Airdrop BTCC sàn giao dịch đã từng lớn thứ 2 đang trở lại để dẫn đầu.

đa số e để ý nha coi sàn mà nó phát free thường không đủ số dư rút hoạt rút được ko còn là bao chiếm 90% ví dụ quy đổi ra 1$ phi rút là 0,9$ haiz

đa số e để ý nha coi sàn mà nó phát free thường không đủ số dư rút hoạt rút được ko còn là bao chiếm 90% ví dụ quy đổi ra 1$ phi rút là 0,9$ haiz
Thằng này nó chưa quy ra tỷ lệ đổi nên em cũng chưa biết thế nào, thấy sàn ngon thì giới thiệu anh em cùng làm thôi bác ah. Hi vọng là anh em kiếm được nhờ nó.

very lv 3 cả nick chính lẫn phụ mới tính nha bác :v
thì làm v mà bác, em vừa veri xong 1 acc phụ nữa là 4k nữa đây bác, nhưng chỉ nhận đc 1 ref đầu tiên thôi nên tổng 3 nick là 15k point :d tranh thả làm chục nick sau này xem gom đc k, kyc dễ quá man :D

thì làm v mà bác, em vừa veri xong 1 acc phụ nữa là 4k nữa đây bác, nhưng chỉ nhận đc 1 ref đầu tiên thôi nên tổng 3 nick là 15k point :d tranh thả làm chục nick sau này xem gom đc k, kyc dễ quá man :D
ha ha gom là chất ko gom được ròi vì rút phi cao hơn hơn nó phát free sàn nào hong vậy

Cái sàn này nó check nhanh như kiểu nhìn qua thôi ấy mấy hôm trước mình fake lung tung, trình độ mình còn kém lắm nhìn đểu đểu mà vẫn qua chỉ vài phút là nó xác nhận thành công.

Cái sàn này nó check nhanh như kiểu nhìn qua thôi ấy mấy hôm trước mình fake lung tung, trình độ mình còn kém lắm nhìn đểu đểu mà vẫn qua chỉ vài phút là nó xác nhận thành công.
Tùy thôi bác, có lyc 1-3 ngày, có lúc ság nay 3p xog 1 nick. Em làm 3 nick. Chứ lam chục nick k kyc đc chắc khó ăn

Announcements

Forum statistics

Threads
419,490
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back