HYIP Bonus 5$ ngay Khi ĐK Rút Lãi Mỗi Ngày- NHANH NHANH Kẻo Hết BONUS!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

log mịa gì nữa, bán trái cây rồi. mịa làm dep vào 1ap, giờ nó xóa acc mình luôn.

ko biết cách nào để lấy lại đc, nhấp forgot password cả chục lần vẫn éo có gì. scam 100% rồi đó.

Những account đã dep vào thì nó ko xóa nha bạn, bạn cứ log vào bình thường, nãy mình cũng bị vậy, h bình thừong rùi!

hôm qua reg 1 acc xem thế nào, hôm nay vào ko được nữa, chán thế

mới reg và hết bonus rồi.

User: godfathervn
Last Access:

Account Balance: $0.00
Earned Total: $0.00
Pending Withdrawal: $0.00
Withdrew Total: $0.00
Active Deposit: $0.00

Không logon được nữa và nó cũng chưa pay thì phải, cam rồi :))

Started Oct 17, 2011
Running days 1
Total accounts 141
Total deposited $ 1,195.75
Total withdraw $ 0.00
Last update Oct 18, 2011

Không logon được nữa và nó cũng chưa pay thì phải, cam rồi :))

Started Oct 17, 2011
Running days 1
Total accounts 141
Total deposited $ 1,195.75
Total withdraw $ 0.00
Last update Oct 18, 2011

Account nào đã dep thì log được, chắc do cheat nhiều wa nên nó delete hết các account kia rồi, mà đã có pay từ sáng rùi.

Tóm lại site còn chơi đc ko chủ thớt ? :sick
Có j mình đki cái

sao mình vào trang này = Google Chrome nó báo trang web nguy hiểm vậy :binhsua46:

Site này scam rồi , em login vào không được nữa , mặc dù pass sờ sờ trong mail :)) , reset pass cũng ko có mail gửi về =)) , bán cam 99,9%

Site này scam rồi , em login vào không được nữa , mặc dù pass sờ sờ trong mail :)) , reset pass cũng ko có mail gửi về =)) , bán cam 99,9%

ko scam nha bạn site này nó dang pay cho các bạn dep hôm wa, chắc do cheat nhiều wa nên nóa xóa các account ko dep rùi!!!

@kimlong88

thôi em lạy bác. vậy hôm qua em dep vào 1 ap và ko làm gì cả, ko cheat hay gì hết cũng ko log vào đc, forgot password cũng éo send mail về. bó tay

Bạn thử lại đi, các bạn kia log vào dược rùi đấy.

Nó không cho log là có ý đồ cả đấy :)), thứ 1 , ko để rút tiền , thứ 2 , chưa đủ bằng chứng kết luận nó scam :)) , vẫn có những người đc pay nhưng chỉ là để cầm chừng thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week