• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Bux4share Reviews : SCAM or LEGIT ?

mmo2112

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Tuyển Ref Bux4share làm ăn lâu dài!

/* Mình ngừng tuyển Ref ở Bux4share nhé, có gì mới mình sẽ vào lại sau, cám ơn các bạn đã ủng hộ! */

Mình mới vào MMO4VN chưa lâu nên uy tín cũng chưa được nhắc đến nhiều cho lắm. Hiện tại mình đang Test trang Bux4share và cần tuyển Unlimited Ref để làm ăn "LÂU DÀI", bạn nào từng chơi Buxify thì sẽ có kinh nghiệm về cái này hơn. Mình sẽ sớm làm Guide hướng dẫn các bạn chơi Site này hiệu quả vì hiện tại mình cũng chỉ đang Test.

Bux4share
Proof thứ nhất khi Upgrade trước 5 ngày:

Proof thứ hai (Click 6 ngày, bỏ 1 ngày do bận ôn thi):

Proof thứ ba (Tình hình Ads giảm từ 10 Ads xuống 7 Ads, Ref Click ít đi nhiều):

Proof thứ tư (Tình hình Ads đã cải thiện từ 10 Ads ~ 11 Ads, một số Refs thân không Click...):

Proof thứ năm (Bắt đầu tháng Upgrade thứ hai, lãi sẽ giảm xuống):

Đăng kí: http://bux4share.com/?r=mmo2112

Sơ lược về Site:
Site chia tiền theo số cổ phần của bạn (dựa vào Points) giống Buxify. Các bạn có Points càng nhiều thì sẽ được chia tiền càng nhiều vào mỗi chủ nhật của mỗi tuần khi bạn nâng cấp từ gói Beginner trở lên.

Lưu ý quan trọng:
+ Standard Click Value: 900 Points ~ 100 Points ~ 110 Points/một ngày.

++ Khi Click Ads "PHẢI" để con trỏ chuột trong phạm vi của Ads và "KHÔNG NHẤN LUNG TUNG" nếu không Ads sẽ không chạy. Các bạn có thể nhấn lung tung sau khi Ads đã chạy: Ads chạy xong sẽ có dấu Tick hoặc dấu X màu đỏ, Tick là chấp nhận - chuyển sang Ads khác, X là lỗi - Click Ads đó lại từ đầu.

+++ Thông tin Upgrade: Theo chu kì ba tháng, nửa năm hoặc một năm. Giá Upgrade từ 10$, 25$, 60$, 230$... (Tính theo chu kì ba tháng). Upgrade theo nửa năm hoặc một năm sẽ tiết kiệm nhiều tiền hơn nếu bạn không sợ "SCAM".
Bảng Upgrade (Vì ảnh hơi to nên bạn vui lòng vào Photobucket để xem):

++++ Giá thuê Refs: 1$/1Ref cho một năm. Thuê Ref "KHÔNG ĐƯỢC" tính là đầu tư vào Total Spent.

+++++ Minimum Payout: 1$ qua AlertPay.

++++++ Giờ Reset Ads: 11 giờ trưa Việt Nam.

+++++++ Direct Refs: Không giới hạn.

* Click chay lớn hơn 10.000 Points sẽ được Upgrade Free và giữ nguyên Points (Cải tiến so với Buxify, Buxify sẽ bị trừ vào Balance còn Bux4share thì không).

** Các bạn chỉ được chia tiền khi là thành viên trả phí và chỉ được chia tiền vào ngày chủ nhật trong mỗi tuần. Sau khi chia lãi, Points của bạn sẽ mất sạch vì nó đổi hết Points sang Sunday Balance (Tài khoản Free thì không). Theo Buxify, Balance của bạn sẽ giữ nguyên và ngày càng tăng theo thời gian, Bux4share thì ngược lại, lãi của bạn chia theo tuần và nó sẽ chuyển hết Points của bạn thành Sunday Balance. Sang tuần mới nghĩa là bạn bắt đầu kiếm Points lại từ đầu - tỉ lệ chia lãi gần như ổn định, chỉ phụ thuộc vào Refs, gói Upgrade và lợi nhuận vào của Site.
Ở Buxify, có vài kẻ sẵn sàng bỏ ra một số vốn khổng lồ để kích Balance tăng vì lãi sẽ chia theo Balance mà Balance được giữ nguyên (Balance ngày càng tăng và giữ nguyên kéo theo lãi sẽ tăng nên có thể "ĐÁNG ĐẦU TƯ ĐỂ THU LẠI VỐN VÀ LÃI"), sau đó thu hết lãi về phía họ, điều này chính là nguyên nhân chính gây ra lạm phát và lãi chia cho Member nằm dưới bảng xếp hạng đầu tư ngày càng ít đi do lãi đã chia hết cho các Member nhiều tiền. Nếu ở Bux4share, lãi chia cho các Member gần như ổn định do Points bị Reset, "SẼ KHÔNG ÍT NGƯỜI PHẢI TỰ TỬ" nếu đem tư tưởng của Buxify, bỏ ra cái số tiền lớn để thu lại vốn lẫn lãi không hề được tăng vèo vèo (siêu lợi nhuận theo cách thức hoạt động của Buxify) do phụ thuộc vào Balance ngày càng tăng vùn vụt kia!?
Theo nhận xét của chủ quan của mình thì Site này gần như HYIP trong khi đó, nguy cơ SCAM nhỏ hơn HYIP rất nhiều lần.

*** Ai có Sunday Balance (Tài khoản được chia lãi có thể rút ra tiền mặt) + Total Received (Số tiền đã rút ra) > 130% Total Spent (Tổng số tiền đã đầu tư) sẽ bị hạ cấp. Total Spent vẫn "ĐƯỢC" tính khi bạn quảng cáo tại Site.
Các bạn khi đạt lợi nhuận rồi thì có thể hạ cấp nhanh để Upgrade gói cao hơn.

Refback (*):
Giá Refback: 200 Click = 0.2$.
+ Nếu các bạn Click đều tay, mình sẽ Bonus thêm cho các bạn 0.1$ (Bonus tuần).

++ Mình sẽ Bonus thêm cho các bạn nếu Click chăm chỉ trong tháng 0.3$ ~ 0.5$ theo thứ tự Nhất - Nhì - Ba (Bonus tháng).

+++ Mình sẽ than toán qua AlertPay, LR vì hiện tại PayPal mình đang có vấn đề nghiêm trọng.
(*): Giá Refback có thể thay đổi theo thời gian (chỉ tăng hoặc giữ nguyên, mình hứa sẽ "KHÔNG GIẢM"!).
Các bạn báo danh xin để lại địa chỉ AlertPay hoặc LR ở dưới. Cám ơn các bạn đã nhiệt tình ủng hộ cho mmo2112.

Mọi chi tiết hoặc thắc mắc, các bạn có thể liên lạc với Ym mình: hoangphihong0506 hoặc số Mobile: 01218363750. Nếu các bạn Add YM mà không thấy mình trả lời, xin vui lòng BUZZ mình, mình sẽ trả lời sớm nhất vì mình Online 24/24 nhưng chủ yếu trên Mobile vì mình còn đang học năm thứ II và mình sẽ Add sau.

Lịch sử đổi Points:

Tuần | Tiền | Points
Tuần 1: 2.17$ - 5616 Pts.
Tuần 2: 1.87$ - 6162 Pts (Tuần 1: -0.3$ || +546 Pts).
Tuần 3: 1.14$ - 4934 Pts (Tuần 2: -0.73$ || -1228 Pts) - Tuần này Ads bị giảm nhiều và Refs Click không đều lắm...
Tuần 4: 1.08$ - 6040 Pts (Tuần 3: -0.06$ || +1106 Pts) - Tuần này có lẽ ít người Upgrade nên lợi nhuận thấp và Refs Click vẫn chưa đều.
Tuần 5: 1.00$ - 5998 Pts (Tuần 4: -0.08$ || + 0042 Pts) - Đã sang tháng Upgrade Thứ Hai, lãi sẽ bắt đầu giảm.

Last edited by a moderator:
chờ khi nào có luôn guide mình đký 1 thể :D

Ông bà ta có nói: "Đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn". Trang này cũng kiếm tương tự Buxify đó bạn. Guide ở đây mình nói là đầu tư cụ thể bao nhiêu, thuê Ref, Refback cho D.Ref bao nhiêu... Bạn cứ đăng kí đi, khi nào thuận tiện mình sẽ gửi Guide sớm.
Cám ơn.

Ông bà ta có nói: "Đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn". Trang này cũng kiếm tương tự Buxify đó bạn. Guide ở đây mình nói là đầu tư cụ thể bao nhiêu, thuê Ref, Refback cho D.Ref bao nhiêu... Bạn cứ đăng kí đi, khi nào thuận tiện mình sẽ gửi Guide sớm.
Cám ơn.

Ở box này thì "proof post trước là proof khôn", không có proof mình closed topic vậy.
Thân!

Đã reg:

ID: teavivian
LR: U7077710
Bạn đăng kí xong rồi Click có 1 Ads thôi à? Có thắc mắc gì Pm Ym mình nhé. Giờ Reset Ads là 11 giờ trưa đấy bạn.
Cám ơn bạn đã Register.

Bạn đăng kí xong rồi Click có 1 Ads thôi à? Có thắc mắc gì Pm Ym mình nhé. Giờ Reset Ads là 11 giờ trưa đấy bạn.
Cám ơn bạn đã Register.

ah ngày mình hôm qua bận việc, click có 1 ads xong rồi quên luôn hihi :)

Bạn Click đều hơn tí nhé, mình sẽ Bonus tuần cho bạn đầy đủ, biết đâu bạn là người Click Nhì tháng thì sao?
Cám ơn bạn.

Bạn Click đều hơn tí nhé, mình sẽ Bonus tuần cho bạn đầy đủ, biết đâu bạn là người Click Nhì tháng thì sao?
Cám ơn bạn.

há há hi vọng sẽ có đc vinh dự đó, yên tâm mình sẽ click đều :)

Ế quá... Hôm nay mình sẽ Up Proof, anh em ủng hộ với nào!!!

Chắc là không được đâu bạn ạ (Biết đâu mai mốt có chuyển thì chuyển về mình nhé!).
Không sao, chúc bạn một ngày vui vẻ và tốt lành.

Đã Up Proof thứ 3, anh em Click đều tay một tí nhé.
Ba bạn Click nhiều nhất đây (Sẽ Bonus Max cho các bạn nếu tiếp tục Click đều tay):

Username:
lxhbcd -- Clicks: 136.
newbee2011 -- Clicks: 163.
binharsenemmo -- Clicks: 117.

Up Proof thứ 4, Up nào anh em!!!
Đã Refback + Bonus 0.8$ cho bạn lxhbcd qua AP (Mình Send bạn 1$ qua AP vì bạn Click đều tay).
lxhbcd -- Clicks: 207 -- Pts: 414.

Hai bạn Click đều hơn tí nhé, lxhbcd vượt rồi...
newbee2011 -- Clicks: 185 -- Pts: 370.
binharsenemmo -- Clicks: 162 -- Pts: 324.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom