Matrix BTCG - BTCGREEN - Coin Tiềm Năng - Dự án BCC 2.0 Cực kỳ hấp dẫn

Thưa Ủy viên The Global BTC-Green Cộng đồng,

Khối thứ hai của chúng ta về 300.000 BTCG được hoàn thành trong vòng 4 phút. Chúc mừng cho chủ sở hữu bất động sản cao cấp tiềm năng này.

Để yêu cầu của việc thiết lập các cộng đồng ở Úc, Châu Phi ... Họ cần thời gian để sẵn sàng tham gia vào giai đoạn ICO này. Do đó, chúng tôi sẽ hoãn ICO tiếp theo cho đến tuần tới.

Với nhu cầu cao của chuyển tiền xu BTCG trong cộng đồng của chúng tôi, chúng tôi hoàn thành chức năng này và sẽ sớm upload lên web trên ngày 06 tháng 12 ngày 2017 13:00 UTC (08:00 New York).

Cuối cùng nhưng không kém, TỰ DO - bạn có thể gửi hoặc rút BTC / ETH của bạn bất cứ lúc nào bạn muốn.

Nhiệt liệt chào mừng tất cả mọi người tham gia Cộng đồng sinh thái, hoặc bạn có thể tham gia với chúng sau đó để làm, nhiệm vụ rất có ý nghĩa mang lại lợi nhuận.

Trân trọng,

Đội BTC-Green ICO toàn cầu,

Cộng đồng sinh thái trong The Green Planet

Còn mua dc ko bác ơi
vẫn còn đó bác nhưng đợt 2 nó đóng rồi, 300k coin hết trong 4 phút, đợt 3 chưa có thống báo cụ thể ngày nào, bác cứ reg account đi rồi có thông báo em ới vào mua coin.

vẫn còn đó bác nhưng đợt 2 nó đóng rồi, 300k coin hết trong 4 phút, đợt 3 chưa có thống báo cụ thể ngày nào, bác cứ reg account đi rồi có thông báo em ới vào mua coin.
e da reg rui bác bác ket ban face voi e nhé

e da reg rui bác bác ket ban face voi e nhé
bác kết bạn lại với em nhé, em tưởng ai lạ nên em xóa mất :D

Update... anh em ai chưa vào thì vào nhanh kẻo lỡ. cho nạp rút thỏa mái luôn nhá anh em

Với sự nỗ lực để mang lại sự tiện lợi cho cộng đồng của chúng tôi, chúng tôi đã nâng cấp hệ thống, mà người dùng có thể chuyển tiền trong nội bộ BTCG

Và bây giờ, bạn có thể gửi hoặc rút tiền gửi bất cứ lúc nào BTC / ETH của bạn mà bạn muốn.

Xin lưu ý rằng tài sản của bạn đã được lưu giữ trong Vault với đa chữ ký cho sự an toàn tốt nhất, do đó phải mất 48 giờ tối thiểu để phát hành.

Nhiệt liệt chào mừng tất cả mọi người tham gia Cộng đồng sinh thái, hoặc bạn có thể tham gia với chúng sau đó để làm, nhiệm vụ rất có ý nghĩa mang lại lợi nhuận.

Trân trọng,

Đội BTC-Green ICO toàn cầu,

Cộng đồng sinh thái trong The Green Planet

BTCG chuẩn bị chào đón 2 cộng đồng lớn từ Au, Africa và tiếp tục đang xây dựng cộng đồng toàn cầu...

vừa reg acc. có gruop tele ko vào nc cho xôm bác ơi :D
Bạn vào nhóm fb đi. Lúc nào đông đông mem tý thì lập tele chém sau. Mình đang dần xây dựng thôi. Nó báo ngày mở bán mình thông báo nhé

Đã đến vòng 9 rồi nhá, chỉ còn 1 vòng nữa là hết 3M BTCG, anh em nhanh tay sở hữu để ko phải hối tiếc khi nó lên sàn...

Đã đến vòng 9 rồi nhá, chỉ còn 1 vòng nữa là hết 3M BTCG, anh em nhanh tay sở hữu để ko phải hối tiếc khi nó lên sàn...
khi nào nó bán vậy bác, vừa đăng ký xong

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week