[BUBBLEWS] - Post bài kiếm tiền mạng xã hội

trước có 1 2pic mình đã bảo là nó scam rồi mà chơi mất công, rules nó rất khó tính nên chẳng bao giờ $ về được đâu. Luôn có lý do để không pay. Bạn nào không tin thì cứ thử sẽ rõ :D

Cái trang này làm sao mà login được nhỉ? nhập user name, password.. xong enter mà ko đc... hix :(
mình đăng nhập bình thường mà:D bữa rút tiền xong, ko post thêm bài nào , mà giờ vô nó lên 5$ rồi:) nhiều connection công nhận có lợi

mình đăng nhập bình thường mà:D bữa rút tiền xong, ko post thêm bài nào , mà giờ vô nó lên 5$ rồi:) nhiều connection công nhận có lợi
bạn có bn connect vậy? mình ít quá. mỗi bài đăng đc có vài like vs views thôi

Nhập user name và pass:
http://prntscr.com/31jt5f
sau khi enter thì nó ko login mà như thế này:
http://prntscr.com/31jtc6

Ko login vào đc, bạn thử thoát ra rồi đăng nhập vào lại có được ko? Mình thử hoài mà ko đc :(((( hix hix...

Cứ post link lên đây rồi mấy ngày sau đừng hỏi tại sao mình ko login đc nhé

cá này hình như scam thì phải.
Mình rút 50$ hôm trưa thứ 7, đến h là tối thứ 2 rồi mà chưa thấy gì.
Không một email, không 1 thông báo. Bank reset về 0. Cũng chưa phạm luật gì, bài toàn tự viết, có ghi nguồn ảnh đàng hoàng.

cá này hình như scam thì phải.
Mình rút 50$ hôm trưa thứ 7, đến h là tối thứ 2 rồi mà chưa thấy gì.
Không một email, không 1 thông báo. Bank reset về 0. Cũng chưa phạm luật gì, bài toàn tự viết, có ghi nguồn ảnh đàng hoàng.
bạn đợi khoảng 5 ngày sẽ có mail về thông báo là đợi tiếp 3 ngày nữa tiền sẽ về

nản tiền bubblews đã về lần thứ 2 rồi nè
lại có 26 $ rồi vài hôm nua lại có thêm 50 $
cứ đà này dư sức trả lãi FanBox

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet