Referrer Bonus $ khủng cho anh em.

Status
Not open for further replies.
Anh e ngừng reg nữa nhá ...để thằng chủ thớt nó bonus rồi reg tiếp ...mùi scam nó tanh lắm rồi :-SS ...Sợ vãi !

mấy pác đọc theart đi nhé, giờ có bonus thì cũng đâu có check thông tin của mấy pác đc đâu, t2 mới check và bonus, tuần 2 lần

đề nghị admin đóng topic thằng này spam chứ không trả tiền

Anh e ngừng reg nữa nhá ...để thằng chủ thớt nó bonus rồi reg tiếp ...mùi scam nó tanh lắm rồi :-SS ...Sợ vãi !

pác có đọc bào viết k vậy, giờ này đâu có làm việc đâu, mà check thông tin và bonus cho các bác, các pác đọc viết thì cũng đã rõ và chấp nhận như đã nêu trong bài viết thì các mới reg, sao lại mấy ông đi spam vậy hả?

mấy pác đọc theart đi nhé, giờ có bonus thì cũng đâu có check thông tin của mấy pác đc đâu, t2 mới check và bonus, tuần 2 lần
chờ được lãnh 5 triệu rồi bous hả bác ,cũng có đầu óc đấy nhỉ

---------- Post added at 06:48 PM ---------- Previous post was at 06:47 PM ----------

chờ được lãnh 5 triệu rồi bous hả bác

đề nghị admin đóng topic thằng này spam chứ không trả tiền

pác đã đọc bài viết là 3 ngày mới check và bonus lun 1 lần, chứ dữ liệu trong hệ thống đâu phải ưng hồi nào là check là check đc đâu hả pác, cái này nói pác spam thì đúng hơn, pác cũng đã đọc và biết rõ vậy rồi còn spam

dùng nick clone này đã biết có mùi scam rùi

chờ được lãnh 5 triệu rồi bous hả bác ,cũng có đầu óc đấy nhỉ

---------- Post added at 06:48 PM ---------- Previous post was at 06:47 PM ----------

chờ được lãnh 5 triệu rồi bous hả bác

pac nói vậy thì tui chịu, pác cũng đã đoc và hiu, chứ đâu phải ngày nào cũng check hệ thống...

---------- Post added at 06:55 PM ---------- Previous post was at 06:52 PM ----------

cũng k phai 1 mh tui check, nếu tự ý check thì bị mất dữ liu j thì tui chiu chứ pác có chịu đâu, nên pác ở đó mà nói rùi

Các bạn cứ tin bác ý 1 lần coi sao, cứ quăng gạch ng ta làm gì thế, chừng nào tới ngày hẹn mà ko thanh toán rùi hẵng hay

mấy pác nói vậy, chứ các pác làm cho 1 cty nào đó, các pác cũng đâu phải tự check dữ liệu đc, cũng phải có lịch các pác mới check, chứ các pác làm j mà dám check lỡ bị j thì ai chịu, các pác chiu chứ ai chịu.

mà bài viết mh cũng nói rõ từ đầu, sao từ đầu k nói, jo lại la lên.

ủng hộ cho bác.
id : [email protected]
lR: U6934675
khi nào thì bouns thế bạn.

---------- Post added at 07:21 PM ---------- Previous post was at 07:18 PM ----------

Cái này là chơi gì thế .??????????
chả hiểu gì hết. Kiếm tiền bằng cách nào ?????????

[email protected]
Tran Hong Kien
LR: u1395177
Check xong thi bonus cho anh em nhá!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,442
169,779