SCAM BuxCraft Reivews : SCAM or LEGIT ?

Sory các bạn nha! Mấy hôm rồi bị baned nick và bận về quê cùng gia đình nên không thể vào check và kiểm tra để bonus được.
Mình xin update thông tin như sau:
Do thằng này AVG thấp nên mình làm ăn với nó ko có lợi nhuận. Vì thế đến hết ngày 13/7/2012 mình sẽ không gia hạn để upgrade member nữa. Vì vậy mình sẽ check và reback cho các bạn đầy đủ đến hết ngày 12/7/2012 nhé! Mình cũng không tuyển thêm ref nữa. Bởi vì thàng admin rất đểu nó điều chỉnh AVG. Nếu mình nhiều Dref thì nó giảm clicks rent refs nên nói chung mình không được lợi nhuận thêm.
Hiện giờ mình đang online trên máy của cơ quan nên ko có file lưu số clicks của từng bạn vì vậy không thể reback ngay. Mà tối nay 9/7/2012 mình sẽ trả reback nhé. Còn ai đã đăng ký làm ref mới nếu số clicks đạt 3 ngày liên tiếp trở lên mình sẽ bonus và reback luôn. Mình không bonus trước nữa vì nhiều bạn ref xong mà ko clicks.

UP date 9/7/2012
Đã bonus và reback cho các bạn lần 3 xong nhé. Ai nhận được vào xác nhận và thanks cho tớ cái nha!

Đã nhận RB lần 3 :) Và cho mình hỏi là vẫn click tới ngày 12 và hết ngày 12 bạn sẽ RB lần cuối phải ko ?????

đã nhận đc rb roài, chủ thớt sau ngày 12 ko chơi tiếp nữa ah? chơi tiếp trang nào thì cho chuyển qua làm ref luôn nha, mún ref cho người uy tín :)
anw, ko tìm thấy nút thanx :))

up cho chủ thớt e chưa dc bn
ID Ngày đăng ký Ngày clicks gần đây số clicks số $
abc July 08, 2012 July 09, 2012 4 0.0400 No

Bạn này mới đăng ký và mới clicks được 4 ads vì thế mình chưa bonus và reback nhé. Bạn clicks đều tay đến ngày 12/9 mình sẽ reback một thể!

Mình sẽ check và reback cho các bạn nhé! Hiện tại chưa rút được $ về nên mình sẽ upgrade và chiến tiếp. Các bạn cứ clicks đều nhé! Đợi vài hôm nữa $ về mình sẽ check và reback đầy đủ! Ai clicks tiếp sẽ vẫn tiếp tục trả reback.

Mình sẽ check và reback cho các bạn nhé! Hiện tại chưa rút được $ về nên mình sẽ upgrade và chiến tiếp. Các bạn cứ clicks đều nhé! Đợi vài hôm nữa $ về mình sẽ check và reback đầy đủ! Ai clicks tiếp sẽ vẫn tiếp tục trả reback.

Ok,thế mà cứ tưởng chủ thớt nghỉ nên nghỉ từ 12 tới giờ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week