SCAM Buxdome Reviews : SCAM or LEGIT ?

oki đã bn, chúc kác bác ngủ ngon :)

---------- Post added at 12:42 AM ---------- Previous post was at 12:42 AM ----------

Cứ lấy 2$x1.5 trừ đi fee rùi chia đôi bạn ạ

là sao đây chủ thớt ?

---------- Post added at 06:18 AM ---------- Previous post was at 06:09 AM ----------

vậy mình sẽ rút ra đc nhiêu vậy chủ thớt khi mình đầu tư 1$

---------- Post added at 06:25 AM ---------- Previous post was at 06:18 AM ----------

hiện tại tui có 1.2$ àh chủ thớt xem đc ko toi đưa rồi chia pm [email protected] nick chát nha

Last edited by a moderator:
là sao đây chủ thớt ?

---------- Post added at 06:18 AM ---------- Previous post was at 06:09 AM ----------

vậy mình sẽ rút ra đc nhiêu vậy chủ thớt khi mình đầu tư 1$

---------- Post added at 06:25 AM ---------- Previous post was at 06:18 AM ----------

hiện tại tui có 1.2$ àh chủ thớt xem đc ko toi đưa rồi chia pm [email protected] nick chát nha
min là 1.5 ker bạn

---------- Post added at 07:09 AM ---------- Previous post was at 07:08 AM ----------

Người ta gọi là ngớ ngẩn đó
Nợ đủ 1$ chưa trả a đê :-w
thế định nhận $ qua PP hay LR đây?

hôm nay thứ bay rùi kìa có ref back ko đây click đủ 3 ID datinh1571 lonely969 lonely2
PP :[email protected]

---------- Post added at 08:49 AM ---------- Previous post was at 08:18 AM ----------

chủ thớt lại trốn mất tâm rùi

Last edited by a moderator:
đợi 15 phút đc ko mình chuẩn bị đũ rùi
mà nó payout liền hay gì
online yahoo đi bạn

---------- Post added at 11:44 AM ---------- Previous post was at 11:20 AM ----------

mình đũ rùi bạn online yahoo đi

chủ thớt làm việc chậm như rùa vậy trời đợi cái reply gần 1 tiếng đồng hồ mình bắn cf hết 3 4 ván còn chưa thấy xuất hiện nữa

---------- Post added at 12:28 PM ---------- Previous post was at 12:06 PM ----------

bó tay rùi đó chịu thua chủ thớt lập topic mà để ref đợi dài cỗ

---------- Post added at 12:35 PM ---------- Previous post was at 12:28 PM ----------

nhắn tin vô yahoo rồi đó

chủ thớt làm việc chậm như rùa vậy trời đợi cái reply gần 1 tiếng đồng hồ mình bắn cf hết 3 4 ván còn chưa thấy xuất hiện nữa

---------- Post added at 12:28 PM ---------- Previous post was at 12:06 PM ----------

---------- Post added at 12:35 PM ---------- Previous post was at 12:28 PM ----------

nhắn tin vô yahoo rồi đó

nhắn tin vô yahoo rồi đó
bạn buồn kười thật, sáng mình fải đến trường đi học chứ? Chỉ lôi đc điện thoại rùi lên mạng vào giờ 5phút thui, mà thầy kô kòn dậy quá giờ nữa đây. Đâu có rảnh mà bắn cf như bạn? Nếu rảnh thì mình đã ko kần đợi đến kuối tuần để rb mà đã rb hàng ngày cho các bạn luôn ròy.
Nếu muốn thì bạn có thể dừng hợp tác ngay với mình.

thế định nhận $ qua PP hay LR đây?

Dạ AP ạ
Đang muốn dồn tiền vào đó

---------- Post added at 01:35 PM ---------- Previous post was at 01:33 PM ----------

nhắn tin vô yahoo rồi đó

Mất kiên nhẫn qá đấy. Vs tính khí này bạn bỏ nghề đi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week