưới Downline của mình .
Mình chỉ Luân chuyển vốn thôi , lấy tiền nhàn rỗi của người có để giúp người ko có vốn để lằm ăn . Nếu các bạn làm ăn nghiêm túc , thì số tiền các bạn kiếm đc sẽ nhiều hơn con số 10$ này . Theo tính toán của mình , sau 6 tháng các bạn có thể trả đủ số vốn đã vay và còn có thể bỏ túi từ 13-16$, đến lúc đó , kiếm 3$ mỗi lần up là chuyện thường ở huyện. 1 số tiền ko nhỏ đối với người ko có vốn để đầu tư phải không các bạn .

Tất nhiên làm ăn phải có rủi ro .Có thể mình bị các bạn cho ăn cam Khi các bạn tham 10$ đó, hoặc các bạn gian lận khi chơi buxify-v2 và bị tóm … mình mong mọi người cùng chung tay với mình để giảm nhẹ gánh nặng đó . Cụ thể mình sẽ tính chia sẻ rủi ro thế này.
Theo phương thức Campuchia , mình và tất cả các bạn đã Upgraded sẽ chia đều khoản rủi ro đó . VD nếu có 1 bạn scam mất 10$ . và hiện đang có 19 ref Upgraded , mình nữa là 20 . thì số tiền mỗi người cùng nhau chia sẻ là 10/20 = 0.5$ .
Vậy nếu số ref nhỏ hơn 19 thì sao ? yên tâm , với các bạn Upgraded các gói nhỏ như 10$, 20$ thì số tiền rủi ro mà các bạn chia sẻ cùng mọi người tối đa chỉ là 0.5$ (bằng số tiền RB khi đạt 200 click) . vậy số rủi ro còn lại thì sao ? các bạn đừng lo , số rủi ro đó , mình và các bạn Upgrarded lớn hơn sẽ đóng góp .
VD nếu số ref Upgraded gồm 15 người , trong đó có 10 người Upgraded gói 10$ hoặc 20$ . cả mình nữa là 16 người Upgraded.
Vậy tỉ lệ chia sẻ như sau : 10 / 16 = 0.625$ > 0.5$
Vậy các bạn Upgraded gói 10$ hoặc 20$ , các bạn sẽ chia sẻ mức rủi ro tối đa là 0.5$ mỗi người . 10 người là 5$ . 5$ còn lại đc chia sẻ cho 6 người Upgrarded các gói lớn hơn . 5/6 = 0.83$ .Với các bro Upgraded gói 100$ trở lên , con số rủi ro này trở lên quá nhỏ bé .
Hiện tại , mình đã ngắm đc 1 vài bạn tiềm năng có thể đc nhận chế độ Upgraded này rồi .

Nếu các bạn muốn làm ref của mình thì chuyển upline sang mình .

Acc mình là : MrChis
Hoặc các bạn đăng ký mới theo link :
http://buxify-v2.com/?r=mrchis

Hỗ trợ đầu tư trong giờ hành chính : [email protected] (tối ít onl lắm)
hoặc 0915 003 985.

giờ chơi thằng này đau tim hơn HYIP .
nay mình quyết định cắt lỗ , rút vốn , rút đc bao nhiêu thì rút . chứ ko thể để vốn chết ở đây đc.
bạn nào là downline của mình , vào yêu cầu RB nha .
mình sẽ RB đến 12h ngày 29-6-2012 . vì sau đó mình off đưa em gái đi Thi ĐH .

Last edited by a moderator:

ga4ever

Hero
Reactions
351
MR
0.002
PS : đã ping đc Buxify-v2.com rồi các bạn , nhưng chưa vào đc đâu .

Làm cứ tưởng nó đã sống lại hoàn toàn , vẫn đang thoi thóp mà:m020:

củ từ đi các bạn , đã có thể ping đc địa chỉ IP của Buxify-v2 rôi , chuyện trở lại sẽ nhanh thôi . sang tuần sau là như cũ ấy mà :D

Có ! Forever :binhsua37:

Có thể nói mình là người đầu tiên tuyển ref buxify tại forum này và cũng có 1 lượng ref kha khá, có lẽ về phần referral commission mỗi người có 1 cách nhìn nhận khác nhau, theo bài viết của bạn thì mình đang ngồi không và hưởng lợi trên xương máu của các ref theo mình.
Vậy gởi tới các bạn đang là ref của mình lời nhắn nhủ sau :
Theo chủ thớt các bạn sẽ có 1 chế độ RB khủng và lâu dài (theo thớt nói là forever), mình khuyến khích các bạn chuyển Upline sang chủ thớt vì lợi ích của các bạn.

@ mrthinh : hy vọng bạn giữ đúng những gì mình nói là sẽ RB forever cho các ref nha :)

Ah cho mình hỏi bạn tuyển ref trong bao lâu vậy ? có forever ko ?

Có thể nói mình là người đầu tiên tuyển ref buxify tại forum này và cũng có 1 lượng ref kha khá, có lẽ về phần referral commission mỗi người có 1 cách nhìn nhận khác nhau, theo bài viết của bạn thì mình đang ngồi không và hưởng lợi trên xương máu của các ref theo mình.
Vậy gởi tới các bạn đang là ref của mình lời nhắn nhủ sau :
Theo chủ thớt các bạn sẽ có 1 chế độ RB khủng và lâu dài (theo thớt nói là forever), mình khuyến khích các bạn chuyển Upline sang chủ thớt vì lợi ích của các bạn.

@ mrthinh : hy vọng bạn giữ đúng những gì mình nói là sẽ RB forever cho các ref nha :)

Tùy thuộc vào số lượng ref mà mình sẽ chơi các gói khác nhau . dù chơi gói nào, mình cũng RB như mình đã nói .

As you have seen..buxify-V2.com is online..

we are checking all the files and setting up the new server with the site running..

The login page will be opened at the end of the above process..

Buxify.com - transfer not yet completed

Bux-matrix.com - transfer not yet completed

I'll update you soon..

James

Thông báo mới nhất về Buxify-v2 vào lúc 2h sáng (hiện tại là 22h server). Hi vọng là sắp xong rồi !

tehonvtd

Junior
Reactions
280
MR
0.000
Đầu tư thằng này thì thà cứ cho hết vào JSS còn ngon hơn. 2011 tớ đầu tư và click đã đời chuẩn bị rút lãi thì bị quả V2 mất sạch đau tận bây giờ. JSS nó restarst còn để lại cho khúc xương hầm nồi khoai thằng này cướp trằng từ vip đền REF nghĩ vẫn còn đau.

Đầu tư thằng này thì thà cứ cho hết vào JSS còn ngon hơn. 2011 tớ đầu tư và click đã đời chuẩn bị rút lãi thì bị quả V2 mất sạch đau tận bây giờ. JSS nó restarst còn để lại cho khúc xương hầm nồi khoai thằng này cướp trằng từ vip đền REF nghĩ vẫn còn đau.

nếu cậu vẫn còn run với nó thì yên tâm , mình chuyên cung cấp thuốc trợ tim mà :D.
mình sẽ đầu tư cho cậu 10$ để chơi với nó . đến lúc nào cậu lấy lại đc sự tự tin thì trả mình :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,725
177,281
Latest member
huynhletrung5v

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week