Bonus 0.1$ ngay sau khi đăng kí và click hết ads

Đã có proof đầu tiên up cho mọi người mừng.:binhsua57:

len di nao da co proof

---------- Post added at 12:12 PM ---------- Previous post was at 12:11 PM ----------

Cũng đã có nhiêu proof của site này nên hôm nay mình quyết định tuyển ref:
Đầu tiên các bạn đăng ký tại đây
http://GetPaidFromAds.com/index.php?refer=kaitokid0804
Bước 2 các bạn điền đầy đủ thông tin vào có thể dùng roboform điền cho nhanh.
Lưu ý phần: Please check some of your interests các bạn check hết vào mấy cái ô đó nhé.
Bước 3 vào Mail kích hoạt tài khoản
Bước 4 login vào rồi chiến thôi , lưu ý là phần đọc Mail Get Paid to Read Ads các bạn Click vào điền Acc PP vào và dưới phần điền Acc PP ta để chức năng Enabel hay yes là sẽ có Mail đọc.
chúng ta có thể click tất cả quang cáo cùng một lúc băng cách mở nhiều cửa sổ cùng một lúc chứ kô phải click từng cái một như buxhost nên tiết kiệm được rất nhiều thời gian.

CHẾ ĐỘ BN VÀ RB NHƯ SAU: ngay sau khi các bạn đăng kí và click hết ads mình sẽ BN 0.1$ vào tài khoản. Đề nghị các bạn ngay sau khi đăng kí thi để lai LR để mình bonus nhé
sau 3 ngay thì mình sẽ rb 80% số tiền mình nhận được từ các bạn. ai chưa chơi thì vào ủng hộ mình nha

Đã có proof đầu tiên up cho mọi người mừng.:binhsua57:

---------- Post added at 01:41 PM ---------- Previous post was at 01:12 PM ----------

up len co proof moi rui chien manh thui

---------- Post added at 02:05 PM ---------- Previous post was at 01:41 PM ----------

chu nhat vui ve

---------- Post added at 02:06 PM ---------- Previous post was at 02:05 PM ----------

chu nhat vui ve

---------- Post added at 02:06 PM ---------- Previous post was at 02:06 PM ----------

chu nhat vui ve

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week

Back