Matrix boomearnings.com đã scam !!!

Status
Not open for further replies.

nhh198

Junior
Reactions
100
MR
0.056
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Anh em box invest ai đầu tư vào site này thì vào distupe tập thể nhé , hi vọng sẽ lấy lại được vốn măc dù rất mong manh !!! p/s : nếu threat sai rules thì nhờ mod nhắc nhở 1 tiếng nhé !!

khiếp thế, site vừa chạy mà. Chắc đây là hàng made in VN rồi. Dis thì chắc cơ hội mong manh lắm bác ơi. Mình dis 1k2 mà nó trả lại có 25$ tiền xe thôi.

khiếp thế, site vừa chạy mà. Chắc đây là hàng made in VN rồi. Dis thì chắc cơ hội mong manh lắm bác ơi. Mình dis 1k2 mà nó trả lại có 25$ tiền xe thôi.
do trangex quảng cáo ghê quá nên mình đầu tư 1 ít !!! thôi kệ , được chừng nào hay chừng ấy !!

cái này cũng là cái sô.hôm qua dis 94$ nó éo về $ nào trong khi đó người ta về ầm ầm

cái này cũng là cái sô.hôm qua dis 94$ nó éo về $ nào trong khi đó người ta về ầm ầm

hôm qua site keencash mình dis từ lúc mà nó gặp vấn đề và tiền về an toàn sau 15p rồi, nói các bạn dis mà bị ném đá ghê quá nên thôi ko thèm nói nữa $ nhà ai nấy giữ

cái gì quảng cáo càng hot thì càng ko nên chơi nên mình k chơi site boom này với site winrev

còn ai mún mạo hiểm liều ăn nhiều thì cứ chơi thôi

mấy site này chơi từ lúc đậù site chạy còn chưa hoàn vốn nữa thì sao có lãi được

Một phần cũng do anh e chúng ta quảng bá nó mạnh quá đó mà.:D

ông nào mà chẳng muốn kiếm nhiều tiền đổ vốn vào nhiều cuối cùng thằng admin nó nổi máu dê lên thế là ôi thôi rồi tiền ơi , b.giờ uy tín chắc mỗi profitclicking thôi

vậy là mình hên à, chơi 30$ pz rút đc 30 LR + hơn 1 STP
:m066:

thôi chia tay mấy dạng này là vừa rồi :m098:

do trangex quảng cáo ghê quá nên mình đầu tư 1 ít !!! thôi kệ , được chừng nào hay chừng ấy !!

ko biet trangex có phải admin những site này ko nữa. chứ invest thì các bác thấy có die thì cũng trên 15 ngày mới die, chỉ có hàng made in VN là die trong 5 ngày.
Còn die như thế chỉ có HIYP.

Hết người theo rồi đi theo con mụ newbie trangex. Có phải dại gái không nhỉ?:m095::m095::m095::m095::m095::m095::m095::m095:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week