Bonus 1 AP khi tham gia DollarMonster

Bạn nào nghi ngờ acc bị đổi mk thì mail cho nó nhé, mình send mail cho cả admin, DM support và DM accounting, sau 1 ngày nó send cho mình pass mới :), giờ yêu cầu nó cancel giao dịch cũ đi là xong :)

mới lọt vô top 500 rồi. Còn cái withdraw hôm qua thấy có 1 đứa đc pay thôi, qua STP

DM lại thay đổi rules nữa rùi,lần này ko biết chuyện j sẽ xảy ra?vào xem thì k thấy withdraw đâu nữa,nó thông báo thanh toán tự động chuyển đến tài khoản STP,mua position cũng từ STP,k thấy account balance đâu hết.

Chẳng biết nó còn thay đổi đến bao giờ nữa....

Chẳng biết nó còn thay đổi đến bao giờ nữa....
chắc nó thay đổi đến khi nào die mới chịu thôi,chứ danh sách paid dày đặt,nó paid hoài chắc chít,thay đổi để thu hút đầu tư,mà nó chơi đợt này $ balance của mình chẳng còn xu nào nữa,$ invested ko biết đi về đâu.........................

Withdraws will still be paid - that are in Pending status - until all withdraws have been paid. Any pending withdraws left to be paid are going to be paid with SolidTrust Pay, even if requested to another processor such as AlertPay or Liberty Reserve. If you requested a withdraw to be paid to your AlertPay or Liberty Reserve account, please note that you will get this withdraw paid to your SolidTrust Pay account, so be sure you have an account with SolidTrust Pay and have your SolidTrust Pay ID updated in your Account Information.

At this time we will no longer accept Deposits or Withdraws as positions will be paid out directly to your SolidTrust Pay account, and any positions purchased will be paid for directly from your SolidTrust Pay account.

If you have any questions concerning this information, please contact us.

tình hình còn cụ nào đã rút đc tý tiền nào về chưa , hic tiền của mình nằm ở thằng này từ năm ngoái mà đến tháng 4 rồi chưa lấy đc hết mịa kiếp nó dìm hàng quá , Scam mẹ nó đi cho xong

tình hình còn cụ nào đã rút đc tý tiền nào về chưa , hic tiền của mình nằm ở thằng này từ năm ngoái mà đến tháng 4 rồi chưa lấy đc hết mịa kiếp nó dìm hàng quá , Scam mẹ nó đi cho xong

Thế là SCAM rồi còn hy vọng gì nữa bác

Thế là SCAM rồi còn hy vọng gì nữa bác

chắc nó vẫn PAY thôi mà tớ cũng gần gần kế kế đến ngày đc pay nhưng mà còn xa vời quá , cứ đợi xem nào

Tình hình là gần đc nửa năm rồi mà tiền của tớ vẫn nằm 1 chỗ chán quá , chắc nó chưa Scam đâu nhỉ :D có bác nào PAY chưa

Tình hình là nó đã cho số acc cũ ra đảo,bạn sẽ ko nhận được tiền nữa,nó cho chạy lại cycle(cycle 2,cycle 3)hiện giờ đang chạy cycle mới nhưng chậm nữa rùi,ko ai dám dep nữa...............................:binhsua37:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week