BOT đã thực chiến 1 năm - đầy đủ Proof - hoàn toàn Free nhé!

Sợ sàn cùi rồi các bác lại mất cả chì lẫn chài
Uh bác. Nên cứ ưu tiên rút vốn trước nhé. Đừng vội tái. Với lại cũng k nên đi vốn to. Cứ lai rai qua cơn dịch là vui rồi ?

Thông báo Update quan trọng !!!
Các bác vui lòng tải file mới về chép vào thư mục bot đang có để chạy lại nhé. Không update không chạy được.

Các bác vào Real lưu ý giúp mình. Mình không khuyến khích vào sớm vậy đâu. Tính để mấy bác Demo thêm để biết cách sử dụng và fix cho hết lỗi. Nhưng mấy bác real rồi thì nhớ giúp mình vài điều sau :

1. Không nạp quá nhiều - vài trăm u cày lên dần - nếu bot ngon thì x lên vài lần chứ đâu cần mạo hiểm. Nếu bot cùi thì nạp nhiều cũng thua.
2. Tuân thủ quy tắc set lệnh 1-2% tổng vốn. Không đi kiểu tham quá nâng lên cao khả năng CHÁY ? rất dễ nha. Mình check được thống kê tele thấy mình off bot? rán chịu.
3. Nên check thường xuyên coi có lỗi gì không. Vì miss lệnh là rủi ro lỗ cao. Ví dụ miss toàn lệnh win vào toàn lệnh lose là xác định hôm đó ăn cơm chan nc mắt nhé.
4. Phải nhìn rõ rủi ro, đừng mơ mộng "chén thánh" rồi vay mượn các kiểu. Cháy không thương tiếc ai đâu nhé.
5. Phải ưu tiên rút vốn không tái cho đến khi thu hồi vốn.

Bạn nào theo mình cách đây 3-4 năm đến giờ thì luôn biết nguyên tắc NHÌN RỦI RO TRƯỚC KHI NHÌN LỢI NHUẬN !!!

Mình có Bot này tự động đánh lớn hơn - nhỏ số cuối của giá : nhỏ hơn 6 và lớn hơn 5 , thích hợp cho ai máu cờ bạc kiếm tiền nhanh luôn . ib mình báo giá

Các bác vào Real lưu ý giúp mình. Mình không khuyến khích vào sớm vậy đâu. Tính để mấy bác Demo thêm để biết cách sử dụng và fix cho hết lỗi. Nhưng mấy bác real rồi thì nhớ giúp mình vài điều sau :

1. Không nạp quá nhiều - vài trăm u cày lên dần - nếu bot ngon thì x lên vài lần chứ đâu cần mạo hiểm. Nếu bot cùi thì nạp nhiều cũng thua.
2. Tuân thủ quy tắc set lệnh 1-2% tổng vốn. Không đi kiểu tham quá nâng lên cao khả năng CHÁY ? rất dễ nha. Mình check được thống kê tele thấy mình off bot? rán chịu.
3. Nên check thường xuyên coi có lỗi gì không. Vì miss lệnh là rủi ro lỗ cao. Ví dụ miss toàn lệnh win vào toàn lệnh lose là xác định hôm đó ăn cơm chan nc mắt nhé.
4. Phải nhìn rõ rủi ro, đừng mơ mộng "chén thánh" rồi vay mượn các kiểu. Cháy không thương tiếc ai đâu nhé.
5. Phải ưu tiên rút vốn không tái cho đến khi thu hồi vốn.

Bạn nào theo mình cách đây 3-4 năm đến giờ thì luôn biết nguyên tắc NHÌN RỦI RO TRƯỚC KHI NHÌN LỢI NHUẬN !!!
oánh dấu tôi e ib nhé :D

sàn wenifex hoa hồng 1%. tổng giao dịch 2 củ biden thì hoa hồng đã ẵm đc 20k rồi. Ngon.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week