• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial [BOX TỔNG HỢP] Các thủ thuật, mẹo khi chơi Bitkong

Reactions
430
MR
0.699
Chào ae , vấn đề lập ra không phải thảo luận về check , hack , mà là thủ thuật , kinh nghiệm khi chơi trò này , tôi và các bạn sẽ cùng xây dựng , đóng góp để cùng phát triển , mình chỉ định hướng , trong quá trình chơi các bạn đóng góp thêm nhé
Của mình thì thấy mẹo như này , chính xác khoảng 70% , hi vọng trong quá trình các bạn dùng nếu đc thì góp ý để nâng mức & này lên
Bước 1: Copy hàm này bỏ vào ô B1 trong excel : =SUMPRODUCT(1*MID(A1;ROW(INDIRECT("1:"&LEN(A1)));1))+LEN(A1)
Bước 2 : mở game lên , chọn chế độ dễ , sau đó chọn : XÁC THỰC TÍNH CÔNG BẰNG CUẢ VÉ
Bước 3: chọn chơi rồi kết thúc
Bước 4 : nhìn chỗ VÉ TIẾP THEO thấy Giá trị khởi đầu tại máy khách , ví dụ 2111210010 , ta copy số này bỏ vào ô A1 trong excel
Bước 5: thấy ô B1 trong excel hiển thị 1 số
Bước 6: chọn thứ tự ô như sau để chơi
Bước 7 : lặp lại từ bước 4 đến bước 6 để chơi game khác
Mình thì thấy như này cũng khá đúng :
15 : 1
16: 1
17: 1
18 : 2
19 2
20: 1
21: 3 ( riêng thèn này thì hơn 90% là chính xác )
22: 2
23: 1
24 : 1

Nếu ngoài giá trị trên thì kết thúc rồi lặp lại

Rất mong nhận sự đóng góp về các vị trí 1 2 3

2111222210 ô a1
=SUMPRODUCT(1*MID(A1;ROW(INDIRECT("1:"&LEN(A1)));1))+LEN(A1) ô b1
bị lỗi the formula you type contains eror ?

Lót dép hóng anh em chỉ dạy, chơi nhiều cách với thằng này vẫn thua nhiều hơn thắng.
P/s: Mình thường chơi bên Trung Bình, chỉ chọn mức 1, nếu thua thì x2 đổi ô, thắng về mức ban đầu và chọn ô vừa thắng!

Copy hàm này bỏ vào ô B1 trong excel : =SUMPRODUCT(1*MID(A1;ROW(INDIRECT("1:"&LEN(A1)));1))+LEN(A1)
bác xem hàm này đã đúng chưa copy paste báo lỗi ở hàm trên

Attachments

115 KB · Views: 43
Copy hàm này bỏ vào ô B1 trong excel : =SUMPRODUCT(1*MID(A1;ROW(INDIRECT("1:"&LEN(A1)));1))+LEN(A1)
bác xem hàm này đã đúng chưa copy paste báo lỗi ở hàm trên
bác enter xem nó có ra số ko , nếu ko đc thì thay dấu chấm phẩy ( ; ) bằng dấu phẩy ( , ) là đc

thôi nỡm ăn 5 phát thua phát

Announcements

Forum statistics

Threads
419,110
171,191
Latest member
full2mobile

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom