Bonus 0,10 .Một site mới minpay 1$. Gaclick . mình sắp payout rồi , mình cần tuyển Ref nhanh trong 2

modungcong

Senior
Reactions
62
MR
0.002
Thông báo các bạn là mình đã vay mượn và up gold site này, thời gian để cash out lần 2 là còn lại là 13 ngày nữa. Nếu proof thứ 2 về, mình sẽ thống kê RB và trả all cho các bạn với giá click là 0,015/click <=> 1,5$/100click. Và mình sẽ kết thúc event bonus 0.1$ ở đây. Các bạn Ref thông cảm đợi mình cash out lần 2 mình sẽ pay cho các bạn qua Alert vì hiện tại PP của mình đã bi limit. Các bạn cũng có thể chiến site này lâu dài vì site này đã có proof 1. tuy nhiên khoảng cách giữa lần cashout thứ nhất với lần thứ 2 là 30 ngày cho acc Basic , con 15 ngày đối với Gold . Vì vậy mong các bạn thông cảm . Mình cũng mong sớm nhận được proof thứ 2 để thanh toán với các bạn .

uhm bạn cứ click bình thường đi bạn
tới ngày n=mình nhận proof 2 , sẽ pay cho bạn. và hôm đó bạn cũng có thể nhận dc proof đầu tiên rồi , vì mình đã upgold , nên thời gian rút còn lại là 12 ngày
Thanks bạn đã ủng hộ!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tình hình Gaclick thấy rất khả quan, nó vừa đổi RULE rồi , cho phép acc Basic rút $ min 1$, max 500$. Còn acc GOLD cũng vậy, chứ ko phải rút 120% đầu tư. Điều này nếu giữ ổn định khoảng hơn 1 tuần nữa là mình có thể RQ rồi . Hiện giờ mình cần tuyển REF số lượng lớn, những bạn nào chưa REG site này nên ĐK nha, Các bạn có thể tự rút $ và được RB 1,5$/100 click. Ủng hộ mình nhé !!!!
Mọi chi tiết xin để lại Topic
Link Đ:K http://www.gaclicks.com/?ref=modungcong

Và đây là hình ảnh RULE mới của GAclick

---------- Post added at 12:16 AM ---------- Previous post was at 12:11 AM ----------

Thông báo các bạn đã REG cứ lick bình thường nha, mình cần tuyển thêm REG, mong các bạn ủng hộ để nhận được proof 2

svtcnh

Senior
Reactions
983
MR
0.000
Bạn cẩn thận nhé sang nay trên chat box thấy chủ hội Lovebuxhost và binhpc nói chuyện thì site này có vấn đề bạn xem lại kẻo tuyển reh lỗ vốn đó nghe

Hồi sáng có vấn đề thật , hồi sáng ko cho Mem Basic rút $, bây giờ ko hiểu sao nó đổi lại nữa, nếu tình hình như thế này thì đc, chứ chuận bị scam thì mình chịu thôi. Giờ mình tuyển REG ko có Bonus nữa mà sẽ RB khi có Proof 2. Vì thế nếu ai chưa REG thì ủng hộ mình 1 vé . Cảm ơn bạn đã có lời khuyên . Thanks

ủa thấy bạn tuyển ref nhiều site quá.
tại sao bạn ko dồn vào 1 topic như vậy dễ quản lý mà anh em lại tiện ref cho bạn hơn.
nhiều lúc tiện tay ref luôn 1 site khác của bạn, tại sao không nhỉ.

Các bạn direct bên site này làm mình buồn ghê, 2-3 ngày rồi mà chăng thấy click nào hết , hix, kiểu này ko đủ 10$ để rút rồi. các bạn úp giup mình với , tới 20 direct rồi mà chỉ có 4-5 người lick !!! buồn thật

bạn quảng cáo bonus $0.1 mà chờ hoài chả thấy đâu, đã vậy còn phải chờ thêm 15 ngày nữa, mọi người nản và ngừng click là phải rồi :-s

ps: mình vẫn click đều :">

Chỉ Bonus mấy bạn đầu, hix mình sai lầm tạo nhiều topic quá , giờ ko tài nào quản lý được , hix .Nó lại đổi rule nữa rồi kia reddelvil235 . ah mà sao có được cờ Mỹ zậy bạn ?

bvdxd11

Hero
Reactions
396
MR
0.026
Site này đầu tư chỉ lỗ thôi bạn, chia buồn với bạn, nếu rút đc $ hoàn vốn thì đừng đầu tư nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,024
176,515
Latest member
maxxservice

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week