Other Bonus 0.05Lr chỉ cần đăng ký

dairaquan
xinloiemyeugood
binbinhehehha
kakakekehehehix
dairaquanroihix
lamthemdinaohix
chetdinhaconcho
U1642729

Last edited by a moderator:
tạm thời chốt hạ ở đây nhé. mai có gì sẽ bonus số còn lại.khoảng time sau sẽ nhờ anh em.khi nào ổn mình sẽ khởi động lại. tk.

Việt nam là thế. Cứ sợ người khác thành công hơn mình, vì vậy mà Việt Nam nằm trong top nghèo nhất thế giới đó.
Mà sao chưa thấy bạn BN cho mình nhỉ? :)
để tối mình check pay cậu ah.
tóm tắt sự việc này là: hoaphin có mở topic bonus 0.04. mình thì tăng thêm và cậu ấy có liệt mình vào thành phần đạo trích, tàu khựa...ăn cắp ý tưởng gì đó. hôm qua có chát. mình nói rồi có tranh chấp thì mở topic hoặc comment tại đây mình xẽ trả lời.
đây là MMO's Job Market.
những chuyện như này xảy ra thường xuyên... ko có gì phải lăn tăn cả. khiêu khích hay gì mình ko thèm chấp. việc mình làm. chẳng ảnh hưởng hòa bình

để tối mình check pay cậu ah.
tóm tắt sự việc này là: hoaphin có mở topic bonus 0.04. mình thì tăng thêm và cậu ấy có liệt mình vào thành phần đạo trích, tàu khựa...ăn cắp ý tưởng gì đó. hôm qua có chát. mình nói rồi có tranh chấp thì mở topic hoặc comment tại đây mình xẽ trả lời.
đây là MMO's Job Market.
những chuyện như này xảy ra thường xuyên... ko có gì phải lăn tăn cả. khiêu khích hay gì mình ko thèm chấp. việc mình làm. chẳng ảnh hưởng hòa bình

cậu nói rất chí lý. Mạnh được , yếu thua. cậu dám chi nhiều. thì cậu dc nhiều. . Phân bì chi cho mệt mình. chúc cậu sớm đoạt giải ^_^
Mong sớm nhận BN của cậu

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,086
173,157
Latest member
prince86

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week