• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Brian k1984brian vào đây đối chứng,nghi ngờ scam 500wmz

Status
Not open for further replies.
@brian trả lại tiền cho người ta đi. Trình độ fake để scam còn non tay quá, có sơ hở rồi kìa. Chụp ảnh log chat lên mình chỉ cho nhé :D
Hay rồi đây :eek::eek::eek:

@brian trả lại tiền cho người ta đi. Trình độ fake để scam còn non tay quá, có sơ hở rồi kìa. Chụp ảnh log chat lên mình chỉ cho nhé :D
:confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

Đọc cái màn rep cuối cùng của bạn Brian buồn cười quá =]]
Cái ngta cần là cái ảnh log chat
Cái ngta cần là 1 lời giải thích về cái quote mờ ám kia
Nhưng cái bạn ấy trả lời là : TÔI KO LÀM GÌ SAI
KỆ MẤY NGƯỜI, HẾT =]]
Fake yahoo cũng dễ mà, sao phải dùng skype scam thế, hay ngại log 2 yahoo sợ lộ =]]
Thôi trả tiền ngta đi bác ơi ~ 10chai chứ ít gì

mình ko bênh vực ai cả,
ở toppic này, mình thực sự chưa thấy @samurai2536 send tiền mà nhờ người khác send tiền ( mơ hồ)

cái thứ 2 là cả bên @brian cũng ko show đc cái ảnh nhận tiền trong hôm nay khoảng thời gian đó

nói thật mình ko hiểu làm exchange như @brian sao lại ko để ví Z lên ở đây ( bọn scam lợi dụng chỗ này)
phần quote lại đc brian confirm xác thực, ở đây thực sự rối lắm.

mình nếu đc lên tiếng thì chỉ mong @samurai2536 cung cấp đc cái log giao dịch send tiền đi, còn bên @brian cũng nên show cái proof nhận tiền trong khoảng thời gian giao dịch ngày hôm nay

từ đó mà đối chứng 2 bên thôi, nói suông thì ai nói chả đc

scam bao nhiêu $ trở lên là đi tù đc thế mấy bác :p

Vụ này mình nghi ngờ @brian có mờ ám rồi. không thằng lừa đão nào nhanh như vậy dc. Có nó cũng là thánh cmnr

Chuẩn! Bên ex nên show log chat & đặc biệt khoanh tròn vào cái chỗ quote ý!

mình ko bênh vực ai cả,
ở toppic này, mình thực sự chưa thấy @samurai2536 send tiền mà nhờ người khác send tiền ( mơ hồ)

cái thứ 2 là cả bên @brian cũng ko show đc cái ảnh nhận tiền trong hôm nay khoảng thời gian đó

nói thật mình ko hiểu làm exchange như @brian sao lại ko để ví Z lên ở đây ( bọn scam lợi dụng chỗ này)
phần quote lại đc brian confirm xác thực, ở đây thực sự rối lắm.

mình nếu đc lên tiếng thì chỉ mong @samurai2536 cung cấp đc cái log giao dịch send tiền đi, còn bên @brian cũng nên show cái proof nhận tiền trong khoảng thời gian giao dịch ngày hôm nay

từ đó mà đối chứng 2 bên thôi, nói suông thì ai nói chả đc
Đợi xíu mình sẽ show cho bạn cái proof mình send tiền lần 2. như trong hình creenshot mình chụp lần đầu tiên mình send 300z là bên đối tác mình send, và chắc chắn đối tác mình đã send rồi.Đây là đối tác làm ăn lâu dài của mình và tên scammer chat với mình trên skype cũng đã confirm là nhận đc. Lần thứ 2 mình send 200z mình ghi description tổng là 500z luôn.

Attachments

206.9 KB · Views: 90
@prince123 Đó là proof mình send tiền lần 2 tức là 200wmz nữa. Tổng là 500 mình đã ghi vào description, Purse nhận tiền trong hình cũng đúng với cái purse mình post tố cáo ở những post đầu tiên.

vậy thì scam rõ cả rồi còn gì đồng hương @samurai2536

chúc mau chóng lấy lại money

@prince123 Đó là proof mình send tiền lần 2 tức là 200wmz nữa. Tổng là 500 mình đã ghi vào description, Purse nhận tiền trong hình cũng đúng với cái purse mình post tố cáo ở những post đầu tiên.
ảnh bạn up nhỏ quá, up lại ảnh đi. kế bên nút " Post reply" có nút " Upload a file" chọn full screen vào cho anh em dễ nhìn đi bạn

Vô danh hay là vô duyên hoặc vô gia cư ???
Bác là cái thá gì mà tôi phải chup log chat cho bác xem ??

Tôi nói rồi tôi chỉ để mod teamview qua máy tôi xem trực tiếp cho chắc, post lên bác lại đá đễu trình độ fake này fake nọ.

Mấy bác đọc topic mà ko đọc gì tôi viết à. Sở dĩ không có nick yahoo là vì khách hàng tôi yêu cầu ko pub yahoo lên 4rum. Nên khi reply bài post của samurai nó mới ra cái quote như vậy.
bác nào thử reply bài viết của ai xem nó có quote lại không .

có 10tr mà cũng scam nản... ý quên 10tr lớn chứ không phải nhỏ@@

Tôi nói rồi tôi chỉ để mod teamview qua máy tôi xem trực tiếp cho chắc, post lên bác lại đá đễu trình độ fake này fake nọ.

Mấy bác đọc topic mà ko đọc gì tôi viết à. Sở dĩ không có nick yahoo là vì khách hàng tôi yêu cầu ko pub yahoo lên 4rum. Nên khi reply bài post của samurai nó mới ra cái quote như vậy.
Reply nè, ủa mà chữ skype đâu mất tiêu rồi
Forum như ***, reply làm mất chữ của người ta, thiệt cái tình à

Cái mà tôi cần là bằng chứng cụ thể, cái mà bác show ra là " tôi vô tội"." tôi ko cần show gì hết". Nguyên cái log chat tôi và 1 vài người kêu bác show từ khi post topic đến giờ mà bác cứ lòng vòng lảng tránh. Bác cứ chụp hình lên mọi người đều thấy rõ ràng việc gì phải mod teamview ? Đâu phải ai cũng rảnh để view máy bác,với lại 1 người cũng ko thể bằng số đông đánh giá đc.

Cái mà tôi cần là bằng chứng cụ thể, cái mà bác show ra là " tôi vô tội"." tôi ko cần show gì hết". Nguyên cái log chat tôi và 1 vài người kêu bác show từ khi post topic đến giờ mà bác cứ lòng vòng lảng tránh. Bác cứ chụp hình lên mọi người đều thấy rõ ràng việc gì phải mod teamview ? Đâu phải ai cũng rảnh để view máy bác,với lại 1 người cũng ko thể bằng số đông đánh giá đc.
chuẩn rồi post lên đi bác brian

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983
Latest member
taiduc
Back