SCAM BTC-Pro - btc-pro.biz

Tiếp Tục Thanh Toán
The amount of 8 USD has been deposited to your account. Accounts: U16486972->U2638925. Memo: API Payment. Withdraw to adsmmo from BTC PRO.. Date: 11:02 13.11.18. Batch: 235819622.

Trang này có khi scam rồi anh em ạ. Đang nóng hết cả ruột phải lên đây than vãn với mọi người đây. 2 lần đầu rút, nó trả mình rất nhanh, chỉ đợi tầm 2h là thấy tiền. Giờ là lần 3 rút, mình đợi 2 ngày nay rồi giờ vẫn pending withdrawal, huhu. Hỏi support thì nó kêu là 48h hành chính tức là đợi 3-6 ngày nhé, vkl khốn nạn quá! Có ai phải đợi lâu như thế chưa ạ?

Trang này có khi scam rồi anh em ạ. Đang nóng hết cả ruột phải lên đây than vãn với mọi người đây. 2 lần đầu rút, nó trả mình rất nhanh, chỉ đợi tầm 2h là thấy tiền. Giờ là lần 3 rút, mình đợi 2 ngày nay rồi giờ vẫn pending withdrawal, huhu. Hỏi support thì nó kêu là 48h hành chính tức là đợi 3-6 ngày nhé, vkl khốn nạn quá! Có ai phải đợi lâu như thế chưa ạ?
Bạn dep bao nhiêu vậy? Đợt trước kia lúc site mới ra thì có đợt hold tới 4-5 ngày thật (dep to nhỏ gì cũng bị hold) sau đó pay nhanh trở lại. Bây giờ hold nữa thì không hay rồi. Với lại site này mình cũng cảnh báo từ trang đầu của topic là site live đã lâu nên rủi ro cao. Nêu bạn dep nhỏ thì còn hy vọng còn dep lớn thì chịu khó chia nhỏ ra mà rút. Chia thế nào cho nó khéo khéo tí cho nó dễ nhìn.

Bạn dep bao nhiêu vậy? Đợt trước kia lúc site mới ra thì có đợt hold tới 4-5 ngày thật (dep to nhỏ gì cũng bị hold) sau đó pay nhanh trở lại. Bây giờ hold nữa thì không hay rồi. Với lại site này mình cũng cảnh báo từ trang đầu của topic là site live đã lâu nên rủi ro cao. Nêu bạn dep nhỏ thì còn hy vọng còn dep lớn thì chịu khó chia nhỏ ra mà rút. Chia thế nào cho nó khéo khéo tí cho nó dễ nhìn.
Lần mới nhất mình dep 1000$, huhu. 2 ngày nay mình rút lãi cũ là 200$ mà đợi mãi không thấy. Chia nhỏ là sao hả bạn? Cái này là mình xem review mấy trang nước ngoài rồi tự chơi, mình cũng mới chơi được khoảng 20 ngày thôi. Giờ mà ko rút được là lỗ đúng 1000$ vừa dep hôm trước. Xót quá má ơi!

Lần mới nhất mình dep 1000$, huhu. 2 ngày nay mình rút lãi cũ là 200$ mà đợi mãi không thấy. Chia nhỏ là sao hả bạn? Cái này là mình xem review mấy trang nước ngoài rồi tự chơi, mình cũng mới chơi được khoảng 20 ngày thôi. Giờ mà ko rút được là lỗ đúng 1000$ vừa dep hôm trước. Xót quá má ơi!

Bạn có thể inbox mình username + password để mình kiểm tra được không? Nếu đúng 2 ngày mà site chưa thanh toán thì mình sẽ chuyển satus để các member khác tránh scam thêm.

Bạn có thể inbox mình username + password để mình kiểm tra được không? Nếu đúng 2 ngày mà site chưa thanh toán thì mình sẽ chuyển satus để các member khác tránh scam thêm.
Mình đã inbox bạn ảnh mình chụp màn hình nha. Mình không rảnh để lừa ai đâu, mình đang điên hết cả tiết, mất ngủ cả đêm qua. Mình tự tìm hiểu rồi chơi vì thấy mấy trang nước ngoài cứ review tốt lắm tốt vừa, chứ mà biết group này của mọi người từ đầu thì chắc không dám liều. Bây giờ trang này vẫn chạy đều đều, thấy liên tục có người dep mới. Mình để ý phần paid out là 1 ngày bọn nó chỉ trả lãi 3 lần, sáng, chiều với tối, mỗi lần nó nhấn trả cho khoảng trăm người trong 20-30', mà hầu như toàn người vài chục $, lác đác có mấy người vài chục nghìn $ nhưng vụ này chả biết thật hay giả. Mình nghĩ nó trả kiểu chọn lọc thật, kiểu ai mới chơi hoặc rút ít thì nó trả. Mình cũng đang tính chia nhỏ tiền lãi ra để rút, giống như bạn anhtuan02t1 tư vấn ở trên.

Last edited:

Đóng học phí đắt quá cơ, nhưng không sao. Nếu chưa sợ tới mức bỏ HYIP thì bạn có thể thành cao thủ trong tương lai hi hi.

Tiếp Tục Thanh Toán
The amount of 8 USD has been deposited to your account. Accounts: U16486972->U2638925. Memo: API Payment. Withdraw to adsmmo from BTC PRO.. Date: 10:47 14.11.18. Batch: 235940531.

Hôm nay lâu thật, 5 tiếng

Đề nghị những mod nào có TÂM vào close cái topic này hoặc change stt qua scam , hiện nó vẫn trả tiền cho monitors and promotors (nhưng pay chọn lọc hoặc ko pay cho rất nhiều người chơi ) để tiếp tục lừa bắt cá to , và đã có 1 cá to dính chưởng ở trên , đây chính là SCAM @hyipdollar @anhtuan02t1

Đủ bằng chứng thì cứ thực hiện thôi, nhưng đúng nguyên tắc.
Giống như bạn @hyipdollar yêu cầu bên trên, hoặc teamview.

Mình đã inbox bạn ảnh mình chụp màn hình nha. Mình không rảnh để lừa ai đâu, mình đang điên hết cả tiết, mất ngủ cả đêm qua. Mình tự tìm hiểu rồi chơi vì thấy mấy trang nước ngoài cứ review tốt lắm tốt vừa, chứ mà biết group này của mọi người từ đầu thì chắc không dám liều. Bây giờ trang này vẫn chạy đều đều, thấy liên tục có người dep mới. Mình để ý phần paid out là 1 ngày bọn nó chỉ trả lãi 3 lần, sáng, chiều với tối, mỗi lần nó nhấn trả cho khoảng trăm người trong 20-30', mà hầu như toàn người vài chục $, lác đác có mấy người vài chục nghìn $ nhưng vụ này chả biết thật hay giả. Mình nghĩ nó trả kiểu chọn lọc thật, kiểu ai mới chơi hoặc rút ít thì nó trả. Mình cũng đang tính chia nhỏ tiền lãi ra để rút, giống như bạn anhtuan02t1 tư vấn ở trên.

Đề nghị những mod nào có TÂM vào close cái topic này hoặc change stt qua scam , hiện nó vẫn trả tiền cho monitors and promotors (nhưng pay chọn lọc hoặc ko pay cho rất nhiều người chơi ) để tiếp tục lừa bắt cá to , và đã có 1 cá to dính chưởng ở trên , đây chính là SCAM @hyipdollar @anhtuan02t1

Như mình nói ở trên rồi, bạn lionblanc102 cần cung cấp acc của bạn để mình kiểm tra thì mới đổi status được, bạn chỉ cung cấp cho mình hình ảnh với tiêu đề "Btc-pro.biz chuẩn bị scam" Thì mình không thể giải quyết được. Diễn đàn mmgp.ru cũng chưa move sang box Scam; site nào cũng vậy, mình chỉ thay đổi status khi chắc chắn 100% acc của member bất kỳ trong forum bị scam.

Chia buồn bạn!
Chia nhỏ bây giờ là thay vì bạn rút một cục 1k$ thì bạn chia ra từng lệnh rút 20$ 10$ 15$,... ngày làm 10-20 lệnh rút, mỗi lệnh cách nhau tầm 20p-30p gì đấy, cái nào dc pay thì tốt, ko thì thôi.

Mình đã nhắc ngay từ trang đầu của topic lúc vừa được tạo ra khá lâu rồi (từ 31/10)

Còn site thanh toán với site này pend 1-2 ngày thì vẫn không vi phạm rule, tại rule nó là 48 busines hours. Nhưng bất kể là rule thế nào site pay thế này là có vấn đề rồi. Cảm ơn bạn cảnh báo và cũng chia buồn bạn.

Cái này theo rule của site và chưa có bằng chứng chính thức nào nên chưa thể set cam được, em chơi HYIP cũng quá hiểu việc này rồi còn gì. Cái cần làm anh cũng đã làm (Cảnh báo không nên dep vào site này ngay từ trang đầu tiên của topic được lập ra).

Còn việc site pay chọn lọc bắt cá to là điều tất yếu (admin nào chạy site lâu nó cũng phải làm trò này). Bạn @lionblanc102 ở trên cũng nói rõ là bạn ấy không phải dep vào site này từ việc thấy thông báo site ở forum mà từ diễn đàn nước ngoài nên không thể nó rằng forum không có tâm ở đây (đi quanh các forum anh thấy không có forum nào đích thân Mod cảnh báo site dep vào thời điểm này nguy hiểm như anh làm ở forum mình đâu)

Cảm ơn bạn @anhtuan02t1 nhiều. Hôm qua, sau 2 ngày rưỡi không thấy trả tiền, cộng với thấy 1k$ mình dep hôm trước đã sinh lãi lên 2k$ và chuyển vào số dư, mình đã calcel lệnh rút, dep mới 2001$ chu kỳ 1 ngày với hi vọng nó thấy mình dep thì nó cho mình rút, rồi mình làm lệnh rút số dư còn lại là 117$. Và mình chờ, mình đợi, giờ thì đã 20 tiếng đồng hồ trôi qua và lệnh rút của mình vẫn pending. Mình sẽ thử lại cách rút từng khoản nhỏ 10$, 20$... như bạn nói xem sao. Cảm ơn bạn rất nhiều.
Mình sẽ cập nhàt tình hình cho mọi người biết ạ!

PAYING
The amount of 8 USD has been deposited to your account. Accounts: U16486972->U2638925. Memo: API Payment. Withdraw to adsmmo from BTC PRO.. Date: 16:49 15.11.18. Batch: 236107434.

có người rút hơn 7k rồi bạn đã rút đc chưa vậy

có người rút hơn 7k rồi bạn đã rút đc chưa vậy
Tất cả các lệnh rút tầm 100$, 200$, 1000$ của mình đều đang pending. Hiện tại mình vẫn còn hơn 900$ là vốn của mình trong cái trang này. Nhưng tin vui là mình cũng rút được lẻ tẻ nhờ chia nhỏ các lệnh rút giống như bạn @anhtuan02t1 tư vấn ở trên, nhưng tụi nó khôn lắm, tụi nó chỉ cho mình rút các lệnh quanh quanh 10$ đô thôi, 20$ là đã không cho rút rồi. Từ hôm qua đến giờ trầy trật mới rút được tầm 30$, nhưng có cũng còn hơn không, cảm ơn bạn @anhtuan02t1 lần nữa nhé :D.
Còn mình đảm bảo với bạn @maimeo là người rút được 7k mà bạn nói hoặc là người ta đã chơi từ lâu rồi hoặc là vẫn đang dep vào trang này vài chục k nhé ! Mình quan sát suốt mấy hôm nay rồi, nhớ tên mấy tài khoản dep chục nghìn $ cũng đang rút lẻ tẻ vài chục đô. Bọn trang này đang câu những người dep hàng chục $ với hàng trăm $ bạn ơi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,356
170,481
Latest member
hoidap24h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom