• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help BTC đã chạm đáy và đổi chiều tăng lên? Có nên mua vào?

tcl_vietnam

Junior
Reactions
288
MR
0.188
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Sau tết, tỉ giá BTC/USD giảm xuống nhanh chóng thì ~800 xuống ~600. Theo dõi mấy ngày hôm nay nó đã bắt đầu tăng lên, phải chăng đợt giảm này đã chạm đáy? Là lúc chúng ta nên mua vào. Mình cũng đã deposit 1k PM để ôm ít BTC xem sao, có ai có chung quan điểm?

mấy đồ ảo này chưa biết thế nào

nhìn tiền BH rất phong cách. :D:D:D BTC thất thường quá có cơ quan nào dự đoán dc đâu. thick thì nó lên k có gió nó xuống vèo như cái diều vậy .. :p ý kiến cá nhân sai thông cảm !!

theo mình chỉ số BTC vẫn có xu hướng giảm , và sẽ tiếp tục giảm điểm ở các phiên giao dịch cuối ngày

Còn 2K PM rao mãi chả ai mua, ai chỉ cho mình chỗ mua BTC xem mặt mũi nó thế nào nào :)
Lão này định troll mọi người hả

thời điểm này e khuyên chân tình ko nên mua, lành ít dữ nhiều! khả năng cao là sẽ rơi tiếp và sắp tới ổn định quanh vùng 300-500$ ( ý kiến cá nhân, he)

Đợi nó xuống dưới 200$ thì bán nhà đi gom tiền ôm BTC

hôm qua nó xuống 120$ sao ko hốt :p:p:p
Ko chớp được thời cơ, giá mà biết thì cũng mua đc gần 10 BTC rồi, lãi hơn 400% chỉ trong vài canh giờ thì ai mà chẳng ham.

Ko chớp được thời cơ, giá mà biết thì cũng mua đc gần 10 BTC rồi, lãi hơn 400% chỉ trong vài canh giờ thì ai mà chẳng ham.
lúc đấy bác có vaò lệnh cũng chưa chắc khớp đc ý, giá nó giật nhanh mà...

giá đó nó dow vì sàn mtgox có vấn đề nên btc-e nó hút thêm nguồn vốn giao dịch , có lẽ lượng btc trữ của 1 số thành phần quá lớn

theo quan điểm cá nhân thì btc còn rớt. Nhiều nước ko muốn sự xuất hiện của đồng tiền này như Nga, Trung Quốc, Indo..
Lý do rớt giá gần đây: Nga cấm btc, Trung Quốc cấm trao đổi tiền tệ qua bên thứ ba(cấm trung gian qua các sàn btc),mtgox mất uy tín nghiêm trọng, chuyên gia cảnh báo rắc rối trong vấn đề đổi giữa btc và các đồng tiền(vì đều thông qua các sàn giao dịch trung gian). Tất cả đều xuất hiện cùng trong đầu tháng 2 bảo sao nó ko rớt...Btc hiện giờ tính giao dịch còn thấp(hạn chế trong việc sử dụng chi tiêu). Nó chỉ là công cụ cho các tay đầu cơ(đợi giá tăng hay lướt sóng..) Nếu không có động thái tích cực thì sợ nó ko lên nổi !!!

hôm qua nó xuống 120$ sao ko hốt :p:p:p

ko ai mua ở mức giá đó đc cả đâu, nó rớt cai vèo xuống 102 rồi bật lên 580+ rồi lên luôn. ai nhanh tay thì mua đc ở mức 580 or 585 thì giờ ăn đc 100 giá

Announcements

Forum statistics

Threads
419,033
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom