BTW - bitcoinwhite.org - Bitcoinwhite đã lên sàn Bitflip (coming soon nhiều sàn)

UPDATED: ĐÃ LIST TẠI MERCATOX.

Theo dõi Telegram BTW để biết thêm chi tiết: https://t.me/BTW_Community

Các sàn BTW hiện tại:

p/s: team hodl bền vững điểm danh. :p

Attachments

16.7 KB · Views: 744
Last edited:
Dev at TBS Group Binh Duong (Head office). :)
công ty này có mở xưởng may ở chỗ em. Vợ em đang làm công nhân trong đó. Bác làm trưởng phòng ở công ty lớn vậy thì ngon quá rồi, hâm mộ bác :D

công ty này có mở xưởng may ở chỗ em. Vợ em đang làm công nhân trong đó. Bác làm trưởng phòng ở công ty lớn vậy thì ngon quá rồi, hâm mộ bác :D
Trưởng cái cù lôi. Mần cu li thấy mụ nội nè haha :D Dev = Developers nha. Ở chi nhánh nào vậy ông ?

Tầm cuối năm 5$ / BTW nhé ahihi :D

Giờ thì đợi tin mới nhất từ BTW thôi. Target mình 5$ là ít nhất cho cuối năm nay. Hold không nhiều vài k thôi. :)

Giờ thì đợi tin mới nhất từ BTW thôi. Target mình 5$ là ít nhất cho cuối năm nay. Hold không nhiều vài k thôi. :)
Phải lên sàn to mới có đc giá đó :D

việc k lên sàn cũng là bài cả rồi nhé mục đích là để mua lại với giá rẻ mà chả thấy ma nào bán nhỉ nhiều lắm đc 1-2k coin @@

việc k lên sàn cũng là bài cả rồi nhé mục đích là để mua lại với giá rẻ mà chả thấy ma nào bán nhỉ nhiều lắm đc 1-2k coin @@
Cũng có thể họ làm giá down thu lại. Giờ kiểu đó cũng nhiều lắm nha :D

Có vẻ cac bố đoc Alert của nố dưoc deal ₫5, nên lây đó làm target và quen răng cach giu đạp chống xa này rất thong minh.
Minh target ₫1 xả dâp

Có vẻ cac bố đoc Alert của nố dưoc deal ₫5, nên lây đó làm target và quen răng cach giu đạp chống xa này rất thong minh.
Minh target ₫1 xả dâp
Target mình đặt ra lâu rồi, từ lúc chưa lên sàn Bitfi cho tới khi bay cao nhất gần 1$. Theo dõi suốt, chứ k phải do thông tin ký quỹ với giá hơn 5$ / BTW. :)

Target mình đặt ra lâu rồi, từ lúc chưa lên sàn Bitfi cho tới khi bay cao nhất gần 1$. Theo dõi suốt, chứ k phải do thông tin ký quỹ với giá hơn 5$ / BTW. :)
mà nói thế thiệt 5$ khó lém ông ei :D

mình trả trading fee cho ref trên bitflip . inbox mình nếu bạn muốn trade trên site này

haizzz vãi lồi nếu đúng như những gì nó post trên medium thì btw là đồng tiền mã hoá đầu tiên có thể dùng để mua chứng khoán cua chinh phu mỹ. nó khác nào BTW đã đc hợp pháp hoá tại mỹ? vậy thì chẳng có cái lý do gì mà nó k thể lên 5$ mà còn hơn cả thế. vấn đề bây giờ là thông tin kia là thật hay giả mà thôi. khi đc xác định là thật chúng ta sẽ thấy một sự bùng nổ :D
taget 15$ :p

link: https://medium.com/@BitWhite/intermediate-news-04-03-18-54a70aa1b141

haizzz vãi lồi nếu đúng như những gì nó post trên medium thì btw là đồng tiền mã hoá đầu tiên có thể dùng để mua chứng khoán cua chinh phu mỹ. nó khác nào BTW đã đc hợp pháp hoá tại mỹ? vậy thì chẳng có cái lý do gì mà nó k thể lên 5$ mà còn hơn cả thế. vấn đề bây giờ là thông tin kia là thật hay giả mà thôi. khi đc xác định là thật chúng ta sẽ thấy một sự bùng nổ :D
taget 15$ :p

link: https://medium.com/@BitWhite/intermediate-news-04-03-18-54a70aa1b141
thấy cái issue date 2016 :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,814
170,887
Latest member
namvc1996
Back