Bonus 1 AP khi tham gia DollarMonster

thông báo khẩn tình hình là lr bị đổi thì tiền sẽ về lr cuối cùng khi đổi chứ ko về lr lúc xác nhận

Bạn huybom ko đưa pass cho ai nhưng vẫn bị đứa nào vào cash 300 STP vào tk của nó, khó hiểu thật :binhsua33:

mình thấy tên vài bạn trong 4rum đc paid rồi, như thichhoctin, locthiennguyen, linhdungvn có tên trong danh sách completed rồi mà k thấy mấy bạn lên tiếng cho anh em biết :-?

bác linhdung đã đc paid rùi đó,nhưng k lên tiếng,paid 45$ vào LR thằng #,nó change LR liên tục,lúc trước bác ấy có nhờ ngta rút dùm.............................................:binhsua75:

mình thấy tên vài bạn trong 4rum đc paid rồi, như thichhoctin, locthiennguyen, linhdungvn có tên trong danh sách completed rồi mà k thấy mấy bạn lên tiếng cho anh em biết :-?
mình post rồi mà
xem lại #1302

---------- Post added at 03:23 PM ---------- Previous post was at 03:21 PM ----------

mới nhận được cái LR
Dear AA,

You have received a payment to your account

Date: 3/7/2012 5:50 AM
Batch:
From Account: U2748487 (DollarMonster)
Amount: $8.95
Memo: N/A

Thank you.

withdraw nên chọn STp cho nhanh
LR lâu nắm

Pay thì nó pay cho rồi đó, nhưng mà pay vào LR của thằng nào chứ có phải của mình đâu. Nó cắm tool change LR liên tục, 1 phút 1 lần, DM nó pay vào LR của thằng đó chứ không phải pay vào LR lúc with xác nhận mới đểu chứ! Haizz

Lại vừa bị request 400$ stp, acc stp vẫn là của mình, k biết nó đổi acc stp rồi request, request xong rồi đổi lại như cũ thì $ về acc nào nhỉ :(

Lại vừa bị request 400$ stp, acc stp vẫn là của mình, k biết nó đổi acc stp rồi request, request xong rồi đổi lại như cũ thì $ về acc nào nhỉ :(
Về ác lúc ở trong tài khoản chứ ko phải ac lúc with nó xác nhận đâu nhá. Mình bị thằng nào chơi đều, rút về LR của nó 45$ nè, tức ói máu.

Về ác lúc ở trong tài khoản chứ ko phải ac lúc with nó xác nhận đâu nhá. Mình bị thằng nào chơi đều, rút về LR của nó 45$ nè, tức ói máu.

acc lúc ở trong tk là ntn cậu ?.hồi đầu thì acc lr và stp đều là của mình, hôm nay log vào thì thấy nó request gần 600$ ( cả lr và stp ),tức là nó đổi acc lr và stp sang của nó rồi request, request xong nó đổi lại thành của tớ @@, vậy thì $ về tk nào hả cậu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week