SCAM boss-auto - boss-auto.net

bị lock luôn acc :))))))))))))))

nó đang bắt chước vụ thảm sát 43 acc clone

Thím nghĩ sao? Time to scam? :/

ko scam thì đi lock acc làm gì
trên face của kẻ liều mạng cũng có mấy member đang than trời bị lock acc hàng loạt kìa

chi cần nó cho rut về là ok amen

nghe các thím bàn luận mà e buồn, e còn nữa chặng đường nữa mới lấy lại đc vốn mà hôm qua tới nay chưa pay cho e huhu, đừng log acc e nha đại ka boss

haha lock mẹ nó acc @@
đm nó, vừa huề vốn xong! @@
nghe mà đau cả tim. tôi mới đi có một nửa. mong rằng ko giống bác

về cúng con gà đi bác
chắc phải cúng thật bác ạ, nay tính nhận tiền bên quizz dep vào 1 mớ, đang tính vào dep thì nó clock acc =))
trong cái rủi cũng có cái may :)))

lúc 7h tối mới login được giờ vào lại bị thế này! @@ xác cmnđ rồi! ngừng dep nhé!
View attachment 58747
cho tiền em cũng không dám nửa. hit chỉ tội cho em là mới đi được một nửa chặn đường. ah hay là nó benned máy ai thu hồi lại vốn hoặc ngồi nhịp đùi lấy lải ta. một cuộc thảm sát lý nha trang

không sao đâu, xe mình thấy vẫn mua ầm ầm! chắc sẽ có tiền trả anh em thôi!
cau troi nhu chú này nói

cho tiền em cũng không dám nửa. hit chỉ tội cho em là mới đi được một nửa chặn đường. ah hay là nó benned máy ai thu hồi lại vốn hoặc ngồi nhịp đùi lấy lải ta. một cuộc thảm sát lý nha trang

trích dẫn của 1 con chiên boss-auto - 1 thanh niên nghiêm túc ko thể nghiêm túc hơn :

Là sao chứ, mình dep vào boss khoảng 300 pm rồi, mua cổ phần 2 xe, chưa rút được đồng nào, giờ login thấy thông báo khóa acc : "Ваш пользователь заблокирован!" Thế là sao vậy mọi người

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back