• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer Bonus chơi game ref active lần 1 = 0,99$. lần 2 = 1,99$. Paypal instantly

Xin lỗi các bạn vì thời gian vắng mặt vừa qua.
@Klocsmann: đã bonus cho bạn
@lounhatnam: đã bonus cho bạn
Tạm thời ngừng tuyển ref đợt 1. Mình sẽ thông báo lại các đợt sau. Thank's

Xin lỗi các bạn vì thời gian vắng mặt vừa qua.
@Klocsmann: đã bonus cho bạn
@lounhatnam: đã bonus cho bạn
Tạm thời ngừng tuyển ref đợt 1. Mình sẽ thông báo lại các đợt sau. Thank's

à bạn mới gửi mình 2 acc thôi còn 1 acc nữa bạn chắc lại nhé. thanks

à bạn mới gửi mình 2 acc thôi còn 1 acc nữa bạn chắc lại nhé. thanks
bạn thông cảm nhé trong thời gian mình không onl được lên không pm được để xem có ref cho mình chưa hẵng chơi mất time. nhưng mình chỉ nhận được 2 ref của bạn thui. mình không nhận được bonus thì không thể bonus cho bạn được
Thân

---------- Post added at 02:37 PM ---------- Previous post was at 02:32 PM ----------

trong thời gian nghỉ ngơi thư giãn các bạn vào xem clip tại đây và ấn thank's dùm mình nha cảm ơn các bạn http://mmo4vn.com/showthread.php?35916-Moi-nguoi-phai-biet-quy-trong-nuoc-uong-nhe-bun-cuoi-lam

bạn thông cảm nhé trong thời gian mình không onl được lên không pm được để xem có ref cho mình chưa hẵng chơi mất time. nhưng mình chỉ nhận được 2 ref của bạn thui. mình không nhận được bonus thì không thể bonus cho bạn được
Thân

---------- Post added at 02:37 PM ---------- Previous post was at 02:32 PM ----------

trong thời gian nghỉ ngơi thư giãn các bạn vào xem clip tại đây và ấn thank's dùm mình nha cảm ơn các bạn http://mmo4vn.com/showthread.php?35916-Moi-nguoi-phai-biet-quy-trong-nuoc-uong-nhe-bun-cuoi-lam
luatinh daiphatcn và quangnnv thiếu cái nào vậy bạn?

luatinh daiphatcn và quangnnv thiếu cái nào vậy bạn?

không có daiphatcn nhé. mình cũng không giải thích nhiều được đâu ngày nào cũng có bạn hỏi vấn đề này. có nhiều lí do để không có ref mình đã viết 2 lí do chính trên #1 nhé

đã nhận tiền..cám ơn

ôi cái nv làm 20 ván thì nhanh chứ .. 120 phut thì hơi lâu .vì chỉ có mời ăn tiền thì may ra ló mới vào chơi .
ai bắn làm nv 120 p thi lien hệ mình nha .
monmin_monmin
pm qua yahoo :

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week