• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bro hay Mod nào hay exchange tiền giải thích hộ em trường hợp này ??

thanhbaker

Junior
Reactions
69
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Hiện tại có Ex 1 số WMZ qua AP của exchanger thangquynho trong MMO - tầm 2 tuần thì AP bị Reversed

pm hỏi thì Exchange này nói không bảo hành cho AP - và nick AP đó cũng ko còn dùng vậy sao lại đem ra ex cho người khác

Như vậy thì Exchange chẳng khác nào cho không WMZ .ex kiểu như chơi sổ xố hên xui - hên thì còn xui thì mất hay sao.

vậy thì số tiền AP mất trên bên nào phải chịu.

Bro nào rõ trường hợp trên giải thích hộ em :binhsua32::binhsua32:

Lại là thangquynho nữa. Chắc dính chưởng thangquynho hơi bị nhiều à. Chia buồn cùng bác thôi. Hẽm làm được gì đâu!

Upvote 0
Tình hình trước giờ chẳng khi nào thấy AP khi nào bị HOLD hay Reverse ===> thangquynho chủ quan ===> bây giờ chắc AP của thangquynho chắc cũng dính đậm quá nên lặn luôn rồi .
Ông hẽm biết là thangquynho là chuyên gia rửa à!

Upvote 0
Đưa ra C50 luôn đi cho rồi...đại ca giới rửa tiền xì gòn đây mà...

Upvote 0
Lại giống vụ Kim Huân :(

Upvote 0
Tình hình trước giờ chẳng khi nào thấy AP khi nào bị HOLD hay Reverse ===> thangquynho chủ quan ===> bây giờ chắc AP của thangquynho chắc cũng dính đậm quá nên lặn luôn rồi .

Ai đã từng làm việc với mình đều biết mình cẩn thận cỡ nào, AP hold hay reserve có từ lâu lắm rồi,

Bạn bán cho người khác hay ex, có bao giờ bạn nói tiền của bạn bảo bảo hành không , vì thuận mua, vừa bán

Ông hẽm biết là thangquynho là chuyên gia rửa à!

Nếu rửa được thì cậu chỉ mình nhé :) .

Mình không lấy uy tín của mình ra làm trò đùa như thế, và những rủi ro là không ai dám bảo là không có,

Nên làm 1 Topic kiện lên admin đi bạn :)

Câu nói này đã làm mình hiểu suy nghĩ của cậu

Hiện tại có Ex 1 số WMZ qua AP của exchanger thangquynho trong MMO - tầm 2 tuần thì AP bị Reversed

pm hỏi thì Exchange này nói không bảo hành cho AP - và nick AP đó cũng ko còn dùng vậy sao lại đem ra ex cho người khác

Như vậy thì Exchange chẳng khác nào cho không WMZ .ex kiểu như chơi sổ xố hên xui - hên thì còn xui thì mất hay sao.

vậy thì số tiền AP mất trên bên nào phải chịu.

Bro nào rõ trường hợp trên giải thích hộ em :binhsua32::binhsua32:

Mình chỉ là người mua đi bán lại, và không có nói trước là bảo đảm, mình chỉ kiểm tra nguồn tiền đó thật kỹ , nhưng rủi ro thì mình ko dám nói là ko có

không có bảo hành trọn đời cả bạn à,

Lại giống vụ Kim Huân :(

Mình là mình, bạn ko nện so sánh mình với người nào cả, hãy tự xem xét chính bản thân của mình, thế là đủ rồi. tiếc là mình đã giúp nhầm người :)

PS: Nếu mình scam, thì chắc số tiền mình scam lên tới 7000 - 10000 .....chứ không nhỏ :)

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Mình chỉ là người mua đi bán lại, và không có nói trước là bảo đảm, mình chỉ kiểm tra nguồn tiền đó thật kỹ , nhưng rủi ro thì mình ko dám nói là ko có

không có bảo hành trọn đời cả bạn à,

như thế này sao được nhỉ ??? :binhsua10: , nếu cậu là exchange thì phải đảm bảo tiền send cho người mua ko bị reversed chứ. Bây h cậu cứ bán rồi reversed , rồi lại bán lại reversed ... cứ như thế thì làm sao đây :binhsua06:

Upvote 0
như thế này sao được nhỉ ??? :binhsua10: , nếu cậu là exchange thì phải đảm bảo tiền send cho người mua ko bị reversed chứ. Bây h cậu cứ bán rồi reversed , rồi lại bán lại reversed ... cứ như thế thì làm sao đây :binhsua06:

Không có chuyện đòi lại dc, thanh toán từ mình đều send other, và dispute ko được, và mình không thể nào làm thế.

Bạn chủ thớt pm yahoo mình , để mình tìm hiểu thêm về vấn đề này. thank !

Upvote 0
Câu nói này đã làm mình hiểu suy nghĩ của cậu

ý nghĩa thâm sâu quá :)) .. mà cũng chẳng biết vì sao lúc đó lại buộc miệng nói thế :))

Nhưng cũng ko phải tự nhiên lại nói thế đâu cậu:

1/ Đã có 2 người report cậu, nói thật thì mình cũng ko bit sự việc thế nào, nhưng lời lẽ của khách hàng đều cho mình biết rằng : cậu giải quyết chưa thỏa đáng

2/ Mấy lần giao dịch với cậu, pm cậu thì ít nhất 30 phút cậu mới trả lời, có khi còn ko thèm trả lời. Cậu đối xử với khách hàng thế đó ah :(

3/ ...

Upvote 0
Không có chuyện đòi lại dc, thanh toán từ mình đều send other, và dispute ko được, và mình không thể nào làm thế.

Bạn chủ thớt pm yahoo mình , để mình tìm hiểu thêm về vấn đề này. thank !

nếu "dispute ko được" thì sao lại có trường hợp reversed nhỉ :binhsua10:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom