buxhost

justin.kt23

Newbie
Reactions
157
MR
0.000
sau khi nghe những đóng góp của mọi người mình sẽ thay đổi lại rules:
dạo này chán quá cashout gần 5 sites buxhost rồi chờ đợi mà hình như trong vô vọng
vì vậy h quyết định lập ra web này để thành lập một hội mới, nội quy như sau
1. rb toàn bộ những gì mình nhận đc từ ref, để minh bạch mình sẽ up ảnh loại member của mình, và khi nào bd rb thì mình sẽ chụp ảnh click nhận đc lúc đó lại ụp lên đây để rb cho mọi người, nhưng mà về phần fees cash out thì mình sẽ chia ra và trừ đi, mọi người thông cảm.
2. khi dk làm thành viên hội thì phải đồng ý tham gia ít nhất 2/3 các trang mình post lên đây, nếu không tham gia đầy đủ thì mình sẽ khong rb trang nào hết
3. các trang bux host mình cập nhật lên đây sẽ là các trang mới ra lò nên các bạn sẽ không cần phải lo về việc dk ref cho ai trước đó, nếu có ngoại lệ thì pm mình
4. tham gia hội vui lòng để tên id sẽ dk, yahoo, mail và pp tại đây
5. pm yahoo mình : justin.kt23 với nội dung : tham gia hội
6. thường xuyên vào topic để theo dõi thông tin
7. khi mọi người trong hội nhận đc 1 site mới thì sẽ thông báo site đó cho mình sau đó mình sẽ post link ref của mình lên đây cho mọi người dk, sau 1h không thấy mình post link ref lên các bạn có thể dk theo link ref của người khác, vẫn sẽ không vi phạm rules
xong, hiện tại mình xẽ bd tuyển mem trong hai ngày, và sau đó hội chính thức hoạt động
mọi người dk nào
thời gian đầu mình sẽ test khoảng 5 site và cần khoảng 10 mem tích cực, mong mọi người ủng hộ

Last edited by a moderator:
mình cũng thấy buxhost là miếng mồi lớn nhưng hay bị sâu cậu à, nếu làm như cậu thì cùng có lợi nên ủng hộ.
Khi được payout, bạn sẽ là người đầu tiên nhận được tiền, nhưng những người khác cũng sẽ được phần mà họ click cho bạn, đúng ko?

Mình nghĩ trong thời gian đầu chủ topic nên mở một số link ref với payout vừa, khoảng 2$,2,5$ minpay thôi để thu hút, số lượng site nên tầm trên dưới 5 site để xem việc quản lí thế nào.
Đồng thời khi có proof phải post ảnh và gửi file nêu cách chia tiền mỗi site như thế nào cho anh em biết (cái này đối với những site có trừ phí khi cashout)

trường hợp bị ban site nào đó hoặc site bị scam thì sao hả cậu? hỏi thế vì bạn yêu cầu đăng ký hết, nếu mình bị ban thì chẳng phải là mình ko có mặt trong một site của cậu rồi.
Trường hợp site ko để tên ref mà để tên Mask... gì gì đó thì sao?

Xin đóng góp cho chủ topic vài lời, khi nào cậu chính thức hoạt động vui lòng mail cho mình. email [email protected]

Hiện tại mình ref cũng nhiều site (kể cả site mới), bác cứ đưa site lên đi.
bây giờ mình đang tuyển mem đã, chắc khoảng ngày mai hoặc mốt sẽ bd hoạt động, mình sẽ cập nhật các trang mới ra nên bạn có thể yên tâm

---------- Post added at 05:00 PM ---------- Previous post was at 04:59 PM ----------

he he kể cũng chua thật
up ủng hộ
id thuyvuong88
nếu bạn tham gia vui lòng để lại các thông tin mình yêu cầu ở trên, thanks

Gọi là Hội Test Buxhot đi :))
cái mục tiêu chiến Buxhot mà mik đưa ra từ ngày xửa ngày xưa.
Nhưng vì nhiều mem quá ham nhận Bonus mà không nghĩ đến lợi ích lâu dài.... có khi còn cheat cả Bonus ấy chứ :))
Cách chiến này mik thấy đầu tiên là Hội cổ phần bên Talkpay.net
sau đó là Hội đoàn kết - trùm Vinhkhanhpy đứng đầu :))
Cả 2 mik đã từng tham gia, có nhiều ưu điểm như test nhanh những site Buxhot mới ra lò và thu nhập thì khá hơn là chiến solo hoặc Ref lẻ tẻ nhận Bonus
Khuyết điểm của Hội kiểu này là những mem tham gia đc thời gian đầu hăng hái nhưng phải test nhiều site cùng lúc - có khi cả 100site ấy chứ :)) Đến lúc ăn cam nhiều quá cũng thấy nản, click k đều.....
Nói chung là bác nào muốn lập Hội thì nên tham khảo 2 Hội này trước nhé. Có nhiều vấn đề cần thiết chứ không đơn giản như bác chủ thớt đưa ra đâu ;;)

---------- Post added at 05:04 PM ---------- Previous post was at 05:01 PM ----------

Nói chung nữa nữa là phải đoàn kết - đồng lòng chiến Buxhot ( nếu có khoảng 20-50mem nhiệt tình click đều thì đây là cách test buxhot nhanh nhất )

mình cũng thấy buxhost là miếng mồi lớn nhưng hay bị sâu cậu à, nếu làm như cậu thì cùng có lợi nên ủng hộ.
Khi được payout, bạn sẽ là người đầu tiên nhận được tiền, nhưng những người khác cũng sẽ được phần mà họ click cho bạn, đúng ko?

Mình nghĩ trong thời gian đầu chủ topic nên mở một số link ref với payout vừa, khoảng 2$,2,5$ minpay thôi để thu hút, số lượng site nên tầm trên dưới 5 site để xem việc quản lí thế nào.
Đồng thời khi có proof phải post ảnh và gửi file nêu cách chia tiền mỗi site như thế nào cho anh em biết (cái này đối với những site có trừ phí khi cashout)

trường hợp bị ban site nào đó hoặc site bị scam thì sao hả cậu? hỏi thế vì bạn yêu cầu đăng ký hết, nếu mình bị ban thì chẳng phải là mình ko có mặt trong một site của cậu rồi.
Trường hợp site ko để tên ref mà để tên Mask... gì gì đó thì sao?

Xin đóng góp cho chủ topic vài lời, khi nào cậu chính thức hoạt động vui lòng mail cho mình. email [email protected]

thanks cậu đóng góp ý kiến, mình sẽ trả lời bạn đầy đủ như sau:
- mình tuyển mem hội ntn chủ yếu là để nhanh nhận đc proof thui chứ mình không hề hưởng quyền lợi gì của ref cả, vì mình đã rb toàn bộ số tiền mình nhận đc từ ref rồi
- về cách rb, khi cash out mình sẽ chụp ảnh lại số tiền mình cashout và số click mình nhận đc lúc đó của các bạn, và post proof của mình nữa, trang nào mất fee thì mình sẽ tính cụ thể ra để minh bạch
- nếu bạn bị ban mà mình vẫn nhận đc tiền từ bạn thì mình sẽ căn cứ vào số tiền mình nhận đc của bạn trong acc của mình và rb lại toàn bộ cho bạn
- site scam thì mình cũng như các bạn đều không nhận được quyền lợi gì cả
-như bạn đã nói site không để tên ref cũng là một vấn đề, vì thế t mới mong các bạn dk hết các site mình up để dễ quản lí

---------- Post added at 05:10 PM ---------- Previous post was at 05:07 PM ----------

Gọi là Hội Test Buxhot đi :))
cái mục tiêu chiến Buxhot mà mik đưa ra từ ngày xửa ngày xưa.
Nhưng vì nhiều mem quá ham nhận Bonus mà không nghĩ đến lợi ích lâu dài.... có khi còn cheat cả Bonus ấy chứ :))
Cách chiến này mik thấy đầu tiên là Hội cổ phần bên Talkpay.net
sau đó là Hội đoàn kết - trùm Vinhkhanhpy đứng đầu :))
Cả 2 mik đã từng tham gia, có nhiều ưu điểm như test nhanh những site Buxhot mới ra lò và thu nhập thì khá hơn là chiến solo hoặc Ref lẻ tẻ nhận Bonus
Khuyết điểm của Hội kiểu này là những mem tham gia đc thời gian đầu hăng hái nhưng phải test nhiều site cùng lúc - có khi cả 100site ấy chứ :)) Đến lúc ăn cam nhiều quá cũng thấy nản, click k đều.....
Nói chung là bác nào muốn lập Hội thì nên tham khảo 2 Hội này trước nhé. Có nhiều vấn đề cần thiết chứ không đơn giản như bác chủ thớt đưa ra đâu ;;)

---------- Post added at 05:04 PM ---------- Previous post was at 05:01 PM ----------

Nói chung nữa nữa là phải đoàn kết - đồng lòng chiến Buxhot ( nếu có khoảng 20-50mem nhiệt tình click đều thì đây là cách test buxhot nhanh nhất )
thanks đã đóng góp ý kiến, cậu thấy có những vẫn đề gì có thể nêu ra để mình suy nghĩ bàn cách giải quyết, và về việc số sites chiến ban đâu có lẽ t sẽ thử khoảng 5 sites có khả năng cash out hơn cả, và mình cũng cần tuyển 10-15 mem thôi có khả năng click đều

---------- Post added at 05:26 PM ---------- Previous post was at 05:10 PM ----------

upppppppppp nào

Có trường hợp như thế này bạn, khi mình nhận được giới thiệu từ bạn khác thì mình vào trang 1 của topic này, kiếm ko có site đó do bạn giới thiệu thì mình phải làm sao? vì một số site quy định sẽ up miễn phí cho bao nhiêu thành viên đó, nếu như đợi lâu quá thì sẽ mất quyền lợi đó, ko chỉ mình mất mà tất cả đều mất.

vì vậy mình đề nghị nên quy định rõ ràng ở điều này, chẳng hạn bạn quy định sau khi một thành viên nhận được site phải post bài trong diễn đàn này và đợi 1 giờ nếu chủ hội ko đưa link ref thì được quyền ref link của người khác, thành viên đó sẽ post thêm một bài nữa báo là mình đã ref của người khác rồi, thì coi như thành viên đó ko nhận reback site đó nhưng vẫn hợp lệ.

xin 1 slot sao phải xoắn :mad:
sr bạn mình không hỉu

---------- Post added at 08:04 PM ---------- Previous post was at 07:56 PM ----------

Có trường hợp như thế này bạn, khi mình nhận được giới thiệu từ bạn khác thì mình vào trang 1 của topic này, kiếm ko có site đó do bạn giới thiệu thì mình phải làm sao? vì một số site quy định sẽ up miễn phí cho bao nhiêu thành viên đó, nếu như đợi lâu quá thì sẽ mất quyền lợi đó, ko chỉ mình mất mà tất cả đều mất.

vì vậy mình đề nghị nên quy định rõ ràng ở điều này, chẳng hạn bạn quy định sau khi một thành viên nhận được site phải post bài trong diễn đàn này và đợi 1 giờ nếu chủ hội ko đưa link ref thì được quyền ref link của người khác, thành viên đó sẽ post thêm một bài nữa báo là mình đã ref của người khác rồi, thì coi như thành viên đó ko nhận reback site đó nhưng vẫn hợp lệ.
ok thank bạn nhìu, mình sẽ thêm rules

---------- Post added at 08:21 PM ---------- Previous post was at 08:04 PM ----------

uppppppppppppppppp nào

nói chung buxhost là miếng mồi ngon nhưng k phải ai cũng có thể nhận biết dc site có trả tiền hay k nên k ai dam tuyển ref và bn cho ref đối với buxhost , mình có thể biết chắc 90% 1 site nó có trả tiền hay k , nên những site mình đã tuyển ref thì hầu hết đều pay .

nói chung buxhost là miếng mồi ngon nhưng k phải ai cũng có thể nhận biết dc site có trả tiền hay k nên k ai dam tuyển ref và bn cho ref đối với buxhost , mình có thể biết chắc 90% 1 site nó có trả tiền hay k , nên những site mình đã tuyển ref thì hầu hết đều pay .
:d bạn đang tuyển ref ở topic mình đó ak, nếu bạn có lòng tốt thì giúp mình nhận biết những trang nào có khả năng pay cái, mmmo nên bạn không nói cũng dc :d

---------- Post added at 08:58 PM ---------- Previous post was at 08:57 PM ----------

bạn add yahoo mình dc ko :D
có gì mình xin 1 slot
YH [email protected]
ok da check, hội bd hoạt động sẽ thông báo

:d bạn đang tuyển ref ở topic mình đó ak, nếu bạn có lòng tốt thì giúp mình nhận biết những trang nào có khả năng pay cái, mmmo nên bạn không nói cũng dc :d

---------- Post added at 08:58 PM ---------- Previous post was at 08:57 PM ----------

ok da check, hội bd hoạt động sẽ thông báo

nói chung mình k tuyền ref trong topic của bạn đâu vì bạn cứ có site mới là test àh mà , mình thì những site nào mình chắc chắn 90% nó pay mình mới tuyển ref , còn những site mà mình k chắc nó pay hay k thì k dám tuyển , cái đó là nhường bạn hết đó . bạn làm mình nhớ lại cái topic tuyển ref bn 100% , 200% , 300% của mình , lúc đó cứ có site nào mới là up lên rốt cuộc hầu hết site đều k nhận dc tiền . Mình k có tiền trả cho ref thì những site khác mình up lên thì ref cũng thưa thưa dần .hix

Ừ, ông giỏi lắm, thế site apnabux, ông nhận tiền rồi hả?
http://mmo4vn.com/showthread.php?16290-Tuyen-ref-ApnaBux-up-gold-mien-phi-refback-300-
Nếu scam thì vào bỏ link ref đi chứ còn để đó mà tế ông vãi ông à?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week