Analysis Buồn vãi. nhận thanh toán được 1 lần.

PhiDung

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Xin chào!

Với các chương trình quảng cáo, chúng tôi cố gắng tạo ra một môi trường trực tuyến mang lại lợi ích cho nhà xuất bản, nhà quảng cáo và người dùng. Vì lý do này, đôi khi chúng tôi phải thực hiện hành động đối với những tài khoản cho thấy hành vi hướng đến người dùng hoặc nhà quảng cáo có thể gây tác động tiêu cực đến nhận thức về môi trường này. Trong trường hợp của bạn, chúng tôi đã phát hiện hoạt động không hợp lệ trên tài khoản AdSense của bạn và do đó tài khoản của bạn đã bị vô hiệu.

Chúng tôi bị giới hạn lượng thông tin mà chúng tôi có thể cung cấp về vi phạm cụ thể của bạn. Chúng tôi hiểu rằng có thể bạn muốn biết thêm thông tin về hoạt động tài khoản của mình. Tuy nhiên, để bảo vệ hệ thống phát hiện độc quyền của chúng tôi, chúng tôi không thể cung cấp thêm chi tiết.

Trong một số trường hợp, nhà xuất bản có thể thực hiện các thay đổi đáng kể để sửa chữa vi phạm và sẵn sàng tuân thủ chính sách chương trình AdSense. Vì lý do này, chúng tôi cung cấp quy trình kháng cáo như là một cơ hội để làm việc với bạn nhằm giải quyết vấn đề. Vui lòng đảm bảo cung cấp phân tích lưu lượng truy cập đầy đủ hoặc các lý do khác có thể đã gây ra hoạt động không hợp lệ trong đơn kháng cáo của bạn. Gửi đơn kháng cáo của bạn bằng cách sử dụng biểu mẫu này và chúng tôi sẽ theo dõi phù hợp. Trước khi gửi, vui lòng xem xét danh sách các lý do hàng đầu khiến tài khoản bị đóng.

Cảm ơn sự thông hiểu của bạn.

Máy bị lag lỡ tay click nhầm 1 cái, vậy mà cũng bị ra đi. hết đường chơi vs gà luôn rồi.

chia buồn cùng cậu, mình bị 1 lần với nó rồi nên hiểu và đồng cảm cùng cậu

P/s: PP với GA rủi ro gần như ngang nhau >.<

Reg lại cái mới.
Thua keo này ta bày keo khác.
Ngân hàng của GA còn nhiều tiền lắm.
Anh em đừng ngần ngại chần chừ cứ cắm ăn tiếp nhé.

chưa đến lúc đó bạn.
Mình cũng lick hoài có sao đâu. Fake IP US vào lick tiền lên nhanh lắm. Click 1 phát hơn 1$ luôn á. 1 ngày minh click 10 phát. Đăng 2 Video.
Minh click 5 ngày liên tục hơn 30$ đủ min pay nhận PIN.
Sau hơn 1 tháng nó send PIN về tận địa chỉ sau khi dk PIN lần 2.

Tưởng nó gởi mail về supend chứ. Ai ngờ PIN thật.

Bác nào ko tin cứ làm thử. Ko chết ai đâu nè. Mình làm giỡn giỡn thôi ko ngờ có ăn thật.
Mình phát hiện ra Youtube ko khó chơi. Qua mặt re-up cũng ko có. Cái khó là tìm views seo và đừng bị report thôi.

Minh reup nhiều và đã thành công. Tuy nhiên 1 số trường hợp yêu cầu quyền thương mại thì nó tắt kiếm tiền. Anh em nào nuôi GA thì cố lên nhé. Minh chơi mới chơi GA và cũng ko rành nhiều nhưng mà thấy nó ko khó. Tuy nhiên hơn 100$ rùi mà mình băn khoăn ko biết nên chọn method payment nào cho hợp lý. anh em nào có kinh nghiệm chia sẽ nhé. Mình chỉ tập trung PTC nên GA còn yếu.

Mình cũng lick hoài có sao đâu. Fake IP US vào lick tiền lên nhanh lắm. Click 1 phát hơn 1$ luôn á. 1 ngày minh click 10 phát. Đăng 2 Video.
Minh click 5 ngày liên tục hơn 30$ đủ min pay nhận PIN.
Sau hơn 1 tháng nó send PIN về tận địa chỉ sau khi dk PIN lần 2.

Tưởng nó gởi mail về supend chứ. Ai ngờ PIN thật.

Bác nào ko tin cứ làm thử. Ko chết ai đâu nè. Mình làm giỡn giỡn thôi ko ngờ có ăn thật.
Mình phát hiện ra Youtube ko khó chơi. Qua mặt re-up cũng ko có. Cái khó là tìm views seo và đừng bị report thôi.

Minh reup nhiều và đã thành công. Tuy nhiên 1 số trường hợp yêu cầu quyền thương mại thì nó tắt kiếm tiền. Anh em nào nuôi GA thì cố lên nhé. Minh chơi mới chơi GA và cũng ko rành nhiều nhưng mà thấy nó ko khó. Tuy nhiên hơn 100$ rùi mà mình băn khoăn ko biết nên chọn method payment nào cho hợp lý. anh em nào có kinh nghiệm chia sẽ nhé. Mình chỉ tập trung PTC nên GA còn yếu.
cám ơn bạn đã chia sẻ .

cám ơn bạn đã chia sẻ .
À. Nhắc bạn 1 điều. Thằng Google này nó quản lý địa chỉ MAC nữa nhé. Nhắm ăn được hãy click.

MAC là 1 máy có 1 địa chỉ MAC. Khi sản xuất thì 1 nhà sản xuất máy quy định địa chỉ MAC của máy đó.

Không sao. IP thay đổi được thì MAC cũng có thể thay đổi mà. Quan trọng là làm thế nào kìa.

Hôm rồi mình bị report nên nó cho 1 channel die 6 tháng. Tá hỏa. Không biết xử lý thế nào. Mình tưởng thằng GA die nhưng bình tĩnh lại với nhờ ae trên này nói nên cũng ko quan tâm nó nữa.

À. Nhắc bạn 1 điều. Thằng Google này nó quản lý địa chỉ MAC nữa nhé. Nhắm ăn được hãy click.

MAC là 1 máy có 1 địa chỉ MAC. Khi sản xuất thì 1 nhà sản xuất máy quy định địa chỉ MAC của máy đó.

Không sao. IP thay đổi được thì MAC cũng có thể thay đổi mà. Quan trọng là làm thế nào kìa.

Hôm rồi mình bị report nên nó cho 1 channel die 6 tháng. Tá hỏa. Không biết xử lý thế nào. Mình tưởng thằng GA die nhưng bình tĩnh lại với nhờ ae trên này nói nên cũng ko quan tâm nó nữa.
nếu là VPS thì sao bạn

Mình chưa thử nên ko biết. Mà bạn thử nghĩ đi. Dùng VPS thì cũng giống như 1 người bt lick thôi bạn. Đừng tham quá là sẽ ko sao mà.
pay = western union đi bạn. khoảng ngày 22 nó thanh toán tự động. rồi bạn ra ngân hàng nhận được luôn.

Mình chưa thử nên ko biết. Mà bạn thử nghĩ đi. Dùng VPS thì cũng giống như 1 người bt lick thôi bạn. Đừng tham quá là sẽ ko sao mà.
Với những GA mới chưa có pin thì có thể click được nhưng phải có giới hạn. khi đã nhận được Pin thì GA của bạn được kiểm tra kỹ hơn.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,764
Latest member
iimskills20
Back
Top Bottom