BTW - bitcoinwhite.org - Bitcoinwhite đã lên sàn Bitflip (coming soon nhiều sàn)

UPDATED: ĐÃ LIST TẠI MERCATOX.

Theo dõi Telegram BTW để biết thêm chi tiết: https://t.me/BTW_Community

Các sàn BTW hiện tại:

p/s: team hodl bền vững điểm danh. :p

Attachments

16.7 KB · Views: 744
Last edited:
Hold to die

XRB thứ 2 thậm chí còn hơn thế nữa theo mình có thể lên 100$ tương tương vốn hoá 3B usd :p

tận hưởng cái nghèo đi các đồng chí =-))

Mình hold chứ có trade trét gì đâu đau tim. Đau tim là sợ pump rồi giàu lên bất cứ lúc nào thôi. :D
bác cứ thử nghĩ xem .đối với anh em sinh viên mà sau một đem mở mắt ra thấy bay mất 50tr (0.9 ->0.4) thì bác sẽ biết đau tim là như thế nào ?còn nếu bác nào sinh viên mà như vậy vẫn chưa đủ đau tim nữa thì em cũng chịu

bác cứ thử nghĩ xem .đối với anh em sinh viên mà sau một đem mở mắt ra thấy bay mất 50tr (0.9 ->0.4) thì bác sẽ biết đau tim là như thế nào ?còn nếu bác nào sinh viên mà như vậy vẫn chưa đủ đau tim nữa thì em cũng chịu
Qua tuần bay ở sàn mới, canh giá đẹp mà sell nhen. Bệnh tim đừng để lâu, nguy hiểm =)) :D

mấy sàn nhỏ nhỏ này lên làm j cho nó loãng ra
4 sàn sắp lên có mỗi 5quant ngang với bitflip thôi, mà bitfilip từ hồi BTW list volumn nó tăng khiếp đỉnh điểm 2tr trump, còn 3 em kia cũng gọi là cao chứ hỉ ? :oops:

cho mình hỏi muốn mua doge , btc, eth giá tốt nhất thì mua ở đâu vậy mn
Google thêm đi cậu. Bởi chẳng biết phải chỉ bạn từ đâu, tìm hiểu kiến thức thật kỹ rồi hãy tham gia bởi cam quýt luôn ở quanh ta. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,871
170,932
Latest member
qamabox

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week